แต่งงาน เปิดตัว 'บ้านเจ้าสาว' แล้วนะคะ ^^ - WeddingSquare - Page 1
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เปิดตัว 'บ้านเจ้าสาว' แล้วนะคะ ^^

Page  123 4>

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
editor View Drop Down
WSQ Team
WSQ Team

Post Options Post Options   Quote editor Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เปิดตัว 'บ้านเจ้าสาว' แล้วนะคะ ^^
    Posted: 19 Jan 2011 at 11:05

สวัสดีค่ะ ... ตอนนี้ WeddingSquare.com ได้เปิดห้องใหม่คือ ‘บ้านเจ้าสาว’ แล้วนะคะ โดยจะแบ่งบ้านเจ้าสาวออกเป็น 12 เดือนตามแต่ละเดือน เพื่อต้อนรับว่าที่เจ้าสาว-ว่าที่เจ้าบ่าวที่กำลังจะลั่นระฆังวิวาห์ (รุ่นน้องมือใหม่) และเจ้าสาว-เจ้าบ่าวมืออาชีพ (รุ่นพี่) กันค่ะ

สำหรับ ‘บ้านเจ้าสาว’ ไม่ว่าสมาชิกจะเป็นรุ่นน้องมือใหม่หรือรุ่นพี่มืออาชีพ ก็สามารถเข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนและแสดงความคิดเห็นกันได้เต็มที่เลย หรือว่ารุ่นน้องจะเข้ามาขอคำแนะนำปรึกษาต่างๆ จากรุ่นพี่ก็ไม่ว่ากันค่ะ แล้วเข้ามาพูดคุยกันเยอะๆ นะคะ ^__^

ชมรมเจ้าสาวเดือนมากราคม ชมรมเจ้าสาว เดือนกุมภาพันธ์ ชมรมเจ้าสาวเดือน มีนาคม ชมรมเจ้าสาวเดือน เมษายน

Edited by info - 24 Jan 2012 at 09:22
Back to Top
cherrymilk View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options