แต่งงาน ใครเคยไปเสม็ด รบกวนขอข้อมูลที่พักหน่อยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฮันนีมูน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครเคยไปเสม็ด รบกวนขอข้อมูลที่พักหน่อยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
chonchanok View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote chonchanok Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครเคยไปเสม็ด รบกวนขอข้อมูลที่พักหน่อยค่ะ
    Posted: 17 Jan 2011 at 16:11
พอดีจะฉลองครบรอบแต่งงาน 1 ปี เดือนมีนาคมค่ะ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ คนไหนมีข้อมูลที่พักที่เสม็ดบ้างค่ะ (ราคาไม่แพงมากค่ะ) LOL รบกวนหน่อยนะค่ะ
Back to Top
DayToNa007 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote DayToNa007 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2011 at 16:02
วงเดือน resort ครับ เป็นบ้านหลังเล็กๆ สไตล์บาหลี น่ารักดีครับ
Back to Top
pikin View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote pikin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Aug 2011 at 10:58
วงเดือน วิลล่าค่ะ อยู่สุดอ่าววงเดือนเลย ราคาไม่แพง เป็นส่วนตัวดีค่ะ
Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Aug 2011 at 13:18
เคยไปมา 2 รอบ  พักที่วงเดือน วิลล่า กับ วงเดือน รีสอร์ท ค่ะ ...Wink
ราคาไม่แพงมาก  อยู่ริมเกาะเลย

ุถ้าไปอีกมุมของเกาะ  พวกอ่าวพร้าว หรือ นิมมารนรดีตรงเกาะปะการัง  จะยิ่งสวย  สงบ  แต่ราคาเอาการเลยค่ะ ..

Back to Top
sindy_lady View Drop Down

bs 44540

Post Options Post Options   Quote sindy_lady Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Sep 2011 at 23:24
  • หาดทรายแก้วก้สวยคะ แถมอาหารหาทานง่าย
  • อ่าววงเดือนก้ดีแต่ต้องนั่งรถเข้าไปหน่อยคะ ติดทะเล อาหารจะมีให้เลือกน้อยกว่า หาดทรายแก้วคะ แ่กลางคืนมีเทคริมหาด
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.