แต่งงาน รีวิวงานเย็น-สาวชุมพร - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รีวิวงานเย็น-สาวชุมพร

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Natthanicha View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Natthanicha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รีวิวงานเย็น-สาวชุมพร
    Posted: 11 Dec 2010 at 16:37

สวัสดีชาว WSQ ทุกๆ คน.....หลังจากที่รีวิวงานเช้าไปแล้ว......วันนี้จอยมีโอกาสได้เข้ามารีวิวงานเย็นค่ะ.....

ฤกษ์งามยามดี  :  11  ตุลาคม  2553

สถานที่จัดงาน  :  หอประชุมโรงเรียนครนพิทยาคม  จ.ชุมพร 

โต๊ะจีน+ตกแต่งสถานที่  :  ถุงทองเวดดิ้ง  [SP] *ขอบคุณพี่ก้อยและทีมงานที่เนรมิตงานให้ออกมาสวยงามมากๆค่ะ

ชุด + เครื่องประดับ   :   The Classsic  Wedding Studio

แต่งหน้า+ทำผม   :    BY P”NOK  [Chumphon]

ของชำร่วย  :  http://www.pundinceramics.com

ออกแบบป้ายงานเย็น :  Milky Wedding-designer *ขอบคุณพี่มิวค่ะ

ช่างภาพ   :  JoJoe  Studio [Chumphon]

รองเท้าเจ้าสาว   :   แฟชั่นอายส์ – บางลำพู

งานเย็นผ่านไปรวดเร็วมากๆ  ไปชมภาพบรรยากาศภายในงานพร้อมๆ กันน่ะค่ะ......

เริ่มด้วยซุ้มดอกไม้สวยๆ หน้างานค่ะ....

ตามด้วยมุมแกลลอรี่.......

ดอกไม้สำหรับโปรยตอนเปิดตัวบ่าวสาว.....

ของชำร่วยค่ะ....

คุณแม่เจ้าสาวค่ะ...

คุณแม่เจ้าบ่าวค่ะ...

คุณพ่อเจ้าสาวค่ะ....

พ่อแม่บ่าว-สาวค่ะ...

เพื่อนซี้คุณแม่เจ้าสาวคร่า.....อิอิ

ญาติๆ เจ้าสาวค่ะ...

ขอปิดท้ายด้วยภาพนี้ค่ะ....

Back to Top
~ BuBBle ~ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ~ BuBBle ~ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 16:55
สวยมากค่ะ ภาพสุดท้ายดูโรแมนติกจังเลย ยินดีด้วยนะคะ Smile
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Natthanicha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 17:02
Back to Top
pujajaja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pujajaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 19:14
ยินดีด้วยนะค่ะ
Back to Top
kiyo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kiyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 19:40

หวานๆๆๆๆ ยินดีด้วยนะคะ

Back to Top
porlibellule View Drop Down

Post Options Post Options   Quote porlibellule Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 20:32
ยินดีด้วยนะคะ รูปสวยๆทั้งนั้นเลยค่ะSmile
Back to Top
iceza03 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote iceza03 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 20:40
ว้าววๆๆ ชอบภาพสุดท้ายเหมือนกันเลยค่ะ โรแมนติกมากกกก Smile
Back to Top
namwantu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote namwantu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 21:25
 ยินดีด้วยค่า เจ้าสาวตาคมจมูกโด่ง เหมือนลูกครึ่งเลยค่ะ
Back to Top
Nim_niminy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nim_niminy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 22:16
ยินดีด้วยนะค๊า  เจ้าสาวร่าเริงมากๆ ของชำร่วยก็น่ารักค่าSmile
Back to Top
jk@53 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jk@53 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Dec 2010 at 10:14
ยินดีด้วยค่ะ  เจ้าสาวน่ารัก Wink
Back to Top
chandelier View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote chandelier Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Dec 2010 at 17:09
ยินดีด้วยค่ะ ซุ้มถ่ายภาพดอกไม้จัดสวยมากค่ะ
Back to Top
modkaball View Drop Down

Post Options Post Options   Quote modkaball Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Dec 2010 at 08:49

ยินดีด้วยค่ะ สวยหวานมากๆค่ะ

Back to Top
before View Drop Down
exsp
exsp
ร้านถุงทองบริการ

Post Options Post Options   Quote before Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Dec 2010 at 10:35

น่ารักมาก ๆ ครับ.............Wink
Back to Top
_AtoM_ View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote _AtoM_ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Dec 2010 at 11:46

ยินดีด้วยนะคะ ของชำร่วยน่ารักดีค่ะ

There is no reason not to follow your heart.
Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Dec 2010 at 12:34

ยินดีด้วยนะคะ มีความสุขมาก ๆ ค่ะTongue

Prop และฉากสวยมาก ๆ เลยค่ะEmbarrassed

Back to Top
ao11oa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ao11oa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Dec 2010 at 12:52
Smile สวยทุกฉากเลยค่ะ มีความสุขมากๆนะคะ
Back to Top
patchaaa13 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote patchaaa13 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Dec 2010 at 13:52
เจ้าสาวสวยมากเลยค่ะ
Back to Top
kin_ny View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kin_ny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Dec 2010 at 14:52

ยินดีกับน้องสาวอีกรอบนะจ๊ะ ก็ยังยืนยันอยู่ว่าเสียดายมากๆ ที่ไม่ได้ไปร่วมงาน และก็ยังยืนยันให้น้องจอยจัดงานที่ กทม. อีกรอบนะจ๊ะ อิอิBig smileBig smile

Back to Top
mercury View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mercury Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Dec 2010 at 16:04
ยินดีด้วยน่ะค่ะ ^^
Back to Top
sirinpearl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Dec 2010 at 19:19
เจ้าสาวน่ารักจังค่ะ สวยคมWink
Back to Top
bamboocu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bamboocu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Dec 2010 at 23:46

ยินดีด้วยค่ะ งานสวยหวานมากค่ะ ^ ^

Loving's such a beautiful thing
Back to Top
Zema View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Zema Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Dec 2010 at 15:33
ยินดีด้วยนะคะน้องจอย
เสียดายจังไม่ได้ไปร่วมงาน
มีความสุขมากๆ นะคะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Natthanicha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Mar 2011 at 10:27
ขอบคุณสำหรับทุกๆ คอมเม้นท์น่ะค่ะ....Big smile
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.109 seconds.