แต่งงาน รีวิวงานหมั้นค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รีวิวงานหมั้นค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
umtell1 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote umtell1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รีวิวงานหมั้นค่ะ
    Posted: 10 Dec 2010 at 23:25

สวัสดีค่ะต้องกล่าวขอขอบคุณ weddingsquare และข้อมูลจากทุกๆคนเป็นอย่างมากที่ทำให้งานแต่งผ่านพ้นไปได้ด้วยดีค่ะ
วันนี้ก็เลยนำภาพงานหมั้นกับงานยกน้ำชามาให้ดูกันค่ะ
สถานที่ = ภัตตาคารแวร์ซาย
ชุดหมั้น = unity studio จรัญสนิทวงศ์
แต่งหน้า = พี่นุ เจ้าของร้าน unity คะ ใช้บริการแล้วไม่ผิดหวังค่ะ พี่นุเป็นกันเอง แต่งหน้าสวยมาก(ดูได้จากรูปค่ะ) อยากได้อะไรก็จัดให้
และที่สำคัญราคาไม่แพงคะ

ต่อไปเป็นรูปงานยกน้ำชาที่บ้านเจ้าบ่าวค่ะ
ชุดงานเช้า = vivaris studio
แต่งหน้า = พี่นุ unity studio
รูปถ่าย = ลูกพี่ลูกน้องเจ้าบ่าวถ่ายให้คะ (ประหยัดงบ)

วันนี้แค่นี้ก่อนนะคะ เดี๋ยวไว้จะมารีวิวรูปให้ดูอีก

Back to Top
pujajaja View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote pujajaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 09:00
ยินดีด้วยนะค่ะ 
Back to Top
niangle View Drop Down

Post Options Post Options   Quote niangle Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 09:11
ยินดีด้วยนะคะ มีความสุขมาก ๆ น๊า
Back to Top
fha_bobby View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 09:51

ยินดีด้วยน่ะค่ะ

Back to Top
Nim_niminy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nim_niminy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 11:42
ยินดีด้วยนะคะ เจ้าสาวสวยน่ารักมากเลยค่าSmile
Back to Top
~ BuBBle ~ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ~ BuBBle ~ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 12:58
สวยมากเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
Back to Top
kiyo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kiyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 19:53

ยินดีด้วยคะWink

Back to Top
porlibellule View Drop Down

Post Options Post Options   Quote porlibellule Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 20:43
ยินดีด้วยค่ะ เจ้าสาวสวยจังSmile
Back to Top
umtell1 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote umtell1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2010 at 23:50

ขอขอบคุณทุกๆ คนมากนะคะ สำหรับข้อมูลทุกอย่างใน wsq นี้ที่ทำให้งานเสร็จผ่านพ้นไปได้ด้วยดีค่ะSmile

Back to Top
jk@53 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jk@53 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Dec 2010 at 10:09
ยินดีด้วยนะคะ   มีความสุขมากๆนะคะ Smile
Back to Top
iceza03 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote iceza03 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Dec 2010 at 11:35
ยินดีด้วยค่า..น่ารักทั้งเจ้าบ่าว เจ้าสาวเลยค่ะ...Smile
Back to Top
chandelier View Drop Down