แต่งงาน @______แต่งหน้าเจ้าสาวสวย กับ กล้วยไม้งาม________@ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

@______แต่งหน้าเจ้าสาวสวย กับ กล้วยไม้งาม________@

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: @______แต่งหน้าเจ้าสาวสวย กับ กล้วยไม้งาม________@
    Posted: 26 Nov 2010 at 08:15

สวัสดีครับ ครอบครัว WeddingSquare ที่น่ารักทุกท่าน EmbarrassedSmile

พี่ปิง ขอนำเสนอ นวัตกรรมใหม่ล่าสุด

กับการแต่งหน้าเจ้าสาวด้วย เครื่องสำอางค์ HD (ไฮเดฟ)

สำหรับการใช้เครื่องสำอางค์ในแบบ HD นี้ 
จะยิ่งทำให้คุณดูสวยใส เนียนบาง 

แต่สามารถปกปิดริ้วรอยได้เป็นอย่างดี และติดทนนาน 
กว่าที่เคย อีกด้วยครับ

(เครื่องสำอางค์ HD และอุปกรณ์ แอร์บรัช)

บินตรงจากวงการภาพยนตร์ Hollywood ถึงประเทศไทย

วันนี้ พี่ขอนำ ผลงานแต่งหน้า และทำผม ในชุดไทยแสนหวาน มาให้ชมกันนะครับ

สำหรับวันนี้ พี่ต้องขอขอบคุณ คุณ"อ้อ" และเจ้าบ่าวที่น่ารักของเรา ด้วยนะครับที่มอบความไว้วางใจ ให้พี่ดูแลให้ในวันสำคัญนี้Smile

และพี่แอบทราบมาว่า คุณ"อ้อ" ได้ไปเทสต์มาแล้วหลายที่ แต่ในที่สุดก็ตัดสินใจเลือกพี่ แล้วพี่จะทำให้ผิดหวังได้อย่างไรครับ
ส่วนภาพที่นำมาให้ชมในวันนี้ เป็นเพียงตอนแรกเท่านั้น เรายังมีภาพในช่วงเย็นด้วย แล้วคอยติดตามชมกันนะครับ ว่าจะสวยหวานขนาดไหนApprove

สำหรับวันนี้พี่ต้องขอขอบคุณ คุณ"อ้อ"  เป็นอย่างสูง ที่มอบความไว้วางใจ

ให้พี่ดูแลในวันสำคัญนี้ครับ SmileEmbarrassed

ชมภาพด้านล่าง และชมผลงานเพิ่มได้ตามลิงค์นี้คับ

ผลงานแต่งหน้า ทำผม  http://www.pingmakeup.com/Page/Gallery.html

ผลงานถ่ายภาพ http://www.pingmakeup.com/Page/Prewedding.html

Package แต่งหน้า+ถ่ายภาพ Pre wedding http://www.pingmakeup.com/Page/Package.html

คลิกที่ภาพ ชมผลงานPrewedding 

และแต่งหน้า ครับ > คลิกชมอัลบั้ม

หรือเข้าพูดคุยที่ facebook ของพี่ได้นะคราฟ http://www.facebook.com/PING.MAKEUP

เข้าชมผลงานเพิ่มเติมคลิกด้านล่างเลยคราฟ 

ติดต่อสอบถามรายละเอียด และคิวงาน

0 8 1- 8 3 5 7 8 6 6    P'PING

Edited by P'PING - 25 Oct 2014 at 04:00
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 08:16

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 08:18

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 08:19

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 08:20

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 08:25

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 08:26

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 08:28

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 08:29

ชมยูทูป คลิ๊กที่นี่ครับ
 V

K.Arunocha Panupan @ IMEDEEN

Makeup @ Love MagaZine

Toey_Phongsakorn@DEF MagaZine

Make-up Magazine Wedding Guru

Graftobian Ambassador

Fashion On Street @ Future Park Rangsit
Link !  WSQ
JOY - Rinranee @ Miss Motor Show
Link !  WSQ
All Works

Mark_Prin @ TENN Magazine

Beauty Expert @ H+ Channel

DOME & YAYA @ Central world
Link !  WSQ
PUKLUK & FAH

MINT & BOW @ Broadcast
Sririta @ Magazine Thai Dress
Link !  WSQ

Edited by P'PING - 25 Oct 2014 at 04:01
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 08:31

Smile ผลงานที่ผ่านมาครับ Smile

"เพราะเจ้าสาวทุกท่านมีความสวย และบุคลิก ที่แต่กต่างกัน"

"การแต่งหน้าที่ดีนั้น ไม่ควรเพิ่มความสวยให้เพียงอย่างเดียว แต่หากต้องทำให้ดูอ่อนวัยลงด้วยนะครับ"Smile

เท่าที่พี่ทราบมา หลายๆท่านนั้น กลัวการแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ

เพราะกลัวว่าจะไม่สวย และจืดเกินไป 

พี่อยากบอกว่าการแต่งหน้าแบบธรรมชาตินั้น

เป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่ยากกว่าการแต่งหน้าทั่วไป (ที่เห็นสีสันอย่าง ชัดเจน)

การแต่งหน้าแบบนี้ จะต้องรู้เรื่องโทนสี และแสงเงาเป็นอย่างดี การช่วยปกปิด หรือแก้ไขข้อบกพร่อง

และเสริมจุดเด่นให้กับตัวแบบ น้องๆเจ้าสาวทุกท่านมั่นใจได้เลยว่า 

การแต่งหน้าแบบธรรมชาตินี้

จะทำให้ทุกท่านสวยได้ โดยไม่จำเป็นต้องแต่งแบบ หนาและเข้ม จนดูไม่เป็นตัวเรา เพราะ

การแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ ที่คลาสสิคนี้ จึงเป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่สวยละมุนตา 

และดูได้นานกว่าการแต่งหน้าแบบทั่วไป อย่างแท้จริงSmile

ด้วยเครื่องสำอางค์สูตรพิเศษของพี่แล้ว จะทำให้สวยเนียนบาง 

และอยู่ทนไปนับ 10 ชม. โดยไม่ต้องกังวลเลยครับ Approve

คลิกที่ภาพ เพื่อชมภาพใหญ่ และอัลบั้มเต็มครับ Smile

Edited by P'PING - 25 Oct 2014 at 04:02
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 08:35

การถ่ายภาพ Pre wedding 

ปล พี่ปิง และน้องๆ ถ่ายเอง เราจึงให้ภาพทั้งหมด และ ไม่บวกเพิ่มครับ

คลิ๊ก ที่ภาพ เพื่อชมภาพใหญ่ และอัลบั้มเต็ม ครับ )

JEAB & TOBIAS  @ Agalico Bangkok

K. SI & K. JOHN  @ Chocolate ville Bangkok

K. AE & K. BEE  @  Me Style Place Bangkok

Khun Dr.ORN & K. HAI  @ Chonburi
Link !  WSQ
K. BEER & K. TAM @ Imm Fusion Bangkok

K. SINE & K. OUAN @ Bangkok

K. KLOY & K. ADAM @ Rose Garden Riverside

K. PAI & K. GAME @ Bangkok

K. BENZ & K. NUM @ Hua - Hin

K. MALEE & K. NOTE @ Sattahip Chonburi

K. NING & K. KUNG @ ฌ็องเซลิเซ่ อเวนิว (Champs Elysees Avenue)

Album LCD Dr.ORN & K.HAI

Album LCD K.BENZ & K.NUM

Album LCD K.KWAN & K.EAK
Album LCD K.JAEM & K.NOTT
Album LCD K.AE & K.BEE

Album LCD K.SINE & K.OUAN

Album LCD K.NOI & K.JAN_ I
Link !  WSQ
Album LCD K.NOI & K.JAN_ II
Link !  WSQ

เข้าชมผลงานเพิ่มเติมคลิกด้านล่างเลยคราฟ 

ติดต่อสอบถามรายละเอียด และคิวงาน

0 8 1- 8 3 5 7 8 6 6    P'PING

Edited by P'PING - 25 Oct 2014 at 04:03
Back to Top
salilatangchai View Drop Down

Post Options Post Options   Quote salilatangchai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 09:42
สวย เนียน ธรรมชาติมากค่ะ
Back to Top
CHA-OM View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote CHA-OM Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 10:36

ขอชมนะค่ะ สวยจังSmile

Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 11:31

งานพิถีพิถันมากคับพี่ปิงปิง สวยสมราคากับที่เป็นมืออาชีพมาคับ  คิ้ว ตา ปาก ผม เก็บรายละเอียดได้ดีมากคับ

ดูดิ ไม่มีที่ติเลยคับพี่ ซูโค่ยยยยยย
Back to Top
irakstudio View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote irakstudio Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 12:46

สวยงามอย่างไทย ตาเจ้าสาวหวานมากๆ เยี่ยมยอดเลยค่ะคุณปิงClap
Back to Top
ura_ra13 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ura_ra13 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 14:16

สวยจริงๆด้วย....

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 15:05
Originally posted by salilatangchai

สวย เนียน ธรรมชาติมากค่ะ
ขอบคุณครับ ถ้าเจ้าสาวผิวดีอยู่แล้ว พี่จะแต่งให้บางเนียนพอเพื่อโชว์ผิวของเจ้าสาวครับ เพราะถ้าหนาไปจะดูหมอง ไม่สดใสครับSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 15:07
Originally posted by CHA-OM

ขอชมนะค่ะ สวยจังSmile

ขอ ขอบคุณครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 15:09
Originally posted by nopadon

งานพิถีพิถันมากคับพี่ปิงปิง สวยสมราคากับที่เป็นมืออาชีพมาคับ  คิ้ว ตา ปาก ผม เก็บรายละเอียดได้ดีมากคับ

ดูดิ ไม่มีที่ติเลยคับพี่ ซูโค่ยยยยยย
ขอบคุณครับพี่กลาง เพราะส่วนมากทุกท่านมีวันสำคัญนี้เพียงครั้งเดียว จึงต้องทำให้ดีที่สุดครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 15:11
Originally posted by irakstudio

สวยงามอย่างไทย ตาเจ้าสาวหวานมากๆ เยี่ยมยอดเลยค่ะคุณปิงClap
ขอบคุณมากๆครับ..... ตัวจริง คุณ"อ้อ" ออกจะน่ารักแบบเกาหลี แต่ด้วยชุดจึงต้องแต่งให้ออกมาดูไทยที่สุดครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 15:12
Originally posted by ura_ra13

สวยจริงๆด้วย....

ขอบคุณมากครับSmile
Back to Top
jeabjeabba View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jeabjeabba Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 22:35
โห สวย หวาน ใส มากๆค่ะ ดูดีจริงค่ะ
Back to Top
ratty_dk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ratty_dk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2010 at 23:53
Clapสวยหวานมากค่ะ
Back to Top
AomMakeup View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote AomMakeup Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Nov 2010 at 09:33
เจ้าสาวหวานมากๆ ปากสีสวยจังค่ะSmileSmile
Back to Top
irakstudio View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote irakstudio Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Nov 2010 at 13:25

สวยหวานโดนใจค่ะSmile

Back to Top
saengmi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote saengmi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Nov 2010 at 22:42
Thumbs Up
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Nov 2010 at 07:56
Originally posted by khunjoestudio

สวยทั้งดอกไม้ สวยทั้งเจ้าสาว เลยครับ

ขอบคุณครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Nov 2010 at 07:57
Originally posted by makeupbypom

สวยจังค่ะ แต่งได้หวานมากเลยค่ะSmile

ขอบคุณครับคุณป้อมSmileTongue
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Nov 2010 at 07:58
Originally posted by jeabjeabba

โห สวย หวาน ใส มากๆค่ะ ดูดีจริงค่ะ
ขอบคุณ คุณเจี๊ยบมากครับSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Nov 2010 at 08:00
Originally posted by ratty_dk

Clapสวยหวานมากค่ะ
ขอบคุณคราฟSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Nov 2010 at 08:04
Originally posted by trustfocus

สวยหวานมากครับ  ClapClapClap

ขอบคุณครับพี่ฉัตรSmileTongueEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Nov 2010 at 08:06
Originally posted by AomMakeup

เจ้าสาวหวานมากๆ ปากสีสวยจังค่ะSmileSmile
ขอบคุณครับ สีนี้ 2แท่ง กับ1 หลอดครับSmileBig smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Nov 2010 at 08:12
Originally posted by thewedding

ว๊าว คุณปิง แต่งเจ้าสาวสวยสง่ามาก ดูแล้วหน้าหวาน สวยจังไม่เข้ม และก็ไม่ ดูสีอ่อน สวยๆClap

ปล ชอบจังค่ะงานแต่งหน้าแบบนี้

ขอบคุณครับ แต่งแบบนี้ดูเหมือนจะไม่มีอะไรนัก แต่ยากกว่า การแต่งให้เห็นเมคอัพ แบบชัดเจนครับ
 เพราะต้องแต่งให้ดูว่าแต่งน้อย แต่ยังคงออกมาสวย และไม่จืดครับSmileSmile
และการแต่งหน้าในแบบนี้ จะทำให้ดูสวยทั้งตัวจริง และตอนถ่ายภาพครับApprove
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Nov 2010 at 08:13
Originally posted by kaidangdesign

สวยอีกแว้วววนะคร้าบบบเนี่ย
ขอบคุณคราฟฟฟฟSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Nov 2010 at 08:25
Originally posted by irakstudio

สวยหวานโดนใจค่ะSmile

ขอบคุณครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Nov 2010 at 08:27
Originally posted by saengmi

Thumbs Up
ขอบคุณคราฟSmileBig smile
Back to Top
oilcute View Drop Down

Post Options Post Options   Quote oilcute Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Nov 2010 at 10:08

สวยมากค่ะ พี่ปิง งานของออยขอสวยหวานแบบนี้นะคะSmile

Back to Top
NU BELL JUNG View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NU BELL JUNG Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Nov 2010 at 23:38

สวยสุดสุดค่ะ  เยี่ยมยอดไปเลย ClapClapClapClapClapClapClapClapClap

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Nov 2010 at 12:54
Originally posted by oilcute

สวยมากค่ะ พี่ปิง งานของออยขอสวยหวานแบบนี้นะคะSmile

ได้เลยคราฟน้องออย เด่วพี่จัดให้น้า....ใส หวาน สวย แนวพี่เลยApprove
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Nov 2010 at 12:55
Originally posted by chicplanner

สวยงามจ้า

ขอบคุณคราฟSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Nov 2010 at 12:56
Originally posted by NU BELL JUNG

สวยสุดสุดค่ะ  เยี่ยมยอดไปเลย ClapClapClapClapClapClapClapClapClap

ขอบคุณมากครับSmileEmbarrassedBig smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Nov 2010 at 12:59
Originally posted by sushi@home

สวยและใสจริงๆครับน้องปิงWink เห็นแล้วดีใจกับเจ้าสาวด้วยนะครับBig smile
ขอบคุณครับพี่เอ๋ ผมกับพี่ต้องรู้สึกแบบเดียวกันแน่ๆ คืออยากให้งานของน้องๆทุกท่าน ออกมาดีที่สุด และจะมีความสุข ที่น้องๆถูกใจและชื่นชอบนะครับSmileApprove
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.141 seconds.