แต่งงาน ขอบคุณคุณ เล็ก F 4 มาก นะคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอบคุณคุณ เล็ก F 4 มาก นะคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
cinderella View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote cinderella Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอบคุณคุณ เล็ก F 4 มาก นะคะ
    Posted: 05 Jun 2005 at 01:17

วันงานเราถ่ายรูปกะช่าง จากสตู 10 ม้วน ถ่ายกะคุณเล็ก F4 5 ม้วน จริงๆกะ F4 เนี่ย เพิ่งมาจองใกล้วันงาน 2 วัน เรื่องของเรื่องก็คือ กันเหนียว เผื่อช่างสตูถ่ายไม่ดี

แล้ว ณ ตอนนี้ เรารู้สึกว่า ดีใจมากที่ได้เลือก F 4 ด้วย เพราะช่างสตูไม่เอาไฟร่มไป ซึ่งถ้าไม่มี F4 รูปเราก็คงจะมืด แน่ๆ

แล้วหลังจากผลงานเสร็จ เราต้องให้เพื่อนขับรถไปเอารูปที่สตูที่ดิโอสยาม เพราะเราพาญาติๆแฟนไปเที่ยวเกาะสมุย หลังงานแต่ง ซึ่งปรากฏว่ารูปออกมาก็ดีเหมือนกัน แต่ก็มีหลับตาหลายรูป แล้วก็ไม่มีรูปขยายแถมให้ รูปทั้ง 10 ม้วน มาในอัลบั้มปกติ เหมือนเวลาเราไปอัดรูปตามร้านทั่วไป

แต่พอวันที่เรากลับมาจากทริป เราโทรหา คุณเล็ก F4 ปรากฎว่าคุณเล็กเอารูปมาให้เองถึงโรงแรม ซึ่งเราถ่ายกะคุณเล็ก แค่ 5 ม้วนเท่านั้น ปรากฎว่ารูปออกมาดีมาก แล้วก็จัดมาในอัลบั้มสวยงาม ไม่เหมือนที่สตู แล้วก็ยังอัดรูปใหญ่ แถมมาให้เราอีกตั้ง 5 รูป แถมมี cd ให้เราด้วย เรารู้สึกถึงความแตกต่างได้อยากสิ้นเชิง รู้สึกดีใจที่เลือก F4 แต่ก็รู้สึกเสียใจที่รู้จักช้าไป ทำให้ต้องเสียให้ที่อื่นไปตั้ง 10 ม้วน ซึ่งก็ราคาเท่ากัน แต่ผลลัพท์พร้อมบริการต่างกัน แต่ช่างถ่ายภาพที่มาจากสตู ก็สุภาพดีค่ะ ไม่ได้มีอะไรที่เราไม่ชอบในวันงาน

ยังไงที่เขียนมาก็อยากขอบคุณ F4 คุณเล็กมากๆนะคะ สำหรับความช่วยเหลือทุกอย่าง แล้วก็ขอบคุณที่อยู่จนดึกดื่นเลยค่ะ

Back to Top
เสี่ยม View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote เสี่ยม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jun 2005 at 18:33
F4 ดีมากๆค่ะ แต่งงานมาครึ่งปีละ ถ่ายกับเฮียเม้งงงงงงงงงงงงงงง  ตอนนี้เจอใครก็ยังแนะนำให้มาหาเฮียเม้งอยู่เลย ฮี่ๆ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.070 seconds.