แต่งงาน งานพิธีตอนเช้า ช่างภาพคนเดียวพอมั๊ยคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

งานพิธีตอนเช้า ช่างภาพคนเดียวพอมั๊ยคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
firefly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote firefly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: งานพิธีตอนเช้า ช่างภาพคนเดียวพอมั๊ยคะ
    Posted: 01 Jun 2005 at 11:02
ตอนเช้าจะมีพิธีแห่ขันหมาก พิธีหมั้น พิธีสงฆ์ และพิธีรดน้ำสังข์ ช่างภาพคนเดียวพอมั๊ยคะ กลัวว่าจะเก็บรายละเอียดไม่ครบถ้วน แต่ว่างบน้อย ถ้าช่างภาพ 2 คน รู้สึกว่าแพงมากเลยค่ะ
Back to Top
win 2 View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2005 at 14:26

ช่าง 2 คน อาจจะเก็บมุมและรายละเอียดได้เยอะกว่าครับ แต่ถ้าจะใช้ช่างคนเดียวก็ได้ครับเราก็จะประหยัดไปได้เยอะครับ

Back to Top
เมสาค่ะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เมสาค่ะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2005 at 21:40

เห็นด้วยคะ 2 คนคงเก็บรายระเอียดได้เยอะกว่าชัวอยู่แล้วคะ

Back to Top
Mr.United View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mr.United Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2005 at 22:44
สองคนดีกว่าครับ
Only United
Back to Top
nongnut View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongnut Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2005 at 13:03
เห็นด้วยง่างานเช้าช่างคนเดียวก็พอค่ะ แต่ถ้าอยากได้ทุกมุมในทุกรายละเอียดก็ช่างภาพ 2 คนที่มาจากทีมงานเดียวกันค่ะ
ความรักคือความเข้าใจ
Back to Top
N'GoonG View Drop Down

Post Options Post Options   Quote N'GoonG Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jun 2005 at 18:37

ถ้าจัดงานไม่ใหญ่และแขกไม่มาก คิดว่าใช้ช่างคนเดียวก็พอค่ะ กุ้งพึ่งแต่งเมื่อ 8 พ.ค.ที่ผ่านมาที่โรงพยาบาลสงฆ์ แขกประมาณ 50 คน ก็ใช้ช่างภาพคนเดียวค่ะ เพื่อเก็บบรรยากาศที่เป็นทางการและสำหรับภาพที่ต้องการให้สวยเป ็นพิเศษ

แต่กุ้งแนะนำนิดนึงค่ะว่าเราสามารถให้ญาติหรือเพื่อนๆหลายๆคนช่ วยกันเก็บภาพบรรยากาศในงานก็ดีนะคะ เพราะเราจะได้รูปบรรยากาศที่เป็นกันเองในมุมที่เราเองก็ไม่มีโอ กาสได้เห็นแถมอมยิ้มได้ทุกครั้งที่กลับไปดูด้วยค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.082 seconds.