แต่งงาน ใครเคยทำ IPL รักแร้ บ้างค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครเคยทำ IPL รักแร้ บ้างค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
suksud View Drop Down

Post Options Post Options   Quote suksud Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครเคยทำ IPL รักแร้ บ้างค่ะ
    Posted: 09 Oct 2010 at 15:05

คือ  กิ่งไปทำ  IPL รักแร้มาค่ะ  เจ็บๆ แสบๆนิดหน่อย  หลังจากทำมาประมาณ 5-6 วัน  ตอนนี้มันเป็นสะเก็ดลอกออก  เห็นเป็นเนื้อใหม่เลยอ่ะค่ะ   ไม่ทราบคนที่เคยทำมีอาการแบบนี้รึเปล่า  เหลืออีก 2 เดือน ก็จะเป็นเจ้าสาวแล้ว  ไม่ทราบว่าจะ ขาวทันวันงานรึเปล่าค่ะ
Back to Top
neungake View Drop Down

Post Options Post Options   Quote neungake Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Dec 2010 at 00:17
วันนี้เพิ่งไปลงคอร์สที่นิติพลมาค่ะ แต่ไม่ใช่IPL เป็น VL อ่ะค่ะ ไมู่้รู้ว่าเหมือนกานป่าว
Back to Top
pretty_may View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pretty_may Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jul 2011 at 23:03

me IPL ที่ผิวดีคินิกค่ะ ไม่เปนนะคะ ลองปรึกษาแพทย์ดู

Back to Top
fon2529 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fon2529 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Sep 2011 at 17:18

เท่าไรเหรอค่ะ จะเป็นเจ้าสาวอีก 1 เดือนค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.105 seconds.