แต่งงาน รีวิวพิธีฉลองมงคลสมรส @ ขอนแก่น 12 ธันวา 52 - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รีวิวพิธีฉลองมงคลสมรส @ ขอนแก่น 12 ธันวา 52

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
fha_bobby View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รีวิวพิธีฉลองมงคลสมรส @ ขอนแก่น 12 ธันวา 52
    Posted: 03 Oct 2010 at 09:10

ผ่านไปกับรีวิวงานเช้าที่อบอุ่น..............

มาแล้วค่ะกับรีวิวงานเย็น สนุก ๆ ของคุณแม่ และคุณพ่อ งานนี้เหมือนงานเลี้ยงรุ่น ของคุณพ่อ คุณแม่ค่ะ แทบจะมองหาเพื่อนตัวเองไม่เห็นเลย งานนี้ ธีม ขาว-เขียว-ทอง โดย ถุงทองเจ้าเดิมจ้า

ฤกษ์งามยามดี  12 ธันวาคม 2552

สถานที่จัดงาน  สโมสรนายทหาร ค่ายศรีพัชรินทร จ. ขอนแก่นจ้า

จัดสถานที่ และโต๊ะจีน ถุงทองค่ะ พี่ก้อยพี่วิ และทีมงานเดินทางไปจัดให้ถึงขอนแก่น

แต่งหน้าทำผม   ช่างแต่งหน้าที่ขอนแก่นค่ะ สนใจ  PM ถามได้น่ะค่ะ

ช่างภาพ  เป็นช่างภาพอิสระค่ะ ชื่อพี่ทอย รับงานแถบภาคอิสานค่ะ พบเจอโดยบังเอิญที่ Multiply ฝีมือดี เป็นที่ถูกใจค่ะ สนใจ PM ถามรายละเอียดได้น่ะค่ะ

ชมภาพความประทับใจค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2010 at 09:16

17.00 น เจ้าบ่า เจ้าสาว เดินทางมาถึง ด้วยสภาพหอบของพรุงพรัง เอ่อ คือว่า อะไรก็อยู่บนรถหนูหมดเลยนี่ค่ะ

ให้เจ้าบ่าวผูกหาง อิอิ ผูกโบว์ให้ใหม่ค่ะตรวจเช็คความเรียบร้อยก่อนแขกจะเดินทางมาถึง

Back to Top

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2010 at 09:20
ถ่ายภาพกับน้องสาวสุดที่รัก ทั้ง 2 คนค่ะ
ครอบครัเจ้าบ่าวค่ะ
ต่อด้วยแขกผู้มีเกีรติที่มาร่วมงานค่ะ

Edited by fha_bobby - 04 Oct 2010 at 08:55
Back to Top

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2010 at 09:33
ระหว่างรอแขกผู้มีเกียรติชม Presentation ขอชักภาพงาม ๆ สักหน่อยค่ะ
ไปชมภาพความประทับใจของพิธีการด้านในต่อเลยจ้า
คู่บ่าวสาวมาแว๊ว
ประธานในพิธีคล้องมาลัยมงคลแก่คู่บ่าวสาวค่ะ
ประธานในพิธีกล่าวอวยพรค่ะ งานนี้คุณพ่อคุณแม่บอกว่าไม่ต้องให้พูดน่ะ เขิน.......
จุดเทียนมงคล และตัดเค้กค่ะ
นำเค้กไปให้คุณแม่สุดที่รักค่ะ วันนี้คุณแม่ดูมีความสุขและสนุกที่สุดแล้วค่ะ
คุณแม่เจ้าบ่าวค่ะ
กล่าวขอบคุณแขกผู้มีเกียติค่ะ
มีแถมจูจุ๊บเล็กน้อย
ส่งต่อความสุขให้กับสาว ๆ คนต่อไปค่ะ
โฉมหน้าผู้โชคดีท่านต่อไปค่ะ
สุดท้ายของงานวันนี้ต้องยกให้ความบ้าไมค์ของเจ้าสาวค่ะ

จากวันนั้น จนถึงวันนี้ การจัดงานครั้งนี้ยังเป็นที่ชื่นชมของเพื่อน ๆ คุณพ่อ คุณแม่ค่ะ เป็นอีกหนึ่งความประทับใจในชีวิตที่เราสองคนจะไม่ลืมค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2010 at 09:37

ต่อกันอีกนิด สำหรับงาน วันที่ 13 ธันวาคม 2552 @ ร้อยเอ็ดค่ะ งานนี้จัดเพื่อต้อนรับลูกสะใภ้คนเล็กค่ะ อบอุ่น และเป็นกันเองมาก ๆ ญาติ ๆ ฝ่ายเจ้าบ่าวให้การต้อนรับอย่างดีค่ะ เสียดาย งานนี้ไม่ได้จ้างช่างภาพมาด้วย ก็เลยได้กล้องของพี่สะใภ้ ถ่ายให้ เก็บไว้ดูเป็นที่ระลึกค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2010 at 09:44
จบลงไปแล้วค่ะ ภาพแห่งความทรงจำของเราสองคน ทั้งในคืนวันที่ 12 ธนวา 52 ที่ขอนแก่น และ คืนวันที่ 13 ธันวา 52 ที่ร้อยเอ็ด งานที่ผ่านทำให้เราสองคนรู้ว่า ความสุข ร้อยยิ้ม ความอบอุ่น ความรัก ที่ทุก ๆ คน  ตั้งใจสรรค์สร้าง และจัดงานนี้ เพื่อให้เราสองคนได้เริ่มต้นชีวิต "ครอบครัว" และมีความสุขอยู่คู่กัน ตราบนานเท่านนานค่ะ

งานยังไม่จบเพียงเท่านี้ค่ะ
ต่อด้วยงานเลี้ยงที่ชลบุรี

และภาพวิวาห์เหาะที่เป็นข่าว เดี๋ยวรอชมภาพความประทับใจของเราสองคนในภาคต่อไปน่ะค่ะ
ติดตามตอนต่อไปค่ะรีวิวงานแต่งที่มากกว่าไตรภาค อิอิ

Edited by fha_bobby - 03 Oct 2010 at 09:47
Back to Top
jk@53 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jk@53 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2010 at 09:58

น้องฟ้าสวยอ่ะ Tongue        มาติดตามตอนต่อไปจ้าSmile

Back to Top

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2010 at 11:39

สวัสดีค่ะพี่เจี๊ยบAvatar อดใจรอตอนต่อไปอีกนิดส์น่ะค่ะ วันนี้คุณสามีจะพาไปทานข้าวเดี๋ยวตอนเย็นมารีวิวต่อค่ะ

Back to Top
ifumichan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ifumichan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2010 at 13:23
โอ้โห!!! ไม่ธรรมดานะคะเนี่ย ^ ^

ps เชื่อแล้วค่ะว่าเจ้าสาวบ้าไมค์ อิอิ
Back to Top
porlibellule View Drop Down

Post Options Post Options   Quote porlibellule Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2010 at 15:19
Congratulation ka ... the bride and the groom are so cutes together ja
Back to Top
Redakie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Redakie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2010 at 17:40

จัดหลายที่ดีจังครับ

Back to Top
แนนซี่ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote แนนซี่ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2010 at 19:53
ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ Smile
Back to Top
namwante View Drop Down

Post Options Post Options   Quote namwante Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2010 at 20:11
ยินดีด้วยค่ะ 
12 ธ.ค. ฤกษ์ดีจริงๆค่ะ  เป็นวันเกิดเราด้วย อยากแต่งวันนี้บ้างจังแต่คงไม่ทันแล้ว  
Back to Top
Bai-toey View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Bai-toey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2010 at 20:58

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆ นะคะ ^^

เห็นงานแต่งหลากหลายสถานที่ ดูน่าสนุกและน่าประทับใจจังค่ะ ^^
Back to Top
tangmo2514 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tangmo2514 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2010 at 21:13
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดพี่ฟ้า    อิจฉาอ่ะ  เจ้าสาวสวยๆๆๆๆๆๆๆมากกกกกกกกกกกกกกกกแถมได้ใส่ชุดแต่งงานหลายชุดอีกอ่ะ  555  ยินดีด้วยนะคะ
Back to Top
NET_NET View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NET_NET Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2010 at 08:06

ยินดีด้วยนะคะ เจ้าสาวน่ารักมากกกกกค่ะ

Back to Top
NUKADE View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NUKADE Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2010 at 08:33
ยินดีด้วยนะคะ มีความสุขมากๆคะ
Back to Top
mariki33 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mariki33 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2010 at 09:48

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้มีความสุขนะคะ

12 September, Always best day of our.
Back to Top
Chutima View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2010 at 11:24

ยินดีด้วยนะคะ มีความสุขมาก ๆ ค่ะBig smile

Back to Top
beepak View Drop Down

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2010 at 11:34
ยินดีด้วยค่ะ เจ้าสาวสวยจัง
Back to Top
sirinpearl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2010 at 11:55
Winkอดใจรอชมภาคต่อนะคะน้องฟ้า...
Back to Top
khaikai143 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote khaikai143 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2010 at 12:45

น่ารักมากกกกกกกกค่ะ

ตอบแทนเธอรักเดียวใจเดียว
Back to Top
Fah_A View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Fah_A Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2010 at 22:00
ว้าวสุดยอดมาโชว์ตัวในงานฟ้าบ้างซิ
Back to Top
golfy mumee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote golfy mumee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Oct 2010 at 17:48

ว้าววว งานน่ารัก น่าสนุกมากๆๆเลยค่า จะรอติดตามตอนต่อไปนะคะ ^^

Back to Top
may_kigku View Drop Down

Post Options Post Options   Quote may_kigku Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Oct 2010 at 11:58
ยินดีด้วยนะคะ คอนเซปต์งานแต่งเก๋มากค่ะ Wink
Back to Top

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Oct 2010 at 13:03
AvatarAvatarAvatarAvatarAvatarAvatarAvatarAvatarAvatarAvatarAvatarAvatarAvatar,ifumichan, namwante, NET_NET, may_kigku 
ขอบคุณมาก ๆ น่ะค่ะ
โปรดติดตามรีวิวต่อไปด้วยน่ะค่ะ

Edited by fha_bobby - 06 Oct 2010 at 13:05
Back to Top
So&Keng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote So&Keng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Oct 2010 at 15:00
ยินดีด้วยจร้า...^^
Back to Top

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Oct 2010 at 15:25
Back to Top
jindanuch View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jindanuch Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Oct 2010 at 15:33
ยินดีด้วยนะค่ะ  งานดูอบอ่นทั้งเช้าและเย็นเลยค่ะ
Back to Top
waretberry View Drop Down

Post Options Post Options   Quote waretberry Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Oct 2010 at 17:55
เข้ามาแสดงความยินดีด้วยคนนะคะ
Back to Top
keaja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote keaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Oct 2010 at 12:39
 ช่าย ยยยยยยยยยย อิจฉาน้องฟ้าอะ ได้ใส่ชุดแต่ง งาน งาน เย็น ตั้ง 3 รอบ แล้ว เจ้าสาว ก็ สวยทุกรอบ เลยนะจ๊ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Oct 2010 at 13:01
Keaja ขอบคุณมาก ๆ น่ะค่ะพี่เก๋.....พี่เก๋ก็สวยเหมือนกันแหละ เอารูปมารีวิวบ้างซิค่ะอยากเห็นบ้างอ่ะ
Back to Top
pure090110 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote pure090110 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Oct 2010 at 11:45

ยินดีด้วยค่ะ เจ้าสาวสวยจัง

Back to Top
annysmartly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote annysmartly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Oct 2010 at 21:05
น้องนู๋......สวยนะจ๊ะ.....แหม๋ๆ 
ตอนนี้เราสองคนก็มาลุ้นดีกว่าว่าใครจะมีน้องก่อนกัน....
อิ อิ  Wink
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.141 seconds.