แต่งงาน ถาม วทจส ทำไงกับผิวที่กระดำกระด่างดีค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ถาม วทจส ทำไงกับผิวที่กระดำกระด่างดีค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
cocozi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote cocozi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ถาม วทจส ทำไงกับผิวที่กระดำกระด่างดีค่ะ
    Posted: 29 Sep 2010 at 15:32
ถาม วทจส ทุกคนค่ะ เราเป็นคนที่มีปัญหาเรื่องผิว มันกระดำกระด่าง สีผิวดูไม่สม่ำเสมอกันยังไงไม่รู้ค่ะ
ดูแล้วไม่หน้ามองเลย ถ้าไม่เข้าคอร์สเจ้าสาว พอจะมีทางอื่นที่ช่วยได้มั้ยค่ะ

และถ้าจะหาอาหารเสริมหรือวิตามินมาทาน  มีตัวไหนที่บำรุงผิว ช่วยให้ผิวสวยและใสขึ้นบ้างมั้ย
ตอนนี้กลุ้มใจมากเลยค่ะ อยากผิวสวยเหมือน วทจส คนอื่นๆเค้า
Back to Top
Yuhoo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Yuhoo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2010 at 17:08
เราไม่ค่อยแนะนำเรื่องกินวิตามินนะค่ะ
เคยไปอ่านเจอ พวกนี้บางตัวมันมีผลกับตับอะค่ะ
ผิวสวย แต่อวัยวะภายในทำงานหนักก็ไม่ไหว แหะๆ

ตอนนี้เราก็ขัดผิวเองแบบง่ายๆ ไปก่อนค่ะ (กำลังชั่งใจเรื่องซื้อคอร์ส เสียดายเงินค่ะ  LOL)
ลองหาพวกสมุนไพรไทย + ใยบวบมาขัดดูนะค่ะ
เราว่ามันช่วยเรื่องความเนียนอะค่ะ
อาจจะไม่ขาวขึ้น แต่ผิวเนียนใสขึ้น
(อย่าลืมทาโลชั่นหลังขัดด้วยนะค่ะ)

ปล. ตอนนี้เราใช้ของ คุ ณ ย า ย ป ลั่ ง อยู่ค่ะ
กะว่าจะลองซื้อ สุ พ ฤ ก ษา กับ ค รี ม ม ะ ข า ม พ ะ เ ย า มาใช้ดูเหมือนกัน ^^
Back to Top
kanoknata View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kanoknata Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2011 at 04:03

หนูชื่อการ์ตูนนะคะ อยากจะมาเล่าประสบการณ์ หนูเป็นอีกคนที่อ้วนมาก รูปร่างไม่สมส่วน  แขนขาใหญ่ เนื้อตัวนี่แผละ ไม่กระชับเอาซะเลย รู้สึกไม่มั่นใจ ใส่อะไรก็ไม่สวย เคยลองแล้วทุกวิถีทางแต่ก็ไม่เคยได้ผล เคยถอดใจไปแล้วหลายครั้งจนกระทั่งเพื่อนที่บอร์ดแนะนำให้ทานมีเชฟควบคู่กับสเลนโอ้ต เป็นอาหารเสริมสมุนไพร 100%  มีอย.รับรองด้วย ทานไปแค่ 1 อาทิตย์ น้ำหนักลดลงตั้ง 3 กิโล แถมยังกระชับสัดส่วนด้วย ไม่โทรม ตอนนี้จะใส่อะไรก็ดูดีไปหมด ไม่จิตตกเหมือนเดิมอีกต่อไป ตอนนี้แฮปปี้มากค่ะ อยากให้เพื่อนๆทุกคนที่เจอปัญหาเหมือนกัน อย่าเพิ่งท้อ ลองโทรไปปรึกษาพี่เค้าดู ชื่อพี่เอ้ 083-0435764 หรือจะลองเข้าไปกรอกข้อมูลในเว็ปก่อนก็ได้  http://healthysite2.- โฆษณาแฝง gnww -.com/  เดี๋ยวพี่เค้าก็โทรกลับมา อยากให้ทุกคนกลับมาแฮปปี้อีกครั้งเหมือนกัน สู้ๆนะคะ อิอิ

Back to Top
satree View Drop Down

Post Options Post Options   Quote satree Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Oct 2011 at 15:17
ขัดผิวคะ ซื้อมาขัดเองที่บ้าน ตามด้วยพอก รับรองเห็นผลแน่นอนคะ ทำมาแล้ว ขัดให้เป็นนิสัยเลยยิ่งดีคะ ขัดอาทิตย์ละครั้ง จะได้สวยตลอดไป

Back to Top
chompoojaja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chompoojaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Mar 2013 at 17:01
เราพึ่งแต่งจร้าเมื่อต้นปี
ก่อนแต่งไม่ได้เข้าคอร์ส ไม่ได้ขัดตัวเลยยยย เพราะ ทำงานไม่มีเวลาเลย
พี่ที่ทำงานเลยแนะนำให้กินคอลลาเจน
ตอนซื้อมากินได้ 1 เดือน คนทักเยอะมาก บอกว่าออร่าเจ้าสาวจับ (แอบดีใจ)
เป็นยี่ห้อ SilkyColla Plus
ลองแอด line คนขายไปก็ได้ เผื่อคนขายจะแนะนำอะไรได้เพิ่มเติม เพราะรู้สึกว่าคนขายจะเป็นเจ้าสาวป้ายแดง
line : phawy
mail : chaowyphawy@hotmail.com
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.113 seconds.