แต่งงาน ขอถามความคิดเห็นของผู้มีประสบการณ์ด้วยคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฤกษ์แต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอถามความคิดเห็นของผู้มีประสบการณ์ด้วยคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
iamtikka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote iamtikka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอถามความคิดเห็นของผู้มีประสบการณ์ด้วยคะ
    Posted: 26 Sep 2010 at 17:54
พรุ่งนี้ทางบ้านแฟนจะไปดูฤกษ์แต่งงานกับซินแส มีแพลนว่าจะแต่งงานกันประมาณ มค. - กพ 54
กลัวซินแสไม่มีฤกษ์ให้อะคะ เลยอยากทราบว่ามีไหมคะ ซินแสดูว่าไม่มีฤกษ์ แต่งงานกันไม่ได้ ประมาณนี้อะคะ ไม่สบายใจเลย กลัวจะไม่มีฤกษ์สำหรับการแต่งงานนี้อะคะ
Back to Top
zom kiewwhan View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote zom kiewwhan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Sep 2010 at 13:06

เรื่องแบบนี้ไม่ค่อยเคยได้ยินนะคะ แต่ยังไงก้อย่ากังวลเลยค่ะถ้าไม่มีจริงๆก็เอาฤกษ์สะดวกซิคะ

สะดวกทั้งเราและเขาน่ะคะ ชีวิตของเราเรากำหนดเองได้นี่คะ ยังไงก็ขอให้ได้ฤกษ์ดีๆแล้วกันนะคะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote iamtikka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Sep 2010 at 17:06

ไปดูมาแล้วคะ มีอุปสรรคจริงๆด้วย ซินแสบอกว่าปีหน้าปีชง แต่งไปไม่ดีจริง ๆรอ กพ.2555 ..อีกนานเลยคะ

Back to Top
Tipco View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Tipco Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2010 at 13:26
ปีอะไรกับอะไรหรอค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote iamtikka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2010 at 13:01

ปีหน้าปีเถาะ เราเกิดปีระกา ชงเต็มๆ เลยคะ ส่วนแฟนปีมะโรงอะคะ

Back to Top
simple&viva View Drop Down

Post Options Post Options   Quote simple&viva Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Oct 2010 at 21:51
มีอาจารย์ที่นับถือบอกมาว่าปีชงไม่สำคัญค่ะ ให้แก้ชง ทุกอย่างก็ไม่มีปัญหาแล้วอะค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.109 seconds.