แต่งงาน ช่วยด้วยค่ะ..VIVA RIS กับพี่อู๊ดค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วยด้วยค่ะ..VIVA RIS กับพี่อู๊ดค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
yueng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yueng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยด้วยค่ะ..VIVA RIS กับพี่อู๊ดค่ะ
    Posted: 26 May 2005 at 17:42
เลือกไม่ถูกเลยค่ะจะไปถ่าย outdoor น่ะค่ะ..เพื่อน ๆ ใครมีคำแนะนำมั๊ยคะ
Back to Top
Mucki_girl View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Mucki_girl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 May 2005 at 13:20
ดูผลงานของแต่ละร้านแล้วเลือกแนวที่เราชอบค่ะ
Muk & Noo 17.07.2004

5th Anniversary

Back to Top
Zara View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Zara Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 May 2005 at 15:05

ลองดูผลงานและก็เลือกแนวที่เราชอบอ่ะค่ะ แต่ซาร่าเลือกถ่ายกะพี่อู๊ดค่ะ รูปออกมาสวยมากๆค่ะ แต่ของวิวาริสก็สวยมากเหมือนกันค่ะ เพื่อนๆหลายคนก็ใช้บริการที่นี่ค่ะ

Back to Top
Bibiz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Bibiz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 May 2005 at 17:11
แล้วแต่การชอบค่ะ ก็สวยทั้งคู่นั่นแหละค่ะ
Back to Top
win 2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 May 2005 at 18:20

มาการันตีฝีมือน้องเบนซ์อีกคนครับว่าไม่ผิดหวังจริงๆ ใช้ครับอั้นนี้ก็ต้องอยู่ที่ตัวคุณ yueng แล้วละครับว่าชอบแบบไหน แนวไหน แต่ผมใช้บริการ vivaris ครับถูกใจมากๆครับน้องสาวผมเพิ่งจะแต่งไป รูป outdoor ก็ฝีมือน้องเบนซ์อีกนั่นแหละครับถ้าอยากดูรูปก็เมล์มานะครับแล้ วผมจะส่งไปให้ดูครับthe_cat191@hotmail.com

Back to Top
sandy7122 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sandy7122 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 May 2005 at 00:42

ทรายใช้บริการที่ Vivaris ค่ะบอกได้เลยว่าเยี่ยมมากๆๆ การันตีได้เลยว่ารูปออกมาสวยงามมากๆรับรอง

ทรายให้ทาง Vivaris ทำเกือบทุกอย่าง ไม่ว่าจะเป็น เรื่อง Studio ,ภาพนิ่ง ,การ์ดเชิญ, VDO รวมทั้ง VDO Presentation ( ทุกอย่างออกมา Prefect มากๆ )

การทำงานเป็นมืออาชีพมากๆ พอถึงวันงานทุกคนเตรียมพร้อม เตรียมตัวดีมากเพื่อนๆๆ บอกว่าเหมือนจะมาถ่ายภาพทำข่าวคนดังเพราะมีอุปกรณ์มาเพียบ ทรายกลับมาที่อังกฤษ ครอบครัวและเพื่อนที่ไปงานแต่งงานยังพูดกันเลยว่าช่างภาพเยอะมา ก และรูปออกมาสวยมากๆๆ

รูปถ่ายวันงานฉบับสมบูรณ์ มีทั้งภาพบรรยากาศในงานทั้งเช้า - เย็น รวมทั้งรูปเจ้าบ่าวเจ้าสาว และภาพนิ่งในงาน ที่ออกมางดงามได้ขนาดนี้ไม่ใช่ใครที่ไหน เป็นฝีมือของ Vivaris ค่ะ

http://my.inlovephoto.com/gallery/Sai-John

.. หน้าที่2 ตรง 9 รูปสุดท้าย ไม่ใช่ผลงานของ Vivaris นะคะ ถ่ายด้วยกล้อง Digital ส่วนตัวค่ะ

Back to Top
เมสาค่ะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เมสาค่ะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 May 2005 at 11:58
ใช้คะเราชอบสไตล์ไหนก็เลือกสไตล์นั้นค่ะตามที่เราชอบและคิดว่าม ั่นใจ แต่ก็แอบเชียร์ vivaris ค่ะ  ฮิ..ฮิ
Back to Top
korya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote korya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 May 2005 at 21:14
เข้าไปดูมาแล้วค่ะคุณทราย สวยมากค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote yueng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 May 2005 at 13:16

คุณทราย..สวยมากจริง ๆ ค่ะ

ปล.แล้วไม่ทราบว่าจะหาดูผลงานของพี่อู๊ดได้ที่ไหนบ้างคะ

Back to Top
ann_gemini View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ann_gemini Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 May 2005 at 11:34
ชอบวิวาริสเหมือนกันค่ะ เอารูปไปทำอัลบั้มใหญ่เหมือนของสตูได้เลยอ่ะ
Back to Top
Mucki_girl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mucki_girl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2005 at 10:42

ผลงานพี่อู๊ดเข้าไปดูได้ที่นี่ค่ะ

รวมรูป outdoor ผลงานพี่อู๊ด

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=12322 &PN=1

หน้า sponsor ของพี่อู๊ดค่ะ

http://www.weddingshopping.net/forum/forum_topics.asp?FID=28

Muk & Noo 17.07.2004

5th Anniversary

Back to Top

Post Options Post Options   Quote yueng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2005 at 13:09

คุณ  Mucki_girl  คะ...สุดยอดจริง ๆ เลยค่ะ

ตกลง outdoor  พี่อู๊ด ค่ะ

แล้ววันงาน vivaris  ดีมั๊ยคะ..ฮิฮิ...ยังลังเลอยู่เลยค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.141 seconds.