แต่งงาน รบกวนขอแบบผมคนหน้ากลม - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รบกวนขอแบบผมคนหน้ากลม

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
itbabu1 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote itbabu1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รบกวนขอแบบผมคนหน้ากลม
    Posted: 20 Sep 2010 at 20:35
พอดีเป็นคนหน้ากลมนะค่ะ จะมีผมทรงไหนที่ช่วยให้หน้าเรียวขึ้นบ้างไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ
Back to Top
nancymakeup View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote nancymakeup Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 21:31

รางวัลแชมป์เกล้าผมเจ้าสาวไทยนานาชาติ

ผลงานเกล้าผมเจ้าสาวพร้อมแต่งหน้าเจ้าสาวทั้งหมด

ตัวอย่างแต่ละอาทิตย์

ตอน_______แต่งหน้าทำผมไม่ซำแบบใคร
ตอน__________มีคำตอบ
ตอน_____________คิดให้ดีๆ
ตอน_______________การบินไทยรักคุณเท่าฟ้า
ตอน_______________เจ้าสาวอีสาน

กระทู้ทั้งหมดนี้เป็นกระทู้ที่มีการเข้าชมมากที่สุดประจำแต่ละอาทิตย์

Back to Top
diamondteam View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote diamondteam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Sep 2010 at 17:42
ลองชมตัวอย่างนะค่ะ หลายแบบเลย
http://makeup.weddingsquare.com/diamondteam/
------------------------------------------------------------------------------------
แต่งหน้าทำผมวันงานเจ้าสาวรอบละ2900บาทแถมแต่งหน้าทำผมเจ้าบ่าว ฟรี

(พร้อมบริการลงผิวเพื่อความขาวเนียนตลอดเรือนร่าง)บริการแต่งหน ้าทำผมด้วยช่างแต่งหน้ามืออาชีพโดยเครื่องสำอางค์แบรนด์แนม สวยติดทนนานตลอดวัน
ผ่านงานแต่งหน้าทำผมจากสตูดิโอมีผลงานมาแล้วมากมายพรั่งพร้อมด้ วยประสบการณ์
ที่จะรังสรรค์ความงดงามบรรเจิดแก่คุณ
และยังสามารถแก้ไขจุดด้อยเสริมจุดเด่นพร้อมทั้งบรรจงสร้างสรรทร งผม
เพื่อให้รับกับบุคลิดและรูปหน้าเพื่อให้คุณสวย มั่นใจในโอกาสพิเศษของคุณ )
ช่างแต่งหน้าขั้นเทพ&ช่างภาพขั้นท็อป
087-999-0175/085-7-999-006
คลิกเพื่อชมผลงานทั้งหมด

Back to Top
P'PING View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2010 at 02:25
ควรยกด้านหน้านะครับ และที่สำคัญจะต้องแลเงาช่วยตั่งแต่การแต่งหน้าด้วย จะยิ่งช่วยให้หน้าดูเรียวขึ้นครับSmile

คลิกที่นี่เพื่อดูรูปใหญ่    
Back to Top
prettypai View Drop Down

Post Options Post Options   Quote prettypai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Oct 2010 at 15:28

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.086 seconds.