แต่งงาน @_________แต่งหน้าเจ้าสาว สวยใสๆ สบายตา__________@ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

@_________แต่งหน้าเจ้าสาว สวยใสๆ สบายตา__________@

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: @_________แต่งหน้าเจ้าสาว สวยใสๆ สบายตา__________@
    Posted: 17 Sep 2010 at 17:35

สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ ชาว WeddingSquare ที่น่ารักทุกท่าน ช่วงนี้ไข้หวัดมาอีกแล้ว ยังไงดูแลตัวเองกันนิดนะครับ จาได้ไม่ป่วย

วันนี้ ขอนำชมผลงานแต่งหน้า และทำผม ในแบบธรรมชาติใสๆ สบายตา นะครับ
 ขอขอบคุณ "คุณ Rung" ด้วยนะครับที่มอบความไว้วางใจให้พี่ดูแลให้ ในวันสำคัญนี้
คุณRung บอกว่าชอบและติดตามผลงานของพี่มานาน บวกกับเป็นคนที่ชอบแต่งหน้าที่ดูสวย แบบเป็นตัวเอง
และเป็นธรรมชาติ จึงตัดสินใจที่พี่ และก็ชอบมากๆ หลังจากที่พี่แต่งหน้าและ ทำผมให้เรียบร้อยครับ อ่อคุณRung กลัวว่าผมเส็นเล็กที่มีอยู่จะไม่พอในการทำทรง แต่พี่บอกให้สบายใจได้ และไม่ต้องกลัวว่าผมจะดูน้อยแต่อย่างใดครับ เพราะพี่มีวิธีSmile

"การแต่งหน้าที่ดีนั้น ไม่ควรเพิ่มความสวยให้เพียงอย่างเดียว แต่หากต้องทำให้ดูอ่อนวัยลงด้วยนะครับ"Smile

ชมภาพด่านล่าง และชมผลงานเพิ่มได้ตามลิงค์นี้คับ

ผลงานแต่งหน้า ทำผม  http://www.pingmakeup.com/Page/Gallery.html

ผลงานถ่ายภาพ http://www.pingmakeup.com/photo%20by%20KITSANA/Gallery.html

Package แต่งหน้า+ถ่ายภาพ Pre wedding  http://www.pingmakeup.com/Page/Package.html  

• ถ่ายภาพนอกสถานที่  Out Door (สถานที่ เจ้าบ่าว-เจ้าสาว เป็นผู้เลือก)
    • ช่างถ่ายภาพ 2 คน 2 กล้อง ถ่ายภาพด้วย File 12.1 MEGA Pixel,
    • ภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ  ให้  CD File ไฟล์ภาพทั้งหมด (500+ ขึ้นไป)
    • พร้อม แต่งหน้า + ทำผม  โดย  พี่ ปิง  แชมป์แต่งหน้าประเทศไทย ฟรี และ ดูแลตลอดงาน

• ดอกไม้สดสำหรับการถ่ายภาพ และอุปกรณ์ประกอบการถ่ายภาพ ทางเราจัดเตรียมให้
    • รับภาพขยายขนาด 20 x 30" (Full Frame ไม่ตัดขอบ )
1   ภาพ
    • รับกรอบรูปขนาด    20 x 30"
1   กรอบ
ทั้งหมดนี้ ในราคา 9,500 บาท

< คลิกที่ภาพชมผลงานถ่ายภาพPre wedding   และแต่งหน้า ครับ

และพิเศษ !  แต่งหน้า+ทำผม เจ้าสาวรอบละ 5,500 บาท

(ในสถานที่) ลาดพร้าว ซอย 1 ข้างยูเนี่ยนมอล์ล คราฟ

สำหรับ น้องๆเจ้าสาวที่สะดวกเดินทางมาได้ คราฟ

ติดต่อสอบถามรายละเอียด และคิวงาน 0 8 1- 8 3 5 7 8 6 6 P'PING

www.pingmakeup.com

หรือเข้าพูดคุยที่ facebook ของพี่ได้นะคราฟ  http://www.facebook.com/PING.MAKEUP

หรือที่ multiply ก็ได้คราฟ http://www.pingmakeup.multiply.com

กระทู้ก่อนหน้าครับ http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=137299

Edited by P'PING - 17 Sep 2010 at 22:05
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2010 at 17:36

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2010 at 17:37

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2010 at 17:38

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2010 at 17:39

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2010 at 17:45

Edited by P'PING - 17 Sep 2010 at 17:51
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2010 at 17:47

"การแต่งหน้าที่ดีนั้น ไม่ควรเพิ่มความสวยให้เพียงอย่างเดียว แต่หากต้องทำให้ดูอ่อนวัยลงด้วยนะครับ"Smile

เท่าที่พี่ทราบมา หลายๆท่านนั้น กลัวการแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ

เพราะกลัวว่าจะไม่สวย และจืดเกินไป พี่อยากบอกว่าการแต่งหน้าแบบธรรมชาตินั้น

เป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่ยากกว่าการแต่งหน้าทั่วไป (ที่เห็นสีสันอย่าง ชัดเจน)

การแต่งหน้าแบบพี่นั้น จะต้องรู้เรื่องโทนสี และแสงเงาเป็นอย่างดี การช่วยปกปิด หรือแก้ไขข้อบกพร่อง

และเสริมจุดเด่นให้กับตัวแบบ น้องๆเจ้าสาวทุกท่านมั่นใจได้เลยว่า การแต่งหน้าแบบธรรมชาตินี้

จะทำให้ทุกท่านสวยได้ โดยไม่จำเป็นต้องแต่งแบบ หนาและเข้ม จนดูไม่เป็นตัวเรา เพราะ

การแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ ที่คลาสสิคนี้ จึงเป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่สวยละมุนตา และดูได้นานกว่าการแต่งหน้าแบบทั่วไป อย่างแท้จริงSmile

และด้วยเครื่องสำอางค์สูตรพิเศษของพี่แล้ว จะทำให้สวยเนียนบาง และอยู่ทนไปนับ 10 ชม. โดยไม่ต้องกังวลเลยครับ Approve

ผลงานแต่งหน้าที่ฝ่านมาครับ
คลิกที่ภาพ เพื่อชมภาพใหญ่ และอัลบั้มเต็มครับ Smile

ปล มีน้องๆหลายท่านถามพี่ว่า "พี่หาดอกไม้ปลอมจากที่ใหนมาติดผมเจ้าสาวคะ สวยจังค่ะ"

พี่ขอตอบว่า"ดอกไม้สวยๆ ที่หนูเห็นเป็นดอกไม้จริงทั้งหมดครับ"

Edited by P'PING - 27 Feb 2012 at 15:25
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2010 at 17:48

อากาศ เริ่มดี ท้องฟ้าเริ่มสวยแล้วนะครับ เหมาะกับการถ่ายภาพ Pre wedding  เพราะจะได้ภาพที่สวยงาม มากๆครับSmile

คลิ๊ก ที่ภาพ เพื่อชมภาพใหญ่ และอัลบั้มเต็ม ครับ )

K. KWAN & K. EAK @ The Riad & S31

คลิกชมอัลบั้ม
K. NOY & K. JAN @ Hua-Hin
Link !  WSQ

K. VI & K. HOK @ Brassiere Beach Resort Pranburi

K. MON & K. TO @ Nai Lert Park Bangkok
Link !  WSQ

K. AEY & K. WORLD @ Hua-Hin
Link !  WSQ

K. BASS & K. METTHEW @ Mandarin Oriental
Link !  WSQ

K. KATE & K. FUSE @ Bangkoki
Link !  WSQ

K. MOD & K. OAT @ Chonburi
Link !  WSQ

K. ANN & K. LEK @ Imm Fusion
Link !  WSQ

K. AEA & K. JUNE @ Chonburi
Link !  WSQ

K. NUCH & K. O @ Chonburi
Link !  WSQ

K. NENG & K. YA @ SaraSit Church
Link !  WSQ

K. PUI & K. AOD @ Hua-Hin
Link !  WSQ

K. MOD & K. TON @ Kanjanaburi
Link !  WSQ

ราคาPackage แต่งหน้า+ถ่ายภาพ  Pre wedding  (ครึ่งวัน 12,500 ฿) และ(เต็มวัน 19,500 ฿)

ภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ  ให้  CD File ไฟล์ภาพทั้งหมด (650 ภาพ + ขึ้นไป ไม่จำกัดจำนวน)
พร้อมรับ ภาพใหญ่+กรอบ 20x30 (ฟรี)

หรือรับภาพพร้อมกรอบ 24x36 และชุดถ่ายภาพ (ใน Package  C  )

อัลบั้ม LCD

ติดต่อ สอบถามคิวงาน

Tel. 081 835 7866   P'PING

Edited by P'PING - 27 Feb 2012 at 15:27
Back to Top
Nu.Ann View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2010 at 17:50
เย้ ๆๆๆ มาคนแรกเลย

ผมข้างหลังมีดอกไม้เล็ก ๆน่ารักจังคร่า

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2010 at 17:57
Originally posted by Nu.Ann

ผมข้างหลังมีดอกไม้เล็ก ๆน่ารักจังคร่า

โฮ๊ะๆๆๆๆๆ ไวมากนะหนูแอน นี่ร้อนๆเลยนะเนี่ย พี่ยังไม่ทันเอาขึ้นfacebook เลย น่ารักที่สุดดดดดดดSmileTongue
Back to Top
Nu.Ann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2010 at 17:59
Originally posted by P'PING

โฮ๊ะๆๆๆๆๆ ไวมากนะหนูแอน นี่ร้อนๆเลยนะเนี่ย พี่ยังไม่ทันเอาขึ้นfacebook เลย น่ารักที่สุดดดดดดดSmileTongue

เหมือนมีใครมากระซิบบอกเลยคร่าเข้ามาก้อเจอเลย ดีใจจังได้เห็นเจ้าสาวหวาน ๆสวย ๆอีก
Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2010 at 19:06
สวยใสจิงจิงคับพี่ปิงปิง...สวยใสทั้งเจ้าบ่าวและเจ้าสาวเลย...ตาเจ้าสาวสวยดีคับ...จัดผมก็งามแต้แต้...ฝีมือสุดยอดเลยคับพี่ปิงปิง...ClapClapClap
...พี่ปิงปิงเราจะไปเที่ยวไหนกันดีอ่ะ...หรือไปปาย...อิอิLOLLOLLOL
Back to Top
Nok&Tas View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Nok&Tas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2010 at 21:20
สวย หวาน เหมือนเดิมเลยนะคร๊า
Back to Top
sirinpearl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2010 at 22:49
Winkตามมาจาก FB งามมากๆเลยพี่ปิง..

แต่เราก็ผมน้อยนะเข้าใจเลยค่ะว่าทำผมยากมั่กมาก
Back to Top
NONTAVITZ View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote NONTAVITZ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Sep 2010 at 08:59
สวยหวานมากครับ Smile
">
Back to Top
gimlui View Drop Down

Post Options Post Options   Quote gimlui Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Sep 2010 at 13:07
  สวัสดีคะ
     ชอบผลงานแต่งหน้าของพี่มากเลยคะ สวย ดูดี เป็นธรรมชาติมากคะ และตั้งใจว่าจะรบกวนให้พี่แต่งหน้าให้คะ  ทุกคนสวยหมดและแสดงออกถึงสไตล์คนนั้นๆชัดเจนคะ
                   รักษาสุขภาพนะคะ
                         ลุ้ย
Back to Top
saengmi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote saengmi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Sep 2010 at 20:07

สวย เลิศค่ะคุณพี่ปิง

Back to Top
AomMakeup View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote AomMakeup Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Sep 2010 at 09:37
สวย เนียนใสSmileSmile
Back to Top
dianadadly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote dianadadly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Sep 2010 at 13:54
เจ้าสาวสวยค่ะ แต่งหน้า สวยค่ะ เป็นธรรมชาติมากๆ Wink
เฉพาะผู้สนับสนุนที่ใส่โฆษณาตรงนี้ได้นะคะ และ/หรือลิ้งค์ ข้อความที่ไม่เกี่ยวข้องกับการโฆษณาใดๆ ทั้งสิ้นค่ะ
Back to Top
varanis View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote varanis Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Sep 2010 at 16:11
ClapClapมาพร้อมผลงานสวยๆและเรื่องราวดีดีตลอดๆเลยนะคะคุณปิง
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:05

Originally posted by P'PING

[QUOTE=Nu.Ann]เย้ ๆๆๆ มาคนแรกเลย

เหมือนมีใครมากระซิบบอกเลยคร่าเข้ามาก้อเจอเลย ดีใจจังได้เห็นเจ้าสาวหวาน ๆสวย ๆอีก
[/QUOTE] คงเพราะ หนู กะพี่มีใจตรงกันSmileEmbarrassedTongueLOL
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:06
Originally posted by trustfocus

สวยมากเลยครับ

ขอบคุณคราฟ พี่ฉัตร...SmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:08
Originally posted by thewedding

เจ้าสาวหน้าใสจังเลยคุณปิง เยี่ยมมากๆ ชอบผมจังเลยดูธรรมชาติสุดๆ

ขอบคุณครับ คือผมน้องเค้าสีดำ แต่ก็เพยามทำให้ดูพริ้ว และธรรมชาติที่สุดครับSmileBig smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:12
Originally posted by nopadon

สวยใสจิงจิงคับพี่ปิงปิง...สวยใสทั้งเจ้าบ่าวและเจ้าสาวเลย...ตาเจ้าสาวสวยดีคับ...จัดผมก็งามแต้แต้...ฝีมือสุดยอดเลยคับพี่ปิงปิง...ClapClapClap
...พี่ปิงปิงเราจะไปเที่ยวไหนกันดีอ่ะ...หรือไปปาย...อิอิLOLLOLLOL
ขอบคุณพี่กลาง ก็น่าสนใจนะ เอาไก้ล้ เพราะน้องสาวเรากำลังอุ้มน้องเล็กๆอยู่ ได้เลยพี่ ทั้งปาย หรือสิงคโปร์ ก็ได้ พม่า กะเวียงจันทร์ ก็น่าสนใจนะ กำลังอยากไปใหว้พระเลยพี่ ตกลงกันได้แล้วแจ้งมาเลยSmileTongueBig smileWink
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:13
Originally posted by chicplanner

ผ่า...ผ้าง...สวยเหมือนเดิม

5555 ภาษาวัยรุ่นเจงๆ แต่ก็ขอบคุณครับWinkSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:15
Originally posted by khunjoestudio

สวยใส สวยเนียน อีกแล้วครับ Tongue

ขอบคุณครับ เมื่อวานมีแต่งหน้าให้เจ้าสาว ที่ได้ชุดมาจากร้านคุณโจ สวยมากครับ น้องเค้าก็ชอบมากๆSmileTongue
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:16
Originally posted by Nok&Tas

สวย หวาน เหมือนเดิมเลยนะคร๊า
ขอบคุณมากคราฟSmileBig smileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:21
Originally posted by sirinpearl

Winkตามมาจาก FB งามมากๆเลยพี่ปิง..

แต่เราก็ผมน้อยนะเข้าใจเลยค่ะว่าทำผมยากมั่กมาก
ขอบคุณคราฟ คุณนู๋ขัน ยินดีนะครับ และทักทายได้ทั้งที่นี่และ FB เลย Tongue
ส่วนเรื่องผม ไม่ว่าจะเป็น ผมสั้น หรือผมน้อย(บาง) น้องๆเจ้าสาวไม่ต้องกังวลเลย พี่จะมีวิธีทำให้ดูหนาและยาวขึ้นอย่างเป็นธรรมชาติครับBig smileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:23
Originally posted by kaidangdesign

สวยหวานเช่นเคยคร้าบบบบบ

ฝีมือจริงจริงเล้ยพี่คนนี้

ขอบคุณคราฟฟฟฟEmbarrassedTongueEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:24
Originally posted by ttl5

สวยหวานมากครับ Smile
ขอบคุณนะคราฟSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:34
Originally posted by vivarisstudio

Tongueสวย......หวาน....เช่นเคยค่ะ

ขอบคุณคราฟฟSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:44
Originally posted by gimlui

สวัสดีคะ
     ชอบผลงานแต่งหน้าของพี่มากเลยคะ สวย ดูดี เป็นธรรมชาติมากคะ และตั้งใจว่าจะรบกวนให้พี่แต่งหน้าให้คะ  ทุกคนสวยหมดและแสดงออกถึงสไตล์คนนั้นๆชัดเจนคะ
                   รักษาสุขภาพนะคะ
                         ลุ้ย
ขอบคุณ และยินดีที่ติดตามผลงานกันนะครับ "คุณลุ้ย" Smile ดีใจที่เข้าใจในการทำงานของพี่ ที่อยากให้ทุกคนสวยในแบบที่เป็นตัวตนของเค้าเองและ พี่จะดูออกแบบให้เข้ากับรูปหน้า เส็นผม รวมถึงชุดด้วยครับ(ของแต่ละท่านไป)  อย่าง ก่อนทำงานพี่จะคุยและดูความชอบของแต่ละท่าน เพื่อนำมาไส่ลงไปในงานเสมอครับSmile
และตลอด 10กว่าปีมานี้ ที่พี่ทำงานมาก็จะทำแบบนี้ให้กับทุกท่านครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ SmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:45
Originally posted by saengmi

สวย เลิศค่ะคุณพี่ปิง

ขอบคุณมากคราฟSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:46
Originally posted by makeupbypom

สวยหวานน่ารักจังSmile

ขอบคุณครับคุณป้อมSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:48
Originally posted by AomMakeup

สวย เนียนใสSmileSmile
ขอบคุณคราฟคุณอ้อมSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:50
Originally posted by dianadadly

เจ้าสาวสวยค่ะ แต่งหน้า สวยค่ะ เป็นธรรมชาติมากๆ Wink
ขอบคุณครับ แนวธรรมชาติ แป็นแนวที่อยู่และดูได้ตลอดครับ จะแต่งยากกว่าแนวทั่วๆไป แต่ จะสวยและดูอ่อนวัย และยังมองได้ไม่เบื่ออีกด้วยครับSmileTongueEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2010 at 08:54
Originally posted by varanis

ClapClapมาพร้อมผลงานสวยๆและเรื่องราวดีดีตลอดๆเลยนะคะคุณปิง
ขอบคุณครับคุณตูนSmileTongueEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Sep 2010 at 01:44
Originally posted by morningstudio

แต่งได้สวย เนียน หวาน เหมือนเคยนะคะ

ขอบคุณมากคราฟSmileTongue
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Sep 2010 at 01:47
Originally posted by yamroastudio

สวยครับSmile แต่งหน้าเนียนแลดูธรรมชาติมากครับ

-------------------------------------
http://www.yamroastudio.com

ขอบคุณคราฟฟฟฟ คือผมจะเริ่มลงรายละเอียด ตั่งแต่รองพื้นเลยครับ เพราะทุกส่วนคือสิ่งสำคัญSmileEmbarrassed
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.109 seconds.