แต่งงาน @___________แต่งหน้าเจ้าสาวธรรมชาติ ก็สวยได้_____@ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

@___________แต่งหน้าเจ้าสาวธรรมชาติ ก็สวยได้_____@

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: @___________แต่งหน้าเจ้าสาวธรรมชาติ ก็สวยได้_____@
    Posted: 02 Sep 2010 at 01:52

สวัสดีครับ วันนี้มาทักทายกันดึกเลย เนื่องจากช่วงนี้พี่ก็มีงานตลอด แต่ก็อดคิดถึงกันไม่ได้ครับSmileEmbarrassed

วันนี้ขอนำผลงานแต่งหน้า ทำผมในแบบธรรมชาติมาให้ชม นะครับ

ส่วนวันนี้ต้องขอขอบคุณ คุณ"เจี๊ยบ" ที่มอบความไว้วางใจให้พี่ดูแลให้ทั้ง2 รอบSmile

คุณ"เจี๊ยบ" จะกังวลเรื่องการแต่งหน้ามาก เพราะบางครั้ง ไปงานเพื่อนๆ แล้วพบว่า
การแต่งหน้านั้นทำให้เจ้าสาว สวยขึ้นก็จริง แต่ก็มักจะมาพร้อม กับอายุที่เพิ่มขึ้นตามไปด้วย
และก็เคยเจอกับตัวเอง มาแล้วCry

แต่พี่บอกให้สบายใจได้เลย

เพราะการแต่งหน้าในแบบธรรมชาติที่ดีนั้น จะต้องทำให้ดูอ่อนวัยลงด้วยครับ มิใช่สวยขึ้นเพียงอย่างเดียว
และหลังจากที่พี่แต่งเส็จ ก็ทำให้คุณ"เจี๊ยบ"คลายกังวล และสวยได้อย่างมั่นใจจริงๆSmileSmile

ชมภาพด่านล่าง และชมผลงานเพิ่มได้ตามลิงค์นี้คับ

ผลงานแต่งหน้า ทำผม  http://www.pingmakeup.com/Page/Gallery.html

ผลงานถ่ายภาพ http://www.pingmakeup.com/photo%20by%20KITSANA/Gallery.html

Package แต่งหน้า+ถ่ายภาพ Pre wedding  http://www.pingmakeup.com/Page/Package.html  

• ถ่ายภาพนอกสถานที่  Out Door (สถานที่ เจ้าบ่าว-เจ้าสาว เป็นผู้เลือก)
    • ช่างถ่ายภาพ 2 คน 2 กล้อง ถ่ายภาพด้วย File 12.1 MEGA Pixel,
    • ภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ  ให้  CD File ไฟล์ภาพทั้งหมด (500+ ขึ้นไป)
    • พร้อม แต่งหน้า + ทำผม  โดย  พี่ ปิง  แชมป์แต่งหน้าประเทศไทย ฟรี และ ดูแลตลอดงาน

• ดอกไม้สดสำหรับการถ่ายภาพ และอุปกรณ์ประกอบการถ่ายภาพ ทางเราจัดเตรียมให้
    • รับภาพขยายขนาด 20 x 30" (Full Frame ไม่ตัดขอบ )
1   ภาพ
    • รับกรอบรูปขนาด    20 x 30"
1   กรอบ
ทั้งหมดนี้ ในราคา 9,500 บาท

< คลิกที่ภาพชมผลงานถ่ายภาพPre wedding   และแต่งหน้า ครับ

และพิเศษ !  แต่งหน้า+ทำผม เจ้าสาวรอบละ 5,500 บาท

(ในสถานที่) ลาดพร้าว ซอย 1 ข้างยูเนี่ยนมอล์ล คราฟ

สำหรับ น้องๆเจ้าสาวที่สะดวกเดินทางมาได้ คราฟ

ติดต่อสอบถามรายละเอียด และคิวงาน 0 8 1- 8 3 5 7 8 6 6 P'PING

www.pingmakeup.com

หรือเข้าพูดคุยที่ facebook ของพี่ได้นะคราฟ  http://www.facebook.com/PING.MAKEUP

หรือที่ multiply ก็ได้คราฟ http://www.pingmakeup.multiply.com

กระทู้ก่อนหน้าครับ http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=137299

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 01:55

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 01:57

Edited by P'PING - 02 Sep 2010 at 07:55
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 01:58

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 01:59

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 02:02

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 02:05

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 02:07

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 02:08

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 02:09

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 02:12

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 02:15

ส่วนภาพB e f o r e, A f t e r  นี้ พี่ต้องขอขอบคุณ คุณ"เจี๊ยบ" เป็นอย่างสูง

เพราะปกติแล้ว พี่จะไม่ ถ่าย และนำภาพ ก่อนและหลังแต่ง ของน้องๆมาให้ชม จะนำมาก็แต่ ตอนที่แต่งเสร็จแล้ว

ส่วนงานนี้ คุณ"เจี๊ยบ"  ที่น่ารักของเรายินดี มอบให้เป็น

วิทยาทาน สำหรับน้องๆเจ้าสาวใน WeddingSquare ของเราคับ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 02:20
"การแต่งหน้าที่ดีนั้น ไม่ควรเพิ่มความสวยให้เพียงอย่างเดียว แต่หากต้องทำให้ดูอ่อนวัยลงด้วยนะครับ"Smile

เท่าที่พี่ทราบมา หลายๆท่านนั้น กลัวการแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ

เพราะกลัวว่าจะไม่สวย และจืดเกินไป พี่อยากบอกว่าการแต่งหน้าแบบธรรมชาตินั้น

เป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่ยากกว่าการแต่งหน้าทั่วไป (ที่เห็นสีสันอย่าง ชัดเจน)

การแต่งหน้าแบบพี่นั้น จะต้องรู้เรื่องโทนสี และแสงเงาเป็นอย่างดี การช่วยปกปิด หรือแก้ไขข้อบกพร่อง

และเสริมจุดเด่นให้กับตัวแบบ น้องๆเจ้าสาวทุกท่านมั่นใจได้เลยว่า การแต่งหน้าแบบธรรมชาตินี้

จะทำให้ทุกท่านสวยได้ โดยไม่จำเป็นต้องแต่งแบบ หนาและเข้ม จนดูไม่เป็นตัวเรา เพราะ

การแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ ที่คลาสสิคนี้ จึงเป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่สวยละมุนตา และดูได้นานกว่าการแต่งหน้าแบบทั่วไป อย่างแท้จริงSmile

และด้วยเครื่องสำอางค์สูตรพิเศษของพี่แล้ว จะทำให้สวยเนียนบาง และอยู่ทนไปนับ 10 ชม. เลยครับ Approve

ผลงานแต่งหน้าที่ฝ่านมาครับ

คลิกที่ภาพ เพื่อชมภาพใหญ่ และอัลบั้มเต็มครับ Smile

Edited by P'PING - 11 Apr 2011 at 23:57
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 02:22

อากาศ เริ่มดี ท้องฟ้าเริ่มสวยแล้วนะครับ เหมาะกับการถ่ายภาพ Pre wedding  เพราะจะได้ภาพที่สวยงาม มากๆครับSmile

( คลิ๊ก ที่ภาพ เพื่อชมภาพใหญ่ และอัลบั้มเต็ม ครับ )

ราคาPackage แต่งหน้า+ถ่ายภาพ  Pre wedding  (ครึ่งวัน 9500 ฿) และ(เต็มวัน 12500 ฿)

ภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ  ให้  CD File ไฟล์ภาพทั้งหมด (650 ภาพ + ขึ้นไป ไม่จำกัดจำนวน)
พร้อมรับ ภาพใหญ่+กรอบ (ฟรี)

อัลบั้ม LCD

ติดต่อ สอบถามคิวงาน 081 835 7866 P'PING 

Edited by P'PING - 11 Apr 2011 at 23:58
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 02:33

ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้าชม และร่วมคอมเม้นนะครับ Smile

ปล ขอพักก่อนพรุ่งนี้จะรีบตื่นมาตอบ ครับ SmileTongue

ปล 2 ฝากขอโทษ คุณ นู๋ขัน ด้วยนะครับ พอดีพี่มีงานด่วนเข้ามาเลยอดไปตลาดน้ำอโยธยา เลยCry  
ขอเวลาหน่อย แล้วจะรีบไปแก้ตัวนะคราฟSmile
Back to Top
sirinpearl View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 09:27
ไม่เป็นไรค่ะ พี่ปิงช่วงนี้นู๋ขันงานเข้าเหมือนกัน งานเพียบเลยShocked

เริ่ดมากๆเลยค่ะ  ชอบๆๆงามมากมาย
Back to Top
varanis View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote varanis Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 09:30
Originally posted by P'PING

ส่วนภาพB e f o r e, A f t e r  นี้ พี่ต้องขอขอบคุณ คุณ"เจี๊ยบ" เป็นอย่างสูง

เพราะปกติแล้ว พี่จะไม่ ถ่าย และนำภาพ ก่อนและหลังแต่ง ของน้องๆมาให้ชม จะนำมาก็แต่ ตอนที่แต่งเสร็จแล้ว

ส่วนงานนี้ คุณ"เจี๊ยบ"  ที่น่ารักของเรายินดี มอบให้เป็น

วิทยาทาน สำหรับน้องๆเจ้าสาวใน WeddingSquare ของเราคับ

Clap  ยอดเยี่ยมมากมากเลยคะ สวยทันตาเลยนะคะ
Back to Top
tak...tak View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote tak...tak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 09:58

หน้าใสมาก ๆ เลยค่ะ เหมือนเดิมเลย พี่ปิงเป็นช่างที่ ใช้รองพื้นได้เนียนมากจริง ๆ สามารถถ่ายภาพให้เห็นผลงานการแต่งหน้าได้ใกล้ ๆแบบเต็ม ๆ หน้าเลย ภาพก็ไม่มีตำหนิเลย ใสมาก ๆ ค่ะClapClapClapClapClap

Back to Top
lookmoonoi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lookmoonoi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 10:37

โทนสีการแต่งหน้าสวยธรรมชาติมากเลยค่าพี่ปิงBig smile

Back to Top
Make U up View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote Make U up Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 18:27
เปะจิงๆ

Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 19:41

เหนือคำบรรยายจิงๆๆๆๆๆๆๆๆจะไม่เคยเลยที่ทำให้เจ้าสาวทั้งหลายผิดหวัง   EmbarrassedClapClapClapWink สวยทุกฉ๊อด...รักษาสุขภาพด้วยค่ะพี่ปิง...คิดถึงมาก...

Back to Top
jeabjeabba View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jeabjeabba Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 21:07
ทั้งคิ้วและตาสวยมากค่ะ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 07:58
Originally posted by sirinpearl

ไม่เป็นไรค่ะ พี่ปิงช่วงนี้นู๋ขันงานเข้าเหมือนกัน งานเพียบเลยShocked

เริ่ดมากๆเลยค่ะ  ชอบๆๆงามมากมาย
ขอบคุณครับ งานเยอะๆ ฝนตกๆ ดูแลตัวเองด้วยนะครับSmileTongue
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 08:00
Originally posted by varanis

Originally posted by P'PING

Clap  ยอดเยี่ยมมากมากเลยคะ สวยทันตาเลยนะคะ
ขอบคุณครับคุณตูนSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 08:02
Originally posted by jyacupcake

Clap  สวยมากเลยค่ะพี่ปิง
ขอบคุณครับ โอ้ยเช้าๆแบบนี้อยากทานคับเค้กกับกาแฟ อิอิTongueSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 08:14
Originally posted by tak...tak

หน้าใสมาก ๆ เลยค่ะ เหมือนเดิมเลย พี่ปิงเป็นช่างที่ ใช้รองพื้นได้เนียนมากจริง ๆ สามารถถ่ายภาพให้เห็นผลงานการแต่งหน้าได้ใกล้ ๆแบบเต็ม ๆ หน้าเลย ภาพก็ไม่มีตำหนิเลย ใสมาก ๆ ค่ะClapClapClapClapClap

ขอบคุณมากครับ  พี่จะพยายามให้ชัดเจนที่สุดครับ เพราะอยากให้เห็นรายระเอียดไก้ลๆSmileSmile
แต่อาดมีจุดนึงครับที่แก้มด้านขวา ของเจ้าสาว จะมีไฝเนื้ออยู่เม็ดนึง(ถ้าเจ้าสาวหันข้าง ขวา)จะมองเห็นได้ชัดTongue
แต่ถ้าสังเกตดีๆ ที่หน้าตรง ตั่งแต่ภาพ ก่อนแต่ง จะเห็นว่าเป็นช่วงหลบพอดีของไฝเนื้อนั้น(เวลาถ่ายด้านตรง และด้านซ้ายจึงมองไม่เห็นครับ)SmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 08:47
Originally posted by sushi@home

BEFORE&AFTERเป็นเรื่องน่ามหัศจรรย์เสมอ ในทุกวงการ พี่เอ๋หมายถึงว่า แม้แต่วงการอินทีเรียร์ แต่งหน้า หรือแม้แต่slim up center
ภาพนี้ก็เลยเป็นสิ่งที่สวยงามที่ช่างแต่งหน้าจะทำให้เจ้าสาวเป็นคนสวยที่สุดสำหรับครั้งหนึ่งของชีวิตนะครับWink
ขอบคุณมากครับพี่เอ๋SmileEmbarrassed
ผมว่าพี่ กับผมมีอะไรที่คล้ายกันอยู่ นั่นคือ เป็นคนช่างสังเกต และตั่งใจในการทำงานครับ
เอ..พี่เอ๋ จบArt มารึเปล่า เพราะพี่มองและทำอะไร เหมือนคนที่เรียนมาด้านนี้เลย เพราะผมจบ Art มา แต่ถ้าไม่ พี่เอ๋เป็นคนที่มี"gift" อย่างมากเลยครับ SmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 08:50
Originally posted by lookmoonoi

โทนสีการแต่งหน้าสวยธรรมชาติมากเลยค่าพี่ปิงBig smile

ขอบคุณมากคราฟ
ที่พี่เลือกการแต่งหน้าในโทนสีนี้ เพราะจะทำให้สาวไทยดูสวยสง่า และงามอย่างเป็นธรรมชาติ แลดูได้นาน ไม่เบื่อครับSmileTongueEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 08:52
Originally posted by yamroastudio

แต่งหน้าสวยจิงๆคร๊าบ

ดูแลสุขภาพด้วยน่ะคร๊าบP'PINGSmile

exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 08:55
Originally posted by thewedding

แต่งหน้าเหมือนไม่เเต่งดูไม่เข้มเเละใสเป็นธรรมชาติสุดๆ แต่ขอบอกมาแจ่มมาก ค่ะ คุณปิง

ขอบคุณคราฟฟ การแต่งหน้าแบบนี้จะดูไม่เข้ม ไม่อ่อนเกินไป จะดูพอดี ถ่ายภาพมาก็จะกำลังดี  (แลดูเหมือนแต่งไม่มาก แต่สวยครับ)SmileEmbarrassedEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 08:57
Originally posted by chicplanner

Clap
ขอบคุณคราฟEmbarrassedEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 08:58
Originally posted by Make U up

เปะจิงๆ

สั้นๆ แต่เล่นเอาเขิลเลยนะน้องพี่Embarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 09:00
Originally posted by nopadon

เหนือคำบรรยายจิงๆๆๆๆๆๆๆๆจะไม่เคยเลยที่ทำให้เจ้าสาวทั้งหลายผิดหวัง   EmbarrassedClapClapClapWink สวยทุกฉ๊อด...รักษาสุขภาพด้วยค่ะพี่ปิง...คิดถึงมาก...

ขอบคุณครับพี่กลาง ช่วงนี้ เที่ยวบ่อย ทานบ่อยน้า 5555 ดูแลน้องสาวดีๆน้า กำลังมีน้องอีกคนด้วยSmileSmileTongueEmbarrassedEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 09:02
Originally posted by jeabjeabba

ทั้งคิ้วและตาสวยมากค่ะ

ขอบคุณครับ คุณเจี๊ยบก็เป็นอีกท่านที่ตั่งใจทำงาน และช่างสังเกต รายระเอียด ไม่แปลกใจที่แต่ละงานDetail ดีตลอดเลยEmbarrassedSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 09:06
Originally posted by makeupbypom

แต่งหน้าได้สวยสดใสน่ารักมากค่ะSmile
ขอบคุณครับคุณป้อม ปล อยากดูคุณป้อมแปลงโฉมตัวเองอีก น่ารักดีครับ ชอบๆSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 09:07
Originally posted by trustfocus

สวยใสเป็นธรรมชาติมาก  ๆ ครับ

ClapClapClap
ขอบคุณครับพี่ฉัตรSmileEmbarrassedEmbarrassed
Back to Top
afternan View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote afternan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 15:32
สวยใสไร้ที่ติจริง ๆคะ
Back to Top
Nu.Ann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2010 at 20:25
ยังหวานรรมชาติสวยเหมือนเดิมนะค่ะพี่ปิง สวยยยยยยยยยยยยยยยย
Back to Top
AomMakeup View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote AomMakeup Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Sep 2010 at 15:45
หน้าสวย ผมเปีะ มากๆค่ะพี่SmileSmile

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Sep 2010 at 00:39
Originally posted by afternan

สวยใสไร้ที่ติจริง ๆคะ
ขอบคุณคราฟSmileBig smileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Sep 2010 at 00:41
Originally posted by Nu.Ann

ยังหวานรรมชาติสวยเหมือนเดิมนะค่ะพี่ปิง สวยยยยยยยยยยยยยยยย
ขอบคุณหนูแอนมากจร้า ฝากคิดถึงพี่ต๋องด้วยน้า เด่วพี่ขอเวลาอีกนิดอยากไปเพชรบูรณ์อ่า เค้าว่าสวยมากๆSmileTongueEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Sep 2010 at 00:43
Originally posted by AomMakeup

หน้าสวย ผมเปีะ มากๆค่ะพี่SmileSmile

ขอบคุณครับ ผมก็แอบติดตามผลงานคุณอ้อม อยู่นะครับSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Sep 2010 at 00:44
Originally posted by jimmybeauty

การแต่งหน้าเจ้าสาวที่ให้สีสันและมิติที่เป็นธรรมชาติเป็นความโดดเด่นที่เป็นเอกลักษณ์ของช่างพี่ปิงอยู่แล้ว

สามารถบรรจงแต่งให้เจ้าสาวมีใบหน้าที่สวยเลิศแบบธรรมชาติและงดงาม แบบไม่ต้องหนา ไม่ต้องพอก แต่สวยLOL
ขอบคุณคราฟน้องจิมมี่ หนูมาเดินคาร์ฟูบ่อยมั้ย ว่างๆมาทานข้าวกันนะ...SmileTongueEmbarrassed
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.170 seconds.