แต่งงาน หาฤกษ์งาม - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฤกษ์แต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาฤกษ์งาม

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kiyo View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote kiyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาฤกษ์งาม
    Posted: 29 Aug 2010 at 23:32

อยากรู้ว่าฤกษ์สวมแหวน หลังน้ำ ส่งตัว จำเปนต้องมีไหม หรือเอาเฉพาะฤกษ์วันแต่งอย่างเดียว

เนื่องจากที่บ้านไม่มีพระ หรือ อ.ที่ดูฤกษ์เปนการส่วนตัว เราจะไปหาใครดี แล้ว ถ้า บ่าวสาว ไปหาเองได้ไหมคะ

ขอบคุณคะ
Back to Top
smallkid2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote smallkid2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2010 at 10:00
เรามีฤกษ์ตั้งขบวนขันหมาก และฤกษ์สวมแหวนค่ะ เป็นช่วง สามสี่ชั่วโมง ฝ่ายชายดูมาให้

บ่าวสาวหาเองน่าจะได้นะคะ กะเวลาเองยังได้เลยค่ะ เช่น เก้าโมง เก้านาที อะไรทำนองนี้ค่ะ
Back to Top
butterfly9 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote butterfly9 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Sep 2010 at 19:01

เราว่ามีฤกษ์ก้อดีนะคะ ก้อจะเป็นศิริมงคลและก้อเพื่อความสบายใจของทุกฝ่าย

และบ่าวสาวสามารถไปดูฤกษ์เองได้ค่ะ ถ้าผู้ใหญ่ไม่ว่าอะไร Smile
Back to Top
kiyo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kiyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Sep 2010 at 19:17

ขอบคุณคะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.164 seconds.