แต่งงาน แปลกมั้ย - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เค้กแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แปลกมั้ย

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
zom kiewwhan View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote zom kiewwhan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แปลกมั้ย
    Posted: 23 Aug 2010 at 16:54
ถ้างานแต่งงานไม่มีเค้กจะแปลกมั้ยคะ
Back to Top
ratbluesky View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote ratbluesky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Aug 2010 at 19:29

บางคนก็ใช้เป็นอย่างอื่นแทนนะค่ะ บางคนก็ไม่ตัดเค้กก็มีค่ะ

เพราะฉะนั้น ไม่แปลกจ้า
Back to Top
butterfly9 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote butterfly9 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Sep 2010 at 17:33
ไม่แปลกนะคะ อย่างงานเพื่อนเราก้อไม่มีเค้กอ่ะเพราะวทจส.อายที่ต้องตัดเค้กน่ะค่ะ LOL
Back to Top
pailin_ceylon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pailin_ceylon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Sep 2010 at 21:24
คงไม่แปลกนะคะ แต่ไม่เคยเห็นงานไหนไม่มีเค้กเลยอ่ะ ^___*
Back to Top
Jubby's View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jubby's Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Nov 2010 at 14:11
ไม่แปลก แล้วเราก้อย่าไปคิดว่ามันแปลกซิ เราเคยไปงานที่เค้าปั่น "สายไหม" กันอ่ะ น่ารักดีออก ไม่มีเค้ก ก็ไม่น่าจะแปลก เพราะยังไงบางทีแขกก็คงไม่ได้ทานเค้กกันเท่าไหร่มั้งค่ะ Wink
@ ~ @ The best and most beautiful things in the world can't be seen or even touched. They must be felt with your heart @ ~ @
Back to Top
meowmeow_happy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote meowmeow_happy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Nov 2010 at 12:00

ไม่แปลกค่ะ แต่ตามปกติมันจะเป็นไฮไลท์หลังเปิดตัวบ่าวสาว ช่วยให้งานแต่งงานดูสมบูรณ์มากขึ้นนะคะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นอยู่กับรูปแบบของงานด้วย

เราคิดว่าถ้าไม่มีเค้กก็ได้ (งานเราก็ไม่ใช้เค้ก) แต่ลองเปลี่ยนไอเดียเป็นอย่างอื่นดูดีไหมคะ Embarrassed
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.098 seconds.