แต่งงาน รบกวนเพื่อนๆๆหน่อยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รบกวนเพื่อนๆๆหน่อยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
praew_ja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote praew_ja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รบกวนเพื่อนๆๆหน่อยค่ะ
    Posted: 02 Aug 2010 at 11:29

ได้ยินมาว่ามีการ์ดแต่งงานจากมูลนิธิต่างๆๆ ทำออกมาขายค่ะ

ก็เลยอยากได้มาเป็นการ์ดงานแต่งตัวเอง ( อยากทำบุญค่ะ ) แต่ search หายังไงก็เจอ

เพื่อนๆคนไหนมีไอเดีย หรือเคยได้ยินมาบ้างไหมคะ

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ
Back to Top
กระปุกออมสิน View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote กระปุกออมสิน Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Aug 2010 at 13:45
http://www.ffc.or.th/publishing/card/card_2551_02_25.php
การ์ดมูลนิธิเด็กค่ะ...เราอยากใช้มากเลย อยากทำบุญ แต่ผู้ใหญ่ท่านว่ามันไม่เหมือนการ์ดแต่งงาน แล้วมันดูหม่นหมอง อะไรแบบนี้อ่ะค่ะ ลองถามทางผู้ใหญ่ดูก่อนนะคะ ถ้าท่านโอเค ก็ใช้โลดเลย จะได้ทำบุญด้วยค่ะ

โทรไปตามเบอร์ในเว๊บได้เลยค่ะ เจ้าหน้าที่น่ารักมาก

ขอให้ได้การ์ดกะของชำร่วยนะคะ เราจะได้ได้บุญไปด้วยอ่ะ

Back to Top
praew_ja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote praew_ja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Aug 2010 at 11:44

ขอบคุณมากๆๆนะคะ คุณกระปุกออมสิน

เดี๋ยวยังไงจะลองปรึกษากับผู้ใหญ่ดู ได้ความยังไงจะมาลงบอกอีกทีนะคะ ^^
Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Aug 2010 at 08:42

การ์ดแต่งงานยังไม่ค่อยเห็นมีคนใช้เท่าไหร่   แต่ของชำร่วยมีเยอะเลยค่ะ

แต่ที่ออฟฟิศเดิมเคยสั่งการ์ดของมูลนิธิเด็กมาแจกลูกค้าช่วงปีใหม่ค่ะ Wink
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.203 seconds.