แต่งงาน หาตุ๊กตาหมีตัวเท่าคนค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาตุ๊กตาหมีตัวเท่าคนค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
waiwaichan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote waiwaichan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาตุ๊กตาหมีตัวเท่าคนค่ะ
    Posted: 01 Aug 2010 at 16:22
สวัสดีค่ะ กำลังตามหาตุ๊กตาหมีสวมชุดเจ้าบ่าวเจ้าสาว สูงเท่าคน เพราะไปเห็นภาพจาพในเว็บนี้มาค่ะ

อยากซื้อหรือเช่ามาไว้หน้างานบ้าง ไม่ทราบว่าใครพอจะแนะนำได้ไหมคะ ว่าซื้อหรือติดต่อที่ไหน ถ้าเป็นไปได้ อยากได้แบบตุ๊กตามาพร้อมชุดเลย เท่าที่ค้นในเว็บ เจอหมีสูง 1.6 เมตร ตัวละ 2,500 ชอบค่ะ แต่ไม่มีชุด 

ไม่ทราบว่าต้องไปจ้างเขาทำชุดเองรึเปล่า แล้วมีที่ไหนรับทำไหมคะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

Edited by wsqinfo - 20 Aug 2010 at 10:01
Back to Top
kans View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kans Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Aug 2010 at 17:22

สวัสดีค่ะ

ลองดูวิธีนี้ค่ะ หาซื้อตุ๊กตาตัวใหญ่
และไปหาซื้อชุดวิวาร์เด็กๆๆ แถวพาหุรัดมาใส่ให้อะค่ะ
Back to Top
บะบะโอบะบะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote บะบะโอบะบะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Aug 2010 at 22:35

อยากทราบราคาทั้งตัวเล็ก ตัวใหญ่ด้วยคนค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ

Back to Top
jindanuch View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote jindanuch Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Aug 2010 at 14:49
ตุ๊กตาเท่าตัวคน  แนะนำที่สำเพ็งเลยค่ะ   ราคาถูกมากเลยค่ะ

ส่วนเรื่องชุดก็ลองหาแถวพาหุรัดก็ได้ค่ะ 
Back to Top
khaikai143 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote khaikai143 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Aug 2010 at 08:51
แถวสำเพ็งมีตุ๊กตาตัวใหญ่ค่ะๆ
แล้วซื้อผ้ามาให้ช่างตัดให้ก็ได้ค่ะ
เราทำแล้วกับคิตตี้นะ
Back to Top
rutchaya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote rutchaya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Aug 2010 at 20:45
สำเพ็งเลยคะ ถูกมาก
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.082 seconds.