แต่งงาน หาโฟมทำเค้กปลอมครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เค้กแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาโฟมทำเค้กปลอมครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
da groom View Drop Down

Post Options Post Options   Quote da groom Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาโฟมทำเค้กปลอมครับ
    Posted: 21 Jul 2010 at 21:39

อยากได้ชั้นเค้กเพิ่มจากมาตรฐานที่โรงแรมจัดให้ 3 ชั้น แต่แฟนอยากจะได้เป็น 5 ชั้นน่ะครับ ทางโรงแรมบอกว่าให้ซื้อโฟมมาให้ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 18 และ 22 นิ้ว สูงซัก 5-6 นิ้วมาแล้วจะตกแต่งให้ อยากถามว่าจะหาซื้อได้ที่ไหนครับ พอมีราคาคร่าวๆแนะนำไหมครับ ขอบคุณครับ

Back to Top
Guitar_P View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Guitar_P Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Oct 2010 at 12:30

เคยถามพี่ที่เป็นเจ้าของร้านเค้ก เค้าบอกว่าต้องสั่งตัดจากโรงงานค่ะ ราคาสูงพอควรเลย (สูงมากๆค่ะ)

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.096 seconds.