แต่งงาน หาช่างแต่งหน้าค่ะ จะถึงแล้วแต่ยังหาไม่ได้เลยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาช่างแต่งหน้าค่ะ จะถึงแล้วแต่ยังหาไม่ได้เลยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nooprite View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nooprite Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาช่างแต่งหน้าค่ะ จะถึงแล้วแต่ยังหาไม่ได้เลยค่ะ
    Posted: 17 Jul 2010 at 17:25
พิธีเช้าวันที่ 21 สิงหาคม 2553 ที่จังหวัดจันทบุรี (รอบเดียวค่ะ) งานใกล้จะถึงแล้วแต่ยังหาช่างไม่ได้เลยค่ะ ไม่ทราบว่ามีใครพอจะแนะนำได้บ้างคะ แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่คะ รบกวนช่วยส่งรายละเอียดมาที่ suebame@hotmail.com ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้านะคะ
Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Jul 2010 at 20:23
ขอแนะนำนะค่ะ...พี่ปิงค่ะ...เราเองก็ใช้บริการแต่งหน้าพี่ปิงตั้งแต่ถ่าย Prewedding ตลอดจนวันงานเลยค่ะ...ได้ร่วมงานกะพี่ปิงแล้วสบายใจ...แต่งหน้าได้เปนธรรมชาติมากๆๆๆค่ะ...เครื่องสำอางก็ดี...แถมเด๋วนี้ฝีมือการถ่ายภาพก็สุดยอดอีกด้วยค่ะ...รับรองค่ะว่าไม่ผิดหวังแน่นอน...ลองเข้าไปชมผลงานของพี่เค้าก่อนได้ค่ะที่ www.pingmakeup.com หรือคลิ๊กที่รูปเพื่อชมผลงานได้เลยค่ะ..
ปล. การรันตีด้วยแชมป์แต่งหน้าประเทศไทยค่ะ
Back to Top
nooprite View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nooprite Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jul 2010 at 03:03

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะSmile ตอ       ตอนนี้ได้ช่างแต่งหน้าเป็นพี่ปิงแ ล้วตามคำแนะนำจ้า ดีใจจริงที่พี่เค้ายังว่างอยู่LOL

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.152 seconds.