แต่งงาน ขอข้อมูลเรื่องบันทึกเสียงร้องเพลงเซอร์ไพร์ จบ.ค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอข้อมูลเรื่องบันทึกเสียงร้องเพลงเซอร์ไพร์ จบ.ค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
koratburee View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote koratburee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอข้อมูลเรื่องบันทึกเสียงร้องเพลงเซอร์ไพร์ จบ.ค่ะ
    Posted: 15 Jul 2010 at 21:45

มีน้องที่โรงเรียนค่ะจะแต่งงาน ฝากมาถามเรื่องบันทึกเสียงร้องเพลงเพื่อทำเซอร์ไพร์เจ้าบ่าวน่ะค่ะ

อยากรู้ว่า เขาคิดราคากันยังไงคะ ต้องนำแผ่นดนตรีไปเองหรือว่ายังไงบ้าง
ไม่รู้ข้อมูลนี้เลยค่ะ ใครมีประสบการณ์ช่วยแชร์ให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

Back to Top
jeabjeabba View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jeabjeabba Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 23:51
เค้าคิดเป็นชั่วโมงค่ะ ประมาณ 500 บาทค่ะ
ถ้าให้ชัวร์ เอาแผ่นดนตรีไปให้เค้าดีกว่าค่ะ
เจี๊ยบใช้ประจำอยู่แถวลาดพร้าวค่ะ
Back to Top
narunya View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote narunya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Jul 2010 at 08:41

เข้าแม่ มาตอบเองแล้ว หายห่วงเลยจ้า ^^

Back to Top
ChuiChui View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ChuiChui Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jul 2010 at 14:24
ไป SF ที่มาบุนครองก็ได้นะคะ สองเพลงประมาณ 600 บาท เสียงไม่ได้ดีมาก แต่ก็ใช้ได้ค่ะ ลองดูไว้เป็นอีกทางเลือกนึงนะคะ
Back to Top
oknaka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote oknaka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jul 2010 at 10:42

อยากได้ข้อมูลเหมือนกันค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.125 seconds.