แต่งงาน @___________________เจ้าสาวที่ไม่ไส่ขนตาปลอม_____@ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

@___________________เจ้าสาวที่ไม่ไส่ขนตาปลอม_____@

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: @___________________เจ้าสาวที่ไม่ไส่ขนตาปลอม_____@
    Posted: 14 Jul 2010 at 09:09

สวัสดีครับ พี่ น้อง และครอบครัว  WeddingSquare ที่น่ารักทุกท่าน

วันนี้P'PING ขอนำผลงานแต่งหน้า+ทำผม ของน้อง"ลิซ่า" น้องเจ้าสาว ที่แสน จะน่ารัก รวมถึงพี่ป้อม (เป็นครอบครัว ที่น่ารักมากๆครับ)
วันนี้ เป็นวันที่พี่มีความสุขมากอีกวัน ทุกคนที่งาน(ญาติๆ ของน้อง) เป็นอะไรที่เห็นแล้วต้องยิ้ม อย่างมีความสุขTongue
ทุกคนรักกัน เป็นห่วงกัน ดูแลกันทุกอย่าง น่ารักจริงๆคับ
อย่างพี่"ป้อม" ที่พี่เกริ่นไว้นั้น เป็นผู้ที่ คอยดูแลน้อง"ลิซ่า" เป็นอย่างดี ตั่งแต่ โทรติดต่อจองคิวให้ ช่วยเลือก ดอกไม้ เก็บรายละเอียดการแต่งตัว
อยากบอกว่า เป็นพี่ที่น่ารักมากๆอีกท่านนึงที่P'PING ประทับใจมากๆ ถึงทุกวันนี้ เรายังติดต่อคุยกัน ทั้งทาง facebook และ BB เป็นอะไรที่น่ารักมากๆ รวมถึง น้องลิซ่า น้องแทมมี่ และ น้องเมล่า ด้วยSmileTongue

เข้าเรื่องเลยนะคับ LOL เกริ่นยาวมาก 5555 ตามที่บอกไว้นะคับ
ว่าวันนี้พี่ จะให้ชมน้องเจ้าสาว อีกท่าน ที่ไม่ได้ไส่ ขนตาปลอม ก็หลังจากที่พี่เริ่มแต่งหน้าน้อง"ลิซ่า" ไปนั้น
ทันทีที่พี่ มองเห็นขนตาของน้องเค้า
พี่บอกกับตัวเองเลยว่า วันนีจะดัด และปัดขนตา โดยที่ไม่ติดขนตาปลอม
เพราะขนตาน้องเค้าสวยมาก มีความยาวที่เพียงพอ และยิ่งเป็นการดีสำหรับการแต่งหน้าในแบบธรรมชาตินี้ อีกด้วยคับSmileBig smile
เพราะจะยิ่งทำให้สวยอย่างเป็นธรรมชาติมากยิ่งขึ้นครับSmile

ปล วันนี้เป็นพิธีหมั้น ครับพี่อยากให้ดูเบา สบาย และสวยใสๆโดยที่ไม่ต้องมาก และงานนี้ก็จัดขึ้นที่ โรงแรมโอเรียนเต็ล
ซึ่งเป็นส่วนหนึ่ง ที่พี่จะคำนึงถึง
ในการแต่งหน้า ไม่ว่าจะเป็น รูปหน้า ลักษณะของเส้นและสีผม ชุดที่สวมใส่
และแสง สี บรรยากาศ ของสถานที่ในการจัดพิธี ด้วยคับ ซึ่งทั้งหมดนี้เป็นสิ่งสำคัญ
ที่จะทำให้ น้องๆเจ้าสาวของพี่ ได้งดงามที่สุดในวันสำคัญนั้นครับSmileEmbarrassed

ชมภาพด่านล่าง และชมผลงานเพิ่มได้ตามลิงค์นี้คับ

ผลงานแต่งหน้า ทำผม  http://www.pingmakeup.com/Page/Gallery.html

ผลงานถ่ายภาพ http://www.pingmakeup.com/photo%20by%20KITSANA/Gallery.html

Package แต่งหน้า+ถ่ายภาพ Pre wedding  http://www.pingmakeup.com/Page/Package.html  

• ถ่ายภาพนอกสถานที่  Out Door (สถานที่ เจ้าบ่าว-เจ้าสาว เป็นผู้เลือก)
    • ช่างถ่ายภาพ 2 คน 2 กล้อง ถ่ายภาพด้วย File 12.1 MEGA Pixel,
    • ภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ  ให้  CD File ไฟล์ภาพทั้งหมด (500+ ขึ้นไป)
    • พร้อม แต่งหน้า + ทำผม  โดย  พี่ ปิง  แชมป์แต่งหน้าประเทศไทย ฟรี และ ดูแลตลอดงาน

• ดอกไม้สดสำหรับการถ่ายภาพ และอุปกรณ์ประกอบการถ่ายภาพ ทางเราจัดเตรียมให้
    • รับภาพขยายขนาด 20 x 30" (Full Frame ไม่ตัดขอบ )
1   ภาพ
    • รับกรอบรูปขนาด    20 x 30"
1   กรอบ
ทั้งหมดนี้ ในราคา 9,500 บาท

< คลิกที่ภาพชมผลงานถ่ายภาพPre wedding   และแต่งหน้า ครับ

และพิเศษ !  แต่งหน้า+ทำผม เจ้าสาวรอบละ 5,500 บาท

(ในสถานที่) ลาดพร้าว ซอย 1 ข้างยูเนี่ยนมอล์ล คราฟ

สำหรับ น้องๆเจ้าสาวที่สะดวกเดินทางมาได้ คราฟ

ติดต่อสอบถามรายละเอียด และคิวงาน 0 8 1- 8 3 5 7 8 6 6 P'PING

www.pingmakeup.com

หรือเข้าพูดคุยที่ facebook ของพี่ได้นะคราฟ  http://www.facebook.com/PING.MAKEUP

หรือที่ multiply ก็ได้คราฟ http://www.pingmakeup.multiply.com

Edited by P'PING - 14 Jul 2010 at 17:48
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:10

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:12

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:13

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:14

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:19

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:20

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:22

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:23

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:24

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:29

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:31

Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:31

แหม...ผลงานต่อเนื่องจิงนะคับพี่ปิง...เคยเห็นน้องเจ้าสาวคนนี้แล้วที่เว็บไซต์พี่ปิง...สวยหวานมากคับพี่...แต่งหน้าเนี๊ยะเนียนเชียว...สมแล้วกับคำว่ามืออาชีพ...ชอบภาพนี้คับ...ได้เห็นพี่ปิงด้วย...อิอิ...เจ้าสาวตาสวยมากคับ...เพราะฝีมือพี่ปิงเลยนะนี่

ปล.มีข่าวดีคับ...พี่ปิงใกล้จะเป็นน้าปิงแล้วนะคับ...คริคริ..ชัวร์
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:32

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:33

Back to Top
AomMakeup View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote AomMakeup Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:39
สวยหวานมากๆเลยค่ะพี่ปิง หน้า-ผมนี่เข้ากันสุดๆ
ดอกล้วยไม้นั่นก็สวยมากกก อิอิ ตอนนี้กำลังบ้าเห่อกล้วยไม้อยู่ SmileSmile
Smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:43

เท่าที่พี่ทราบมา หลายๆท่านนั้น กลัวการแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ

เพราะกลัวว่าจะไม่สวย และจืดเกินไป พี่อยากบอกว่าการแต่งหน้าแบบธรรมชาตินั้น

เป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่ยากกว่าการแต่งหน้าทั่วไป (ที่เห็นสีสันอย่าง ชัดเจน)

การแต่งหน้าแบบพี่นั้น จะต้องรู้เรื่องโทนสี และแสงเงาเป็นอย่างดี การช่วยปกปิด หรือแก้ไขข้อบกพร่อง

และเสริมจุดเด่นให้กับตัวแบบ น้องๆเจ้าสาวทุกท่านมั่นใจได้เลยว่า การแต่งหน้าแบบธรรมชาตินี้

จะทำให้ทุกท่านสวยได้ โดยไม่จำเป็นต้องแต่งแบบ หนาและเข้ม จนดูไม่เป็นตัวเรา เพราะ

การแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ ที่คลาสสิคนี้ จึงเป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่สวยละมุนตา และดูได้นานกว่าการแต่งหน้าแบบทั่วไป อย่างแท้จริง

Gallery  >> Hair & Make-up  >>   Make-up

Home

<     >  |     
  <     >  |     
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:50
Originally posted by nopadon

แหม...ผลงานต่อเนื่องจิงนะคับพี่ปิง...เคยเห็นน้องเจ้าสาวคนนี้แล้วที่เว็บไซต์พี่ปิง...สวยหวานมากคับพี่...แต่งหน้าเนี๊ยะเนียนเชียว...สมแล้วกับคำว่ามืออาชีพ...ชอบภาพนี้คับ...ได้เห็นพี่ปิงด้วย...อิอิ...เจ้าสาวตาสวยมากคับ...เพราะฝีมือพี่ปิงเลยนะนี่

ปล.มีข่าวดีคับ...พี่ปิงใกล้จะเป็นน้าปิงแล้วนะคับ...คริคริ..ชัวร์

ขอบคุณคราฟ พี่กลาง แหมมม วันนี้มาเปิด เป็นท่านแรกเลยน้า น่ารักที่ซู๊ดดดด เสียดายนะ เสาร์ที่ผ่านมาเราสวนกัน อดเจอน้องเจี๊ยบกะ พี่เลย
ปล อยากอุ้มหลานไวๆ  ต้องน่าฟัดแน่ๆ พ่อ กะ แม่ หล่อ สวยแบบนี้อะSmileTongue
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:54
Originally posted by AomMakeup

สวยหวานมากๆเลยค่ะพี่ปิง หน้า-ผมนี่เข้ากันสุดๆ
ดอกล้วยไม้นั่นก็สวยมากกก อิอิ ตอนนี้กำลังบ้าเห่อกล้วยไม้อยู่ SmileSmile
Smile
ขอบคุณครับคุณอ้อม พี่ก็ชอบกล้วยไม่นะคับ พี่ว่าFrame เค้าสวยกว่าดอกไม้อื่นอ่าคับSmileTongue
Back to Top
octteam View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote octteam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 09:59
สวยมากเลยค่ะ พี่ปิงแต่งหน้าทำให้น้องหน้าหวาน.....น่ารักมากเลย
Back to Top
Nok&Tas View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Nok&Tas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 10:25
หวานมากมายเลยค่ะพี่ปิง  เป็นธรรมชาติมาก ๆ ไม่ใส่ขนตาปลอมก็สวย ใส ได้นะเนี่ย ClapClap
Back to Top
aun_aunnie View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote aun_aunnie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 11:43
สวยมากกกกกกกกกกกกกกก ค่ะ สวยจริงๆ มองมุมไหนก็งามไปหมดเลย
น่าจะให้จัดงานแต่งทีละหลายๆ วันเนอะจะได้ตามพี่ SP ระดับเทพมาให้ครบ
เนื่องจากเลือกไม่ถูกอย่างแรง LOL
Back to Top
hi_honey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote hi_honey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 13:10

เจ้าสาวสวยใสมากๆ เลยค่ะพี่ปิง..

ฝีมือขั้นเทพ ไม่มีตก เลยนะคะ..
** อยากแต่งงานอีกจังเล๊ย  กับคนเดินนะจ๊ะ **
Back to Top
pure090110 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote pure090110 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 13:21
Wink สวยมากๆ ค่ะ
Back to Top
<== fon_ao ==> View Drop Down

Post Options Post Options   Quote <== fon_ao ==> Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 13:25
ชอบ ๆ อีกแล้วค่ะ
สวยใส ธรรมชาติ น่ารักมากด้วยค่ะ
ฝีมือได้ใจ
Back to Top
yoke View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yoke Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 13:42

สวยจัง

Back to Top
nulex29 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nulex29 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 13:53

น่ารักมากๆ เลยค่ะ  อยากน่ารักแบบนี้บ้างจัง

Back to Top
Nu.Ann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 15:35
สวยค่ะพี่ปิง สวยแบบพอดีไม่มากไปสวยมากค่ะ
Back to Top
moddidy View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote moddidy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 19:58

สวยมากเลยคะ

Back to Top
varanis View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote varanis Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 21:08
Clap  สวยเด้งทั้งหน้าและผมเลยคะ ยอดเยี่ยมมากๆ
Back to Top
Make U up View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote Make U up Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2010 at 21:49
ลิซ่าสวยวิ้ง คอนเฟริม

Back to Top
sirinpearl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 08:42
Winkสวยหวานอีกแล้วววววววว

ชอบมากๆๆเลยค่ะพี่
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:06
Originally posted by octteam

สวยมากเลยค่ะ พี่ปิงแต่งหน้าทำให้น้องหน้าหวาน.....น่ารักมากเลย
ขอบคุณมากๆคราฟSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:08
Originally posted by trustfocus

แต่งหน้าได้สวยใสมาก ๆ ครับ ClapClapClapClapClap

ขอบคุณมากครับSmileEmbarrassedTongueBig smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:11
Originally posted by Nok&Tas

หวานมากมายเลยค่ะพี่ปิง  เป็นธรรมชาติมาก ๆ ไม่ใส่ขนตาปลอมก็สวย ใส ได้นะเนี่ย ClapClap
ขอบคุณครับ
ถ้าน้องๆเจ้าสาวท่านใด มีขนตาอยู่แล้วก็ไม่ไส่ก็ได้ครับ แต่ถ้ามีน้อย พี่มีเบอร์ แบบธรรมชาติไส่แล้วก็ดู ไม่หลอกครับSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:12
Originally posted by makeupbypom

สวยหวานน่ารักมากค่ะ ปัดขนตาสวยจังSmile
ขอบคุณครับคุณป้อม ผมแอบชอบคุณป้อมแต่งหน้าด้วยอะครับSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:14
Originally posted by alwaysfluke

สวยใสมากครับ

ขอบคุณมากครับSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:16
Originally posted by aun_aunnie

สวยมากกกกกกกกกกกกกกก ค่ะ สวยจริงๆ มองมุมไหนก็งามไปหมดเลย
น่าจะให้จัดงานแต่งทีละหลายๆ วันเนอะจะได้ตามพี่ SP ระดับเทพมาให้ครบ
เนื่องจากเลือกไม่ถูกอย่างแรง LOL
ขอบคุณมากคราฟ บางทีมีแอบคิดแบบนี้เหมือนกันครับ ชอบๆEmbarrassedSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:18
Originally posted by iluvphoto

สวย หวานโดยไม่ต้องใส่ขนตาเลยจริงๆ ค่ะพี่ปิงClap
ขอบคุณมากคราฟ ครับอยู่ที่เราดัด และปัด ครับEmbarrassedSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:21
Originally posted by hi_honey

เจ้าสาวสวยใสมากๆ เลยค่ะพี่ปิง..

ฝีมือขั้นเทพ ไม่มีตก เลยนะคะ..
** อยากแต่งงานอีกจังเล๊ย  กับคนเดินนะจ๊ะ **
ขอบคุณจร้า หนู"นิ" ได้เลย ได้เลย กับพี่"กอล์ฟ" นะ EmbarrassedEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:22
Originally posted by pure090110

Wink สวยมากๆ ค่ะ
ขอบคุณมากๆคราฟEmbarrassedSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:24
Originally posted by <== fon_ao ==>

ชอบ ๆ อีกแล้วค่ะ
สวยใส ธรรมชาติ น่ารักมากด้วยค่ะ
ฝีมือได้ใจ
ขอบคุณมากๆนะคราฟ
แต่งแบบธรรมชาตินี้ จะทำให้ดูสวยหวาน และ น่ารักครับ SmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:26
Originally posted by yoke

สวยจัง

ขอบคุณมากคราฟEmbarrassedSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:29
Originally posted by nulex29

น่ารักมากๆ เลยค่ะ  อยากน่ารักแบบนี้บ้างจัง

ขอบคุณครับ
มีงานบอกพี่ได้เลยคราฟSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:31
Originally posted by Nu.Ann

สวยค่ะพี่ปิง สวยแบบพอดีไม่มากไปสวยมากค่ะ
ขอบคุณจร้า หนู "แอน"
การแต่งแบบธรรมชาติ ที่พอดี จะไม่มาก หรือน้อยไป จะออกมาดูดีที่สุดจร้าSmileTongueEmbarrassedBig smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:33
Originally posted by vivarisstudio

สวย....เนียน   ขนตาสวย มากๆคะTongue
ขอบคุณมากๆคราฟ
 สวยเนียน แบบนี้ ต้องเริ่มที่รองพื้นเลยคราฟEmbarrassedTongue
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:35
Originally posted by cheerscards

เจ้าสาวสวยจัง Big smile
ขอบคุณมากคราฟBig smileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:45
Originally posted by chicplanner

Clap

ขอบคุณคราฟSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:54
Originally posted by makeupbynoina

สวยจังคะ
ขอบคุณครับคุณน้อยหน่าSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 09:56
Originally posted by moddidy

สวยมากเลยคะ

ขอบคุณมากครับSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 10:07
Originally posted by varanis

Clap  สวยเด้งทั้งหน้าและผมเลยคะ ยอดเยี่ยมมากๆ
ขอบคุณมากคับคุณตูนSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 10:40
Originally posted by Make U up

ลิซ่าสวยวิ้ง คอนเฟริม

ขอบคุณแทนน้องด้วย นะคราฟ EmbarrassedSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 10:44
Originally posted by lovelybits

สวยเป็นธรรมชาติจริงๆ ค่ะพี่ปิง เจ้าสาวสวยจัง Wink
ขอบคุณมากครับน้องปูเป้SmileEmbarrassed
Back to Top
joe13 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote joe13 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 16:30

แต่งออกมาได้ สวยและใสมากๆค่ะ

Back to Top
Dusita View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Dusita Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Jul 2010 at 12:01
ขอบอก สวย มากกกกกกกกก
Back to Top
Little Bird View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Little Bird Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Jul 2010 at 13:20

สวยใสเป็นธรรมชาติมากเลยยยย      เจ้าสาวก็สวยมากกกก   ชอบค๊าา   Big smile

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jul 2010 at 13:13
Originally posted by sushi@home

พี่เอ๋ว่าไม่ใส่ก็สวยดี เป็นธรรมชาตินะครับ Clap
ใส่แบบหนาๆแข็ง เหมือนตุ๊ก กะ ตา บรายด์LOL
ขอบคุณมากคับ พี่เอ๋
จริงอย่างที่พี่เอ๋กล่าวคับ เพราะบางท่านใส่มากไปจนดูไม่งามSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jul 2010 at 13:15
Originally posted by joe13

แต่งออกมาได้ สวยและใสมากๆค่ะ

ขอบคุณมากครับSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jul 2010 at 13:17
Originally posted by beautyoflove

สวยสดใสเป็นธรรมชาติ Wink

ขอบคุณมากคับ คุณเอกSmileTongue
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jul 2010 at 13:26
Originally posted by thewedding

ชอบมาก สวยจริงๆ คุณปิง  คุณปิงแต่งตาสวยจริงๆ

ขอบคุณมากครับ
เพราะดวงตา เป็นสิ่งสำคัญมากๆในการแต่งหน้าคับ Smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jul 2010 at 13:28
Originally posted by Dusita

ขอบอก สวย มากกกกกกกกก
ขอบคุณมากนะคราฟฟSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jul 2010 at 13:30
Originally posted by Little Bird

สวยใสเป็นธรรมชาติมากเลยยยย      เจ้าสาวก็สวยมากกกก   ชอบค๊าา   Big smile

ขอบคุณ หนู๋ เอ๋ มากๆนะครับ บบบบบSmile
ปล เจ้าสาว ที่น่ารักของพี่อีกท่านหนึ่งคับEmbarrassedSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Jul 2010 at 22:54

ขอขอบคุณทุกๆกำลังใจอีกครั้งนะครับ Smile

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.