แต่งงาน สอบถามราคาวงดนตรี งานแต่งช่วงเย็น 18 กย. 53 ครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ดนตรี
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สอบถามราคาวงดนตรี งานแต่งช่วงเย็น 18 กย. 53 ครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
whoami View Drop Down

Post Options Post Options   Quote whoami Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สอบถามราคาวงดนตรี งานแต่งช่วงเย็น 18 กย. 53 ครับ
    Posted: 10 Jul 2010 at 19:57
ประมาณวง Duo หรือ Trio ครับ ถ้านักร้องสลับหญิงชายได้ก็ดีครับ (นักดนตรีสลับมาร้องอะไรประมาณนี้นะครับ)

เครื่องดนตรีที่คิดเอาไว้เป็นพวก Guitar (Acoustic) , Double bass , Violin, Piano(Mini หรือ Keyboard ก็ได้), Flute เป็นต้นครับหรือลองเสนอแนวๆพวกนี้มาก็ได้ครับ แนวเพลงแบบงานแต่งน่ะครับ เพลงไทยสากล, สากล
ถ้าลองเสนอราคาแบบรวม แบบเพิ่ม พิธีกร มาด้วยก็ได้ครับ
Back to Top
whoami View Drop Down

Post Options Post Options   Quote whoami Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jul 2010 at 17:51

ลืมทิ้ง email คร้าบ

Back to Top
ลาบาดอล์ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ลาบาดอล์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jul 2010 at 23:53
ClapClapClap
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.141 seconds.