แต่งงาน @_______________แต่งแบบธรรมชาติ_ก็สวยได้นะครับ___@ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

@_______________แต่งแบบธรรมชาติ_ก็สวยได้นะครับ___@

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: @_______________แต่งแบบธรรมชาติ_ก็สวยได้นะครับ___@
    Posted: 07 Jul 2010 at 09:13

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆ และน้องๆ ชาว WeddingSquare ทุกท่าน

จริงแล้ว พี่ตั้งใจจะนำมาลงให้ชม ตั้งแต่เมื่อคืน Smile
แต่ไม่ไหวคับ มีงานเกือบทุกวันเลย ขอแอบพักหน่อย ไม่ว่ากันนะคับEmbarrassed
วันนี้พี่ ขอนำผลงานแต่งหน้า+ทำผม "น้องนุช" มาให้ชมกัน
อ่อ...วันนี้ต้องขอขอบคุณ"น้องนุช" เป็นพิเศษ ด้วยที่มอบภาพ ก่อน และหลังแต่งมาให้ชมกันครับ Smile

ปล วันนี้พาชิมอาหารทะเล ทีบางปูนะครับ ขอบอกอร่อยจริงๆThumbs Up

ชมภาพด่านล่าง และชมผลงานเพิ่มได้ตามลิงค์นี้คับ

ผลงานแต่งหน้า ทำผม  http://www.pingmakeup.com/Page/Gallery.html

ผลงานถ่ายภาพ http://www.pingmakeup.com/photo%20by%20KITSANA/Gallery.html

Package แต่งหน้า+ถ่ายภาพ Pre wedding  http://www.pingmakeup.com/Page/Package.html  

• ถ่ายภาพนอกสถานที่  Out Door (สถานที่ เจ้าบ่าว-เจ้าสาว เป็นผู้เลือก)
    • ช่างถ่ายภาพ 2 คน 2 กล้อง ถ่ายภาพด้วย File 12.1 MEGA Pixel,
    • ภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ  ให้  CD File ไฟล์ภาพทั้งหมด (500+ ขึ้นไป)
    • พร้อม แต่งหน้า + ทำผม  โดย  พี่ ปิง  แชมป์แต่งหน้าประเทศไทย ฟรี และ ดูแลตลอดงาน

• ดอกไม้สดสำหรับการถ่ายภาพ และอุปกรณ์ประกอบการถ่ายภาพ ทางเราจัดเตรียมให้
    • รับภาพขยายขนาด 20 x 30" (Full Frame ไม่ตัดขอบ )
1   ภาพ
    • รับกรอบรูปขนาด    20 x 30"
1   กรอบ
ทั้งหมดนี้ ในราคา 9,500 บาท

< คลิกที่ภาพชมผลงานถ่ายภาพPre wedding   และแต่งหน้า ครับ

และพิเศษ !  แต่งหน้า+ทำผม เจ้าสาวรอบละ 5,500 บาท

(ในสถานที่) ลาดพร้าว ซอย 1 ข้างยูเนี่ยนมอล์ล คราฟ

สำหรับ น้องๆเจ้าสาวที่สะดวกเดินทางมาได้ คราฟ

ติดต่อสอบถามรายละเอียด และคิวงาน 0 8 1- 8 3 5 7 8 6 6 P'PING

www.pingmakeup.com

หรือเข้าพูดคุยที่ facebook ของพี่ได้นะคราฟ  http://www.facebook.com/PING.MAKEUP

หรือที่ multiply ก็ได้คราฟ http://www.pingmakeup.multiply.com

Edited by P'PING - 07 Jul 2010 at 14:09
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 09:14

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 09:16

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 09:17

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 09:19

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 09:22

ส่วนในตอนเย็นนั้น เจ้าสาวของเรา อยากได้เพียงด้อกไม้เล็กๆ เท่านั้น พี่จึงเลือกติดให้แต่พองามคับSmile

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 09:24

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 09:26

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 09:27

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 09:29

ส่วนภาพB e f o r e, A f t e r  นี้ พี่ต้องขอขอบคุณน้อง"นุช" เป็นอย่างสูง

เพราะปกติแล้ว พี่จะไม่ ถ่าย และนำภาพ ก่อนและหลังแต่ง ของน้องๆมาให้ชม จะนำมาก็แต่ ตอนที่แต่งเสร็จแล้ว

ส่วนงานนี้ น้อง"นุช"ที่น่ารักของเรายินดี มอบให้เป็น

วิทยาทาน แก่น้องๆเจ้าสาวใน WeddingSquare ของเราคับ

Edited by P'PING - 07 Jul 2010 at 10:28
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 09:32

เท่าที่พี่ทราบมา หลายๆท่านนั้น กลัวการแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ

เพราะกลัวว่าจะไม่สวย และจืดเกินไป พี่อยากบอกว่าการแต่งหน้าแบบธรรมชาตินั้น

เป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่ยากกว่าการแต่งหน้าทั่วไป (ที่เห็นสีสันอย่าง ชัดเจน)

การแต่งหน้าแบบพี่นั้น จะต้องรู้เรื่องโทนสี และแสงเงาเป็นอย่างดี การช่วยปกปิด หรือแก้ไขข้อบกพร่อง

และเสริมจุดเด่นให้กับตัวแบบ น้องๆเจ้าสาวทุกท่านมั่นใจได้เลยว่า การแต่งหน้าแบบธรรมชาตินี้

จะทำให้ทุกท่านสวยได้ โดยไม่จำเป็นต้องแต่งแบบ หนาและเข้ม จนดูไม่เป็นตัวเรา เพราะ

การแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ ที่คลาสสิคนี้ จึงเป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่สวยละมุนตา และดูได้นานกว่าการแต่งหน้าแบบทั่วไป อย่างแท้จริง

Gallery  >> Hair & Make-up  >>   Make-up

Home

| <  
> |  
  | <  
> |  
คลิกชมผลงาน ที่ภาพคับ

Edited by P'PING - 07 Jul 2010 at 11:31
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 09:43
"พาชิม" วันนี้ P'PING ขอแนะนำ

ศาลาสุขใจ (ปีกฝั่งตะวันออก) @ สถานตากอากาศบางปู

อร่อยมากขอบอกคับ (ทุกอย่างเลย) แต่หลนปู อะสุดยอดเลย ราคาไม่แพงด้วยคับ
ถ้ามีบัตรค่าราชการกลาโหม ลดอีก20:/: ด้วยนะคับ ;)
สถานตากอากาศบางปู" สมุทรปาการ คับ เลยเมืองโบราญไปหน่อยอะคับTongue

ตามลิงค์ ไปชิมด้วยกันคราฟ

ปล ภาพ ภ่ายจากBB นะครับอาดไม่คมมากนักSmile

"หลนปู" ครับ รสชาติ กลมกล่อมสุดๆ ใครชอบทาน"หลน" ต้องมาให้ได้นะคับWink

ต่อมาเป็น "ปลากระพงทอด ราดน้ำปลา" คับ ปลานี่กรอบและหอมมากๆ
 ส่วนน้ำจิ้ม ไม่ต้องพูดถึง ครบรส สุดๆ ขอบอกBig smile

หน่อไม่ฝรั่งผัดกุ้ง อันนี้ก็ไม่แฟ้คับ ทานเปล่าๆก็ไม่เค็ม ทานกับข้าวยิ่งอร่อย
กุ้งสดมาก หน่อไม่ฝรั่ง เห็ดฟาง และเห็ดหอม ช่างสุก กรอบกำลังดี อื้มมม นึกถึงแล้วหิวเลยคับTongue

ปล.ส่วนข้าวผัดปู นั้น มิทันได้ถ่ายก็หายลงท้องในพริบตา หอมมากคับเนื้อปูเป็นชิ้นๆ สด และไม่คาวเลย ครั้งหน้าไปจะต้องไปที่นี่ อีกแน่นอน .....Big smile

Edited by P'PING - 07 Jul 2010 at 10:07
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 10:17
Originally posted by thewedding

มะปาดเป็นคนเเรกเลย 555 สวยมากค่ะคุณปิงหน้าเจ้าสาวเป็นธรรมชาติที่สุดเป็นตัวของตัวเองดีจัง

ส่วนผมก็ไม่เยอะมากจนเกินไปดูแล้ว เจ้าสาวน่าจะชอบเ เบบเรียบๆแต่ดูดี และชอบใสๆเป็นแน่เเท้หรือเปล่าค่ะ Smile

ขอบคุณมากคราฟ 5555 มาไวเป็นท่านแรกจริงๆ สงสัยกลัวโดนแซงแน่ๆTongue
ปล ใช่ครับ น้องเจ้าสาวชอบและ อยากได้ เรียบๆ ใสๆ เป็นธรรมชาติ ครับ (ถูกใจน้องเค้าเลย) Smile
Back to Top
Nok&Tas View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Nok&Tas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 10:57
สวยเหมือนเดิมเลยนะคร๊า.....Clap
Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 11:00
เอ่อ...เหนือคำบรรยายพี่ปิง...แต่งหน้าได้สวยงานอีกแล้ว...ดวงตาเจ้าสาวสวยมากพี่ปิง...เจ้าสาวของพี่ปิงนี่สวยทุกคนเลยนะพี่...วันศุกร์จะขึ้นกรุงเทพฯ...นู๋เจี๊ยบเค้าไปอบรมวันเสาร์กะจะพานู๋เจี๊ยบท่องราตรีสักกะหน่อย...อิอิBeer
Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 11:01
อ่อลืมไป...ส่วนพาชิม...พี่ปิงรู้ตัวมั๊ย...กำลังจะพาน้องๆๆๆอ้วนกันหมดแล้ว.....55555+++++...ชอบทุกอย่างเลยพี่....คริคริ
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 11:25
Originally posted by Nok&Tas

สวยเหมือนเดิมเลยนะคร๊า.....Clap
ขอบคุณสำหรับการติดตาม และกำลังใจนะครับ Big smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 11:26
Originally posted by nopadon

เอ่อ...เหนือคำบรรยายพี่ปิง...แต่งหน้าได้สวยงานอีกแล้ว...ดวงตาเจ้าสาวสวยมากพี่ปิง...เจ้าสาวของพี่ปิงนี่สวยทุกคนเลยนะพี่...วันศุกร์จะขึ้นกรุงเทพฯ...นู๋เจี๊ยบเค้าไปอบรมวันเสาร์กะจะพานู๋เจี๊ยบท่องราตรีสักกะหน่อย...อิอิBeer
ดีเลยพี่กลาง พาน้อง มาเดินเล่น เด่วว่าง จาไปเดินด้วยน้า
TongueSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 11:27
Originally posted by nopadon

อ่อลืมไป...ส่วนพาชิม...พี่ปิงรู้ตัวมั๊ย...กำลังจะพาน้องๆๆๆอ้วนกันหมดแล้ว.....55555+++++...ชอบทุกอย่างเลยพี่....คริคริ
อย่าว่าแต่ น้องๆเลยพี่ ตัวเองก็ต้องลด ด่วนนนน  55555LOLLOL
Back to Top
octteam View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote octteam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 11:48
โฮ............สวยเลยครับ เจ้าสาวแต่งหน้าแล้วน่ารักมาก
Back to Top
AomMakeup View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote AomMakeup Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 12:02
เจ้าสาวพี่ปิงสวยหวานอีกแล้วค่ะSmileSmile
Back to Top
pink_ky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pink_ky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 13:04

สวยใส ธรรมชาติมากค่ะ ดอกไม้ติดผมก็เก๋

Back to Top
chollaphin View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote chollaphin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 16:46
ยืนยัน กระพงทอดน้ำปลา อร่อยค่ะ เนื้อนิ่ม อาหารที่นี่ค่อนข้างสด ในราคาประหยัด
ใครอยากทานอาหารทะเลเยอะๆ อร่อยในราคาที่คุ้มค่า แนะนำที่นี่นะคะ ^^
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 19:37
Originally posted by khunjoestudio

ผลงานการแต่งหน้าสวยใส เหมือนเช่นเคยครับ

ขอบคุณมากคราฟฟฟฟBig smileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 19:38
Originally posted by octteam

โฮ............สวยเลยครับ เจ้าสาวแต่งหน้าแล้วน่ารักมาก
ขอบคุณมากๆคราฟฟฟ
EmbarrassedSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 19:40
Originally posted by birdeyeview

แหล่มครับพี่ปิง ชอบรูปก่อนและหลังมาก
ขอบคุณมากครับ และต้องขอ ขอบคุณน้อง"นุช" ด้วยนะครับSmileTongue
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 19:41
Originally posted by AomMakeup

เจ้าสาวพี่ปิงสวยหวานอีกแล้วค่ะSmileSmile
ขอบคุณครับ คุณอ้อมSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 19:45
Originally posted by vivarisstudio

สวย  ใส  เนียน  มากเลยคะ 

ป ล .  กับข้าวน่าทานทุกอย่างเลย
ขอบคุณมากครับ ส่วนกับข้าวเฟิมว่าอร่อยจริงครับSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 19:48
Originally posted by pink_ky

สวยใส ธรรมชาติมากค่ะ ดอกไม้ติดผมก็เก๋

ขอบคุณคราฟ
ดอกไม้ ส่วนใหญ่จะดูให้เข้ากับชุด และทรงผมครับSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 19:49
Originally posted by jyacupcake

สวยใสไม่มีเปลี่ยนเลยนะคะBig smile
ขอบคุณมากๆ ครับEmbarrassedBig smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 19:50
Originally posted by iluvphoto

รีวิวจนหิวเลยค่ะ น่ากินจัง
เจ้าสาวหน้าหวานเลยค่ะLOL
ขอบคุณมากครับ ว่างๆผ่านไปอย่าลืมแวะทานนะคับ อร่อยจริงๆครับ Big smileTongue
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 19:54
Originally posted by makeupbypom

สวยสดใสน่ารักมากค่ะ Smile

ขอบคุณมากคับคุณป้อมSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 19:57
Originally posted by chollaphin

ยืนยัน กระพงทอดน้ำปลา อร่อยค่ะ เนื้อนิ่ม อาหารที่นี่ค่อนข้างสด ในราคาประหยัด
ใครอยากทานอาหารทะเลเยอะๆ อร่อยในราคาที่คุ้มค่า แนะนำที่นี่นะคะ ^^
ขอบคุณนะครับ แสดงว่าได้ไปทานมาบ่อยๆแน่เลย Smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 20:28
Originally posted by sushi@home

งดงามราวเนรมิตร
หลังจากดูงานแต่งหน้ามาพักใหญ่
พี่เอ๋คิดว่า การแต่งหน้าเป็นศิลปะที่น่าสนใจมากๆครับ
ส่วนหลนปูเห็นแล้วก็หิวข้าวนะLOL
ใช่เลยคับพี่เอ๋ การแต่งหน้ป็นศิลปะที่น่าสนใจ และน่าทึ่งมากคับ
 ทั้งช่วยแก้ไขและเสริมให้แบบ ดูดีและสวยขึ้นได้เป็นอย่างดีคับ
ส่วนอาหาร อร่อยมากๆคับ ถ้าพี่เอ๋ผ่านไป แวะได้เลย คับไม่ผิดหวังSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 20:32
Originally posted by trustfocus

อาหารน่ารับประทานมาก  แต่ก้อไม่สู้กับการแต่งหน้าของคุณปิง ที่แต่งได้สวยงาม ๆ  ครับ

ClapClapClap
ขอบคุณมากๆคับ  SmileEmbarrassed
Back to Top
Nu.Ann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 20:38
พี่ปิงค่า สุดยอด

ไม่มีคำบรรยายเลยอะ เด้งขึ้นมาทันตา

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 21:48
Originally posted by Nu.Ann

พี่ปิงค่า สุดยอด

ไม่มีคำบรรยายเลยอะ เด้งขึ้นมาทันตา

กำลังคิดถึงเลย
ว่าแต่น้องสาวสุดที่รักพี่มาชม แต่ละที เล่นเอาพี่ปลื้มมม และเขิล เลยอะSmileEmbarrassedBig smile
Back to Top
varanis View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote varanis Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2010 at 22:28
Embarrassed  สวัสดีคะคุณปิง ช้วงนี้ตูนห่างหายจากหน้าเวปไปนาน แต่กลับ
    มากี่ครั้งคุณปิงก็มีผลงานสวยๆและน่าประทับใจมาให้ชมตลอดๆ
    แถมมาพร้อมกับสาระน่ารู้มาฝากเสมอเลยนะคะClap
Back to Top
Make U up View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote Make U up Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Jul 2010 at 00:50
จะงานเช้าหรืองานเย็นก็ไม่เคยผิดหวังเลย จับจิตจับใจจิงๆ

Back to Top
<== fon_ao ==> View Drop Down

Post Options Post Options   Quote <== fon_ao ==> Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Jul 2010 at 09:10
wow wow wow

สุดยอดค่ะ เจ้าสาวสวย มาก มาย ค่ะ

ดีใจแทนเจ้าสาวค่ะ ทำให้ วันสำคัญเป็นเจ้าหญิงได้ ด้วยWink

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Jul 2010 at 12:04
Originally posted by varanis

Embarrassed  สวัสดีคะคุณปิง ช้วงนี้ตูนห่างหายจากหน้าเวปไปนาน แต่กลับ
    มากี่ครั้งคุณปิงก็มีผลงานสวยๆและน่าประทับใจมาให้ชมตลอดๆ
    แถมมาพร้อมกับสาระน่ารู้มาฝากเสมอเลยนะคะClap

ขอบคุณคับคุณตูน คิดถึงเช่นกันครับ อย่าลืมแวะเอาผลงานมาให้ชมกันบ้างน้าSmileTongue
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Jul 2010 at 12:09
Originally posted by makeuup

จะงานเช้าหรืองานเย็นก็ไม่เคยผิดหวังเลย จับจิตจับใจจิงๆ

ขอบคุณคราฟฟฟSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Jul 2010 at 12:15
Originally posted by <== fon_ao ==>

wow wow wow

สุดยอดค่ะ เจ้าสาวสวย มาก มาย ค่ะ

ดีใจแทนเจ้าสาวค่ะ ทำให้ วันสำคัญเป็นเจ้าหญิงได้ ด้วยWink

ขอบคุณครับ
ใช่ครับ เราต้องทำให้น้องเค้าสวย และมั่นใจที่สุดในวันสำคัญคับSmileEmbarrassed
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.164 seconds.