แต่งงาน ขอบคุณ gooddayphoto ค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอบคุณ gooddayphoto ค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
popcorn69 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote popcorn69 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอบคุณ gooddayphoto ค่ะ
    Posted: 23 Jun 2010 at 14:07
ขอบคุณ gooddayphoto มากๆ ค่ะ.. รูปถ่ายออกมาสวยถูกใจมากเลย.. น้องที่แต่งไปก่อนยังชมว่าได้รูปเร็วจังแล้วก็สวยด้วย.. ส่วนน้องที่ยังไม่แต่งก็มาถามๆ ว่าใช้บริการใคร รูปสวยถูกใจมากกก Big smile.. ไม่ผิดหวังที่แอบดูผลงานมานาน Thumbs Up

< id="gwProxy" ="">< ="jsCall;" id="jsProxy" ="">
Back to Top
eyeeye_jung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote eyeeye_jung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jul 2010 at 00:20
ภาพสวยจังเลยค่ะ ดูอบอุ่นมาก
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.090 seconds.