แต่งงาน การ์ดจากมูลนิธิหรือสมาคมต่างๆ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

การ์ดจากมูลนิธิหรือสมาคมต่างๆ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
parr View Drop Down

Post Options Post Options   Quote parr Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: การ์ดจากมูลนิธิหรือสมาคมต่างๆ
    Posted: 20 Jun 2010 at 20:14

สนใจอยากใช้การ์ดจากมูลนิธิหรือสมาคมต่างๆ ขอคำแนะนำด้วยค่ะว่าพอจะมีที่ไหนบ้าง ที่ทำการ์ดเปล่า ลายดอกไม้หรืออะไรก็ได้ที่เหมาะสมกับงานแต่งงานได้ค่ะ โทรไปถามที่มูลนิธิเด็กแล้วเค้ามีแค่ 2 ลายค่ะ จำนวนเหลือน้อยด้วย  ขอบคุณค่ะ

Back to Top
Poy20 View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Poy20 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2010 at 10:06

เท่าที่เคยติดต่อ มีแต่มูลนิธิเด็กค่ะ   แต่ต้องอดทนเวลาติดต่อค่ะ เพราะไม่ใช่การดำเนินงานในแบบธุรกิจ(มั้ง)เหมือนร้านค้าทั่วๆไป กว่าจะรับโทรศัพท์ กว่าจะโทรกลับ  นานจนลืมเลยค่ะ

โทรไปกี่ที ก็มีอยู่สองลาย ไม่มีเพิ่ม (ถามต้นปี กลางปี ก็เหมือนเดิม)

สุดท้ายก็เลยไปสั่งของร้านแทนค่ะ รวดเร็ว ทันใจดี ตอบสนองลูกค้าได้หลากหลาย
ราคาก็พอๆกัน

แต่เรื่องบริจาคทานกับมูลนิธิ เราคิดว่าไปบริจาคเงินดีกว่า น่าจะเป็นอะไรที่มูลนิธิถนัดทำค่ะ
28 Nov. is the day I choose you to be my life partner. I promise to be the best person I can be for you. I promise to wash away your tears and to hold you sweetly until our days on earth are over.
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.147 seconds.