แต่งงาน ใครจะแต่งประมาณกุมภาปีหน้าบ้างค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครจะแต่งประมาณกุมภาปีหน้าบ้างค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
msneko View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote msneko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครจะแต่งประมาณกุมภาปีหน้าบ้างค่ะ
    Posted: 09 Jun 2010 at 18:02
หาเพื่อนแต่งกุมภาปีหน้าค่ะ ช่วงนี้แต่ล่ะคนทำอะไรกันอยู่เอ้ย มารายงานตัวกันดีกว่า มีไรจะได้ช่วยกันคิดค่ะ

ส่วนผึ้งเอง ไปจองแพคเกจ pre wedding มาแล้วค่ะ จะได้ไปถ่ายวันที่ 20 มิถุนายน
ภ้าได้รูปมาแล้วเด๋วเอามาให้ดูกันแน่นอนค่ะ
Back to Top
ao11oa View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote ao11oa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jun 2010 at 07:40
Smile แต่งปีหน้าเหมือนกันค่ะ แต่เป็นช่วงปลายปี ตอนนี้มีแค่การวางแผนกับรูปแบบงานเท่านั้น แต่มีนัดดูสถานที่จัดงานกับผู้รับจ้างจัดงานแล้วค่ะ เพราะต้องต้องจองสถานที่เป็นอย่างแรกเลยค่ะ อย่างอื่นยังพอยังมีเวลาจัดหา เป้นกำลังใจให้นะค่ะ
Back to Top
aun_aunnie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aun_aunnie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jun 2010 at 19:12

กุมภา ด้วยคนจ้า...

Back to Top
aordave View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aordave Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jun 2010 at 19:54
แต่งปีหน้าเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่แน่เดือนไหน แต่สถานที่หน้าจะเป็นโรงแรมสุโขทัยนะค่ะ เพื่อนๆ ไปดูที่ไหนกันค่ะ
Back to Top
ข้าวใหม่ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ข้าวใหม่ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jun 2010 at 00:13
17 กุมภา 54  ค่ะ จองสถานที่งานเช้าที่รพ.สงฆ์แล้วค่ะ
แต่ งานเย็นยังหาอยู่ค่ะ วันเสาร์ที่12นี้ไปดูชุดถ้าชอบก็จะสั่งตัด
จะได้เอามาใช้ถ่ายรูปทำVDO (จะถ่ายเดือนตุลา)  ประมาณนี้ค่ะ Smile
Back to Top
Ka_Taii View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ka_Taii Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jun 2010 at 13:31

กุมภาค่ะ แต่ยังไมรู้วันเลยค่ะ เพราะว่ายังไม่ได้ไปดูฤกษ์เลย แต่ตั้งใจว่ากุมภาแน่นอนค่ะ

Back to Top
aun_aunnie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aun_aunnie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jun 2010 at 12:21
ตอนนี้กำลังเทใจให้กับตึกช้างอยู่จ้า....

Back to Top
littlemermaid View Drop Down

Post Options Post Options   Quote littlemermaid Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jun 2010 at 14:25
มาลงชื่อเดือนกุมภาเช่นกันค่า 19 ก.พ. 54 จ้า
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.164 seconds.