แต่งงาน นอกเรื่องนิดนึงค่ะ..เลือกซื้อของขวัญ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

นอกเรื่องนิดนึงค่ะ..เลือกซื้อของขวัญ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P_S52 View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote P_S52 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: นอกเรื่องนิดนึงค่ะ..เลือกซื้อของขวัญ
    Posted: 05 Jun 2010 at 15:58
พอดีจะต้องเตรียมเลือกซื้อของขวัญให้ผู้ใหญ่ที่เคารพมากๆ ท่านนึง (ผู้ชายค่ะ) เลยอยากให้ของดีๆ

คุยกับแฟนว่ามีงบให้ประมาณ 10000 บาท พอเห็นงบเลยยิ่งนึกไม่ออกว่าจะให้อะไรท่านดี ช่วยแชร์ไอเดียนิดนึงนะค่ะ Big smile
Back to Top
Venus&Mars View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Venus&Mars Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2010 at 18:22
ลองไปดูของที่ร้าน Jim Thomson ดูมั๊ยค่ะ Smile
เสื้อเชิ้ตผ้าไหมสวยมาก แล้วก้อมีเนคไทด้วย
แต่ราคาต่อชิ้นอาจไม่ถึง 10,000 นะคะ
ลองซื้อรวมกันเป็นเซต เสื้อเชิ้ต+เนคไท+เช็ดหน้า รวมกันน่าจะถึง10,000

รอความเห็นต่อไป แหะ แหะ
Back to Top
neeson View Drop Down

Post Options Post Options   Quote neeson Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2010 at 21:56

นาฬิกาดีมั้ยคะWink

Back to Top
amoraey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote amoraey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2010 at 22:42
ต้องดูว่าท่านชอบอะไรด้วยค่ะ ถ้าท่านดื่มอยู่บ้าง ไวน์ดี ๆ ซักขวดก็อาจจะได้ หรือไม่ก็บัตรสปาโรงแรมห้าดาวพอได้มั้ยคะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote P_S52 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2010 at 08:26

ขอบคุณทุกคนนะค่ะ โจทย์มันยากไปนิด อิอิ ตอนนี้กะลังมองๆดูแพ็คเก็จทัวร์ให้ท่านไปเที่ยวพักผ่อน ไม่รู้ว่าดีมั้ยอ่ะคะ

ลืมบอกไปว่าเป็นของขวัญเกษียญอายุราชการนะคะ
Back to Top
Venus&Mars View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Venus&Mars Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2010 at 11:54
ของขวัญเกษียณอายุราชการ เป็นแพคเกตทัวร์ เยี่ยมไปเลยค่ะ
แบบไปเที่ยวเชี่ยงใหม่ หรือทะเลใต้(อันนี้อาจเหนื่อยไป) หรือหัวหิน 3 วัน 2 คืน
น่าจะดีนะคะSmile
Back to Top

Post Options Post Options   Quote P_S52 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2010 at 13:34
ขอบคุณค่ะ แป๋มว่าอันนี้น่าจะลงตัวที่สุด อิอิ Smile
Back to Top
KoiZilla View Drop Down

Post Options Post Options   Quote KoiZilla Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2010 at 15:30
เพิ่มเตมินิดนึงค่ะ
ถ้าเป็นทัวร์ อย่างน้อยๆ ต้อง  ที่นั่งนะคะ ไม่งั้นไม่มีเพื่อนไป  เซ็งเลยค่ะ

Back to Top
Poy20 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Poy20 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jun 2010 at 15:29
ใช่ค่ะ เดินทางคนเดียวไม่เวิร์คค่ะ ต้องเป็นคู่ค่ะ
น่าจะเกินงบ 1 หมื่นนะคะ  ถ้าไปสองคน
แต่น่าจะเป็นของขวัญที่น่าประทับใจมากๆค่ะ เข้ากับการเกษียณอายุราชการมั่กๆSmile
Back to Top

Post Options Post Options   Quote P_S52 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jun 2010 at 10:24

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค๊า ไม่แพ็จเก็จโรงแรม ก็แพ็คเก็จท่องเที่ยวคะ คงไทยเที่ยวไทย งบจะได้ไม่ปลายบาน อิอิ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.137 seconds.