แต่งงาน นู๋เล็ก - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

นู๋เล็ก

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nulex29 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nulex29 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: นู๋เล็ก
    Posted: 01 Jun 2010 at 14:50
Embarrassed อยากรบกวนพี่ ๆ เพื่อนๆ หน่อยนะคะ เล็กอยากได้แบบการจัดดอกไม้ในงานแบบที่ใช้ดอกไม่ไม่มากนัก (ไม่อยากใช้งบตรงนี้เยอะนักนะค่ะ งบน้อย) เล็กกินเลี้ยงเที่ยง จัดงานโรงอาหารของเด็กนักเรียน เป็นพื้นที่อยู่ใต้ตึก มีเวที อยากได้ตัวอย่างแบบดอกไม้ที่จัดเวที โต๊ะรับซอง (เล็กมีกรงนกที่ตั้งโต๊ะอยู่ด้วยค่ะ) ซุ้มหน้างานที่ ร.ร. มีให้ยืมเป็นแบบฌโค้งค่ะ รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ด้วยนะคะ....ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2010 at 09:18
S5004231.JPG   - แบบนี้ก็ใช้ดอกไม้น้อยค่ะ   นำผ้ามาปูเป็นพื้นหลังก่อน  แล้วแต่งมุม 2 จุดใหญ่ ๆ  Smile

DSC_0131.JPG  - ส่วนโต๊ะหน้างาน   นำผ้ามาปู  แล้วจัดดอกไม้ตรงกลางโต๊ะ  แถว ๆ กล่องรับซองค่ะWink
Back to Top
nulex29 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nulex29 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2010 at 11:12

ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ แบบถูกใจเลยค่ะ ขอบคุณอีกครั้งนะคะ Tongue

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.207 seconds.