แต่งงาน __________แต่งหน้า_&_ถ่ายภาพ_by_P'PING__________@ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

__________แต่งหน้า_&_ถ่ายภาพ_by_P'PING__________@

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: __________แต่งหน้า_&_ถ่ายภาพ_by_P'PING__________@
    Posted: 01 Jun 2010 at 00:15

สวัสดีคับพี่ๆ น้องๆ ของครอบครัว WeddingSquare ที่น่ารักทุกท่าน

วันนี้พี่ขอนำผลงานแต่งหน้า-ทำผม และถ่ายภาพ ของพี่ มาให้ชมกันนะคับSmile

ก่อนอื่นพี่ขอขอบคุณ น้องNuch และพี่ O ด้วยนะคับที่มอบความไว้วางใจให้พี่ดูแล ทั้งในวัน ถ่ายภาพ Pre Wedding และในวันพิธีSmile

วันนี้เป็นอีกวันที่แสงแดดไม่แรงมาก และท้องฟ้าครื้ม ในช่วงบ่าย (ซึ่งน้องนุช ชอบมากๆ)LOL เพราะไม่ร้อน
ส่วนพี่โอ ของเรานั้นออกจะแพ้แสงแดด พอควร จึงถ่ายไป มีน้ำตาไป (หรือว่าซึ้งกันแน่นะ)LOL
ทั้งคู่น่ารัก ให้ความร่วมมือทุกอย่าง ไม่บนสักคำ Tongue เราจึงได้ภาพที่สวยงามและหวานซึ้งอย่างที่นำมาให้ชมกันคับ

ปล ต้องขอบคุณพี่กลาง กะหนูเจี๊ยบ ที่หล่อ และสวย แถมยังเป็นpresenter ที่ดี จึงทำให้ทั่งคู่ได้ร่วมงานกับพี่ครับSmile

ชมภาพด่านล่าง และชมผลงานเพิ่มได้ตามลิงค์นี้คับ

ผลงานแต่งหน้า ทำผม  http://www.pingmakeup.com/Page/Gallery.html

ผลงานถ่ายภาพ  http://www.pingmakeup.com/Page/Prewedding.html

Package แต่งหน้า+ถ่ายภาพ Pre wedding  http://www.pingmakeup.com/Page/Package.html  

• ถ่ายภาพนอกสถานที่ (1วัน) Out Door (สถานที่ เจ้าบ่าว-เจ้าสาว เป็นผู้เลือก)
    • ช่างถ่ายภาพ 2 คน 2 กล้อง ถ่ายภาพด้วย File 12.1 MEGA Pixel,
    • ภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ  ให้  CD File ไฟล์ภาพทั้งหมด (650 ภาพ + ขึ้นไป ไม่จำกัดจำนวน)
    • พร้อม แต่งหน้า + ทำผม  โดย  พี่ ปิง  แชมป์แต่งหน้าประเทศไทย ฟรี และดูแลตลอดงาน

• ดอกไม้สดสำหรับการถ่ายภาพ และอุปกรณ์ประกอบการถ่ายภาพ ทางเราจัดเตรียมให้ ฟรี
    • รับภาพขยายขนาด 20 x 30" (Full Frame ไม่ตัดขอบ )
1   ภาพ
    • รับกรอบรูปขนาด    20 x 30"
1   กรอบ
ทั้งหมดนี้ ในราคา 12,500 บาท
และ ครึ่งวัน ในราคา 9,500 บาท

< คลิกที่ภาพชมผลงานถ่ายภาพPre wedding   และแต่งหน้า ครับ >

กระทู้ก่อนหน้าครับ http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=137299

http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=147979

และพิเศษ !  แต่งหน้า+ทำผม เจ้าสาวรอบละ 5,500 บาท

(ในสถานที่) ลาดพร้าว ซอย 1 ข้างยูเนี่ยนมอล์ล คราฟ

สำหรับ น้องๆเจ้าสาวที่สะดวกเดินทางมาได้ คราฟ

ติดต่อสอบถามรายละเอียด และคิวงาน 0 8 1- 8 3 5 7 8 6 6 P'PING

www.pingmakeup.com

หรือเข้าพูดคุยที่  facebook ของพี่ได้นะคราฟ  http://www.facebook.com/PING.MAKEUP  

หรือที่ multiply ก็ได้คราฟ http://www.pingmakeup.multiply.com    

Edited by P'PING - 25 Jun 2011 at 00:56
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 00:34

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 00:36

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 00:40

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 00:42

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 00:43

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 00:45

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 00:47

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 00:50
DSC_1104 copy

DSC_1107 copy

Edited by P'PING - 01 Jun 2010 at 01:41
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 00:54

Edited by P'PING - 01 Jun 2010 at 08:40
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 00:57

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 01:01

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 01:07

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 01:11

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 01:14

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 01:16

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 01:18
"การแต่งหน้าที่ดีนั้น ไม่ควรเพิ่มความสวยให้เพียงอย่างเดียว แต่หากต้องทำให้ดูอ่อนวัยลงด้วยนะครับ"Smile

เท่าที่พี่ทราบมา หลายๆท่านนั้น กลัวการแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ

เพราะกลัวว่าจะไม่สวย และจืดเกินไป พี่อยากบอกว่าการแต่งหน้าแบบธรรมชาตินั้น

เป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่ยากกว่าการแต่งหน้าทั่วไป (ที่เห็นสีสันอย่าง ชัดเจน)

การแต่งหน้าแบบพี่นั้น จะต้องรู้เรื่องโทนสี และแสงเงาเป็นอย่างดี การช่วยปกปิด หรือแก้ไขข้อบกพร่อง

และเสริมจุดเด่นให้กับตัวแบบ น้องๆเจ้าสาวทุกท่านมั่นใจได้เลยว่า การแต่งหน้าแบบธรรมชาตินี้

จะทำให้ทุกท่านสวยได้ โดยไม่จำเป็นต้องแต่งแบบ หนาและเข้ม จนดูไม่เป็นตัวเรา เพราะ

การแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ ที่คลาสสิคนี้ จึงเป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่สวยละมุนตา และดูได้นานกว่าการแต่งหน้าแบบทั่วไป อย่างแท้จริงSmile

และด้วยเครื่องสำอางค์สูตรพิเศษของพี่แล้ว จะทำให้สวยเนียนบาง และอยู่ทนไปนับ 10 ชม. โดยไม่ต้องกังวลเลยครับ Approve

ผลงานแต่งหน้าที่ฝ่านมาครับ

คลิกที่ภาพ เพื่อชมภาพใหญ่ และอัลบั้มเต็มครับ Smile

อากาศ เริ่มดี ท้องฟ้าเริ่มสวยแล้วนะครับ เหมาะกับการถ่ายภาพ Pre wedding  เพราะจะได้ภาพที่สวยงาม มากๆครับSmile

( คลิ๊ก ที่ภาพ เพื่อชมภาพใหญ่ และอัลบั้มเต็ม ครับ )

ราคาPackage แต่งหน้า+ถ่ายภาพ  Pre wedding  (ครึ่งวัน 9500 ฿) และ(เต็มวัน 12500 ฿)

ภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ  ให้  CD File ไฟล์ภาพทั้งหมด (650 ภาพ + ขึ้นไป ไม่จำกัดจำนวน)
พร้อมรับ ภาพใหญ่+กรอบ (ฟรี)

อัลบั้ม LCD

ติดต่อ สอบถามคิวงาน

Tel. 081 835 7866     P'PING

Edited by P'PING - 25 Jun 2011 at 01:03
Back to Top
sirinpearl View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 09:19
Winkสวยๆทั้งนั้นค่ะพี่ปิง...
Back to Top
varanis View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote varanis Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 09:30
Clap     สวยสดใสทั้งภาพถ่ายและตัวแบบเลยคะ
Back to Top
preciousbridal View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote preciousbridal Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 10:46
สวยเนียนมากๆเลยค่าพี่ปิง
ฝีมือถ่ายภาพก็มืออาชีพมากๆนะคะSmileSmile

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 12:35
Originally posted by sushi@home

สวยและใสได้จริงๆครับ
แบบนี้เองเรียกว่าการแต่งหน้าแบบธรรมชาติครับ

พี่เอ๋ @ ซูชิBig smile
ขอบคุณพี่เอ๋มากคับ มาให้กำลังใจน้องเปิดให้เป็นท่านแรกเลยEmbarrassed
ช่วงนี้น้อง น้ำหนักขึ้น มีอะไรทานแล้วไม่อ้วนบ้างมั้ยคราฟ แงแงSleepy
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 12:36
Originally posted by jyacupcake

ใสจริงๆค่ะ  สวยหวานจังเลยSmile 
ขอบคุณมากๆเลยคราฟ Big smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 12:38
Originally posted by sirinpearl

Winkสวยๆทั้งนั้นค่ะพี่ปิง...
ขอบคุณนะคราฟ กำลังรออยู่เชียวTongue
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 12:39
Originally posted by varanis

Clap     สวยสดใสทั้งภาพถ่ายและตัวแบบเลยคะ
ขอบคุณคับ แวะมาทักทายกันเสมอSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 12:43
Originally posted by jimmybeauty

เจ้าสาวหวานใสได้ใจเหลือเกิน
  ขอบคุณจร้าน้องจิมมี่Wink
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 12:47
Originally posted by trustfocus

สวยคลาสิคมากครับ คุณปิง ClapClapClapClap

ขอบคุณมากๆคราฟ Big smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 12:48
Originally posted by preciousbridal

สวยเนียนมากๆเลยค่าพี่ปิง
ฝีมือถ่ายภาพก็มืออาชีพมากๆนะคะSmileSmile

ขอบคุณมากๆคราฟ Big smile
Back to Top
Nu.Ann View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 14:30
ว้าว...สวยจังพี่ปิง

ภาพสีสดมากค่ะสวย

Back to Top
Nok&Tas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nok&Tas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 15:54
หวานมากมายเลยค่ะ ภาพก็สีสวย สดใส
Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 16:29

แหมถ่ายภาพออกมาสวยกว่าตอนถ่ายให้ผมซะอีก....แสดงว่าฝีมือพัฒนาขึ้นมากเลยนะพี่ปิง...แต่ไม่เปนไรเพราะทั้งสองคนเปนน้องรักของผมเอง...555+++ ทั้งคู่เปนคนน่ารักมากจิงจิงคับพี่ปิง...ชอบหลายภาพเลยแหละพี่ปิง...ฝีมือการแต่งหน้าและถ่ายภาพของพี่ปิงนี่สุดโต่งเลยพี่...ชอบภาพนี้ที่สุดเลยคับพี่ปิง....ได้ครบทุกสีเลยอ่ะนะ

Back to Top
pettosky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pettosky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 21:16

ขอบคุณพี่ปิงและทีมงานมากๆนะคับ ที่ทำให้ภาพออกมาสวยเกินความจริง(555) Tongue พี่ๆทุกคนอัธยาศัยดีและเป็นกันเองมากๆ ยอมรับว่าวันนั้นหลังจากถ่ายภาพเสร็จกลับมาเหนื่อยมากๆ แต่พอได้มาเห็นภาพก้อหายเหนื่อยไปเลย Wink 

PS.ยังไงต้องขอขอบคุณพี่ปิงอีกครั้งนะคับ ที่ทำให้ได้ภาพที่สวยและถูกใจผมมากๆคับ Embarrassed 
และขอขอบคุณทุกๆคอมเม้นต์ด้วยนะคับ ClapClapClap

Back to Top

Post Options Post Options   Quote pettosky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 21:18
Originally posted by nopadon

แหมถ่ายภาพออกมาสวยกว่าตอนถ่ายให้ผมซะอีก....แสดงว่าฝีมือพัฒนาขึ้นมากเลยนะพี่ปิง...แต่ไม่เปนไรเพราะทั้งสองคนเปนน้องรักของผมเอง...555+++ ทั้งคู่เปนคนน่ารักมากจิงจิงคับพี่ปิง...ชอบหลายภาพเลยแหละพี่ปิง...ฝีมือการแต่งหน้าและถ่ายภาพของพี่ปิงนี่สุดโต่งเลยพี่...ชอบภาพนี้ที่สุดเลยคับพี่ปิง....ได้ครบทุกสีเลยอ่ะนะ

่ภาพนี้ชอบที่ซู๊ดดดด Big smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 21:49
Originally posted by Nu.Ann

ว้าว...สวยจังพี่ปิง

ภาพสีสดมากค่ะสวย

ขอบคุณหนูแอน วันนี้มาเร็วนะ ไม่ปิดกระทู้ด้วย 55555
คิดถึงเน้ออ Big smileLOL
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 21:52
Originally posted by Nok&Tas

หวานมากมายเลยค่ะ ภาพก็สีสวย สดใส
ขอบคุณมากนะคราฟ เขิลๆSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 21:57
Originally posted by nopadon

ขอบคุณ พี่กลางและหนูเจี๊ยบ 5555 อันนี้ใครตอบกระทู้นะ LOLพี่กลาง หรือหนูเจี๊ยบ (เห็นไปตอบเจ้าสาวหาช่างที่เมืองกาญ กระทู้เดียว มีคับ มีค่ะ ตอบที 2คนเลยนะ น่ารักจริงๆ )LOLLOL
ปล รูปใหม่ได้ที่แขวนยังล่ะหนูเจี๊ยบบบTongue
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 21:59
Originally posted by makeupbypom

สวยหวานสดใส ภาพสวยคมชัดมากค่ะSmile
ขอบคุณมากคราฟคุณป้อมSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 22:03
Originally posted by khunjoestudio

ภาพสวยใสทุกภาพเลยครับ พี่ปิง

ขอบคุณมากครับSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 22:08
Originally posted by pettosky

ขอบคุณพี่ปิงและทีมงานมากๆนะคับ ที่ทำให้ภาพออกมาสวยเกินความจริง(555) Tongue พี่ๆทุกคนอัธยาศัยดีและเป็นกันเองมากๆ ยอมรับว่าวันนั้นหลังจากถ่ายภาพเสร็จกลับมาเหนื่อยมากๆ แต่พอได้มาเห็นภาพก้อหายเหนื่อยไปเลย Wink 

PS.ยังไงต้องขอขอบคุณพี่ปิงอีกครั้งนะคับ ที่ทำให้ได้ภาพที่สวยและถูกใจผมมากๆคับ Embarrassed 
และขอขอบคุณทุกๆคอมเม้นต์ด้วยนะคับ ClapClapClap

ในที่สุดเจ้าของกระทู้ตัวจริงก็มา Smile
  ขอบคุณพี่โอ กะน้องนุช ด้วยน้า ที่น่ารักทำตามที่พี่บอก (ไม่ดื้อเลย) ทนร้อน ทนเหนื่อยด้วยกัน ดีใจคับที่ได้ทำงานให้น้องๆที่น่ารักทั้งนั้นเลยTongueEmbarrassed
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pettosky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 22:33
Originally posted by P'PING

ในที่สุดเจ้าของกระทู้ตัวจริงก็มา Smile
  ขอบคุณพี่โอ กะน้องนุช ด้วยน้า ที่น่ารักทำตามที่พี่บอก (ไม่ดื้อเลย) ทนร้อน ทนเหนื่อยด้วยกัน ดีใจคับที่ได้ทำงานให้น้องๆที่น่ารักทั้งนั้นเลยTongueEmbarrassed
โทดทีคับ พอดีเพิ่งจะเลิกงานกลับมาบ้าน แต่มีสายรายงานผมล่วงหน้าละ 55+
Back to Top
Little Bird View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Little Bird Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2010 at 15:35

สวย หวาน เนียน  เหมือนเคยเลยนะค๊าาาาาา    Big smile

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2010 at 17:26
Originally posted by tukmakeup

สวยใส......แล้วก็หวานได้ใจจริง ๆ  ยกนิ้วให้เลยคับ

Clap
  ขอบคุณคราฟBig smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2010 at 17:28
Originally posted by iluvphoto

สวยหวานเลยค่ะพี่ปิง
พี่ปิงทำได้ทุกอย่างเลยLOL

ขอบคุณคับ
ทำได้เหมือนโดเรม่อนเลย แต่ตอนนี้ตัวกลมเหมือน มากกว่า LOLLOL
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2010 at 17:29
Originally posted by Little Bird

สวย หวาน เนียน  เหมือนเคยเลยนะค๊าาาาาา    Big smile

ขอบคุณน้องเอ๋มากๆจร้า มาบ่อยๆนะ เด่วพี่คิดถึงTongueSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2010 at 17:30
Originally posted by chicplanner

Clap
ขอบคุณมากคราฟSmileEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2010 at 17:32

Originally posted by P'PING

โทดทีคับ พอดีเพิ่งจะเลิกงานกลับมาบ้าน แต่มีสายรายงานผมล่วงหน้าละ 55+
ไม่ต้องเดาว่าใครบอก ก็พอจะรู้ว่าเป็นพี่กลางแน่ๆ 55555Big smileLOLLOL
Back to Top
ratty_dk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ratty_dk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2010 at 00:29

ชอบทรงผม ดูเก๋มากค่ะ
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2010 at 12:43
Originally posted by ratty_dk

ชอบทรงผม ดูเก๋มากค่ะ
ขอบคุณคราฟSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jun 2010 at 12:20
ขออภัยผู้เข้าชมเวป และกระทู้ P'PING ด้วยนะคับ
เนื่องจากมีผู้เข้าชมจำนวนมาก
จึงทำให้แบรนวิดมีปัญหา
ทางเรากำลังเร่งดำเนินการอยู่ ขอบคุณครับEmbarrassedEmbarrassed
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2010 at 10:39
ขณะนี้เข้าชมได้ตามปกติแล้วนะคับ ขอบคุณคราฟ P'PINGBig smileEmbarrassedTongueSmile
Back to Top
Nose View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Jun 2010 at 21:06

สวยเนียนจังค่ะ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jul 2010 at 20:52
Originally posted by Nose

สวยเนียนจังค่ะ

ขอบคุณมากคราฟ ที่ติดมามให้กำลังใจกันSmile
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.193 seconds.