แต่งงาน ขอคำแนะนำ สถานที่จัดงานแต่งงาน จ.ระยองค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สถานที่จัดเลี้ยง
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอคำแนะนำ สถานที่จัดงานแต่งงาน จ.ระยองค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Im View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Im Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอคำแนะนำ สถานที่จัดงานแต่งงาน จ.ระยองค่ะ
    Posted: 31 May 2010 at 17:51

พอดีจัดงานแต่งงานที่ จ. ระยองค่ะ ประมาณช่วง พฤศจิกายน  มีแขกประมาณ 200 - 300 คน  แต่ยังไม่มีสถานที่จัดงานเลี้ยงตอนเย็น อยากได้เป็นบรรยากาศริมทะเลค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนะคะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.124 seconds.