แต่งงาน ถามเรื่องเค๊กด้วยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เค้กแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ถามเรื่องเค๊กด้วยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
maplecute View Drop Down

Post Options Post Options   Quote maplecute Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ถามเรื่องเค๊กด้วยค่ะ
    Posted: 26 May 2010 at 15:10
ถามผู้รู้หน่อยค่ะ  ถ้าจะทำเค๊กแต่งงานตามแบบข้างล่างจะได้ไหมคะ

และเราจะหาดาบที่เอามาตัดเค๊กที่ไหนคะ

ขออนุญาติเจ้าของภาพทั้ง 2 ภาพด้วยนะคะ

Back to Top
meowmeow_happy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote meowmeow_happy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Nov 2010 at 12:19

ได้อยู่แล้วค่ะ เรื่องนี้ขึ้นอยู่กับเจ้าสาวเจ้าบ่าวชอบ

แต่ขอแนะนำว่าควรพิจารณาจำนวนแขกเป็นสำคัญด้วยนะคะ ควรมีพอดีกับจำนวนแขก หรือสัก 2 ใน 3 ก็ได้ค่ะ
Back to Top
meowmeow_happy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote meowmeow_happy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Nov 2010 at 12:20
ส่วนเรื่องดาบเช่าเอาก็ได้นะคะ เราเห็น sponcer ในนี้ก็มีค่ะ Smile
Back to Top
sweets View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sweets Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Dec 2010 at 01:29

น่าจะได้นะค่ะ ช่วงนี้เห็นเค้กแต่งงานที่ดีไซน์แปลกๆๆ และเข้ากับคู่บ่าวสาว เยอะแยะเลยค่ะ สวยเก๋ทั้งน้าน ในรูปไม่น่าจะอยากอารัย ลองติดต่อร้านเค้กดูค่ะ ส่วนมากจะมีมีดตัดเค้กให้ด้วย ลองดูที่นี่ได้นะค่ะ sugaries station โทร.088 014 5196 แนะนำมาหลายกระทู้ละ เพราะประทับใจสุดๆๆ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.133 seconds.