แต่งงาน รีวิว งานเย็น เปรี้ยวหวานมันส์ ^^ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รีวิว งานเย็น เปรี้ยวหวานมันส์ ^^

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
beepak View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รีวิว งานเย็น เปรี้ยวหวานมันส์ ^^
    Posted: 26 May 2010 at 12:03

หลังจากที่รีวิวงานเช้าไปแล้ว   http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=135180

วันนี้มีเวลาว่างจึงขอมารีวิวงานเย็นซะทีค่ะ

งานเย็นบีกับภัค วางธีมงานไว้ว่า  ต้องการสีชมพู  น้ำตาล  เพราะความรักของเรานั้นมีทั้งสุข

และทุกข์  ปะปนกันไปค่ะ  ธีมสีนี้จึงเหมาะสมกับเรามากที่สุดค่ะ  Big smile

ส่วนเรื่องสถานที่  เราต้องการสถานที่ที่อยู่บริเวณ หลักสี่  รามอินทรา หรือบางเขน  ซึ่งส่วนใหญ่จะ

เป็นสโมสร  เราได้ดูมาหลายที่ จนในที่สุดมาเจอสโมสรตำรวจ  ซึ่งเป็นที่  ๆดูดีกว่าสโมสรอื่นๆ 

และราคาไม่ได้สูงเกินไป  มีที่จอดรถมากพอ  และมีห้องแต่งตัว  ค่ะ   เราเลยตกลงใจจองที่

สโมสรตำรวจ  และได้เลือก ห้องบุณยะจินดา 1  ค่ะ  

(ที่นี่ถ้าใช้แค่ห้องเดียว  เค้าจะได้จองห้อง 1 กับ 3 ก่อนค่ะ )

** เรื่องจองต้องวางเงินจอง 30%  ของราคาห้องค่ะ   และให้ใช้ชื่อคนที่จองต้องเป็นข้าราชการค่ะ

หน่วยงานใดก็ได้ค่ะ  ไม่จำเป็นว่าต้องเป็นตำรวจ  แต่ถ้าบิดาหรือวทสบ  หรือ วทจส  เป็นตำรวจ 

จะได้รับส่วนลดค่ะ **

ส่วนเรื่องโต๊ะจีน ก็ให้ติดต่อกับร้านอาหารที่ดิวไว้กับทางสโมสรค่ะ  มีหลายร้าน   

ส่วนบีเลือกร้านจิตรประภัสสรค่ะ  เพราะได้ยินชื่อเสียงมาพอสมควร  และได้เห็นผลงานของพี่ไหม

จึงวางใจได้ค่ะ    บีจึงได้พี่ไหม คอยดูแลงานให้ค่ะ  Embarrassed  มืออาชีพมาก  ๆ

ส่วนเรื่องเครื่องดื่ม  ทางสโมสรจะมีร้านที่ดิวไว้ค่ะ  มี  1  ร้าน ค่ะ    ค่าเครื่องดื่ม ไม่รวมเหล้า 

หัวละ  35  บาท ค่ะ 

**  ข้อเสียของที่นี่  คือ  ถ้าเราตกลงทำสัญญากับโต๊ะจีนเท่าไร เค้าจะให้เราจ่ายค่าเครื่องดื่มจำนวนเท่าโต๊ะที่เราทำสัญญา  ถึงแม้จะไม่ได้เปิดโต๊ะก็ตาม **

มาเริ่มกันเลยนะคะ ^ ^

วันที่  8  พ.ค.  2553 

สถานที่                                                    สโมสรตำรวจ   ห้องบุณยะจินดา  1

โต๊ะจีน +  ตกแต่งสถานที่   + เค้ก            จิตรประภัสสร

เครื่องดื่ม                                                  หัวละ 35  บาท

เครื่องฉาย Present +  จอภาพ                เช่าของสโมสร  3500 บาท

ช่างแต่งหน้า +  ทำผม                             Pookie  Makeup  (sp)

ชุดบ่าว - สาว                                           คุณโจสตูดิโอ  (sp)

Prewedding                                           คุณโจสตูดิโอ  (sp)

ของชำร่วย                                               Magnet 

สมุดเซ็นอวยพร                                      ทำเองค่ะ

http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=132570&KW=%CA%C1%D8%B4%CD%C7%C2%BE%C3

กล่องรับซอง - กล่องปากกา - ปากกา     ทำเองค่ะ

http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=133518&KW=%A1%C5%E8%CD%A7%C3%D1%BA%AB%CD%A7

ช่างภาพ - แคนดิด +  VDO                     Labell   (SP)

http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=135063

การ์ด   ออกแบบโดย  คุณมิว ค่ะ

หลังจากเสร็จงานเช้าแล้ว  บีกลับไปอาบน้ำ ล้างหน้า และเตรียมของมาที่ สโมสรตำรวจ

นัดช่างแต่งหน้าไว้ ตอน บ่าย 3 โมง  เพื่อที่จะได้มีเวลาซ้อมเดินเข้างานและตัดเค้ก

เริ่มแต่งหน้า บ่าย 3 โมงค่ะ  ที่ห้องแต่งตัว  ห้อง 208   สโมสรตำรวจ

ทำผมค่ะ  ทรงผมที่บีเลือกทรงนี้ ถึงแม้ว่ามันจะเป็นทรงที่เจ้าสาวนิยมใช้กันมาก

จนกลายเป็นทรงที่ใครอาจคิดว่า "เป็นทรงที่จำเจ"  แต่สำหรับบีคิดว่า  "สวยค่ะ"

และบีก็ชอบมากด้วยค่ะ Embarrassed

ช่วงเวลาที่กำลังแต่งหน้า  พี่ ๆ  เจ้าสาวบ้าน 53  ก็มาช่วยกันเตรียมของ ที่จะตกแต่งหน้างาน

และช่วยกันตกแต่งหน้างาน  คอยดูแลความเป็นระเบียบเรียบร้อยภายในงานทั้งหมด 

ทำให้บีนั่งแต่งสวยได้โดยที่ไม่มีเรื่องกวนใจเลยค่ะ    ช่วงแต่งหน้ามีกองเชียร์เต็มเลยค่ะ 

ช่วงเวลาที่บีแต่งหน้า  เจ้าบ่าวก็แต่งหน้าเช่นกันค่ะ  แล้วก็นั่งรอเวลาที่เจ้าสาวจะสวยเสร็จ^^

ระหว่างนั่งรอเจ้าสาวแต่งหน้า ^^

ชุดบ่าว - สาว จากร้านคุณโจสตู  และรองเท้าค่ะ

หลังจากที่แต่งหน้าและแต่งตัวเสร็จทัน 5 โมงพอดีเลยค่ะ   สวยยังค่ะ ^^

พร้อมแล้วค่ะ  ....

เจ้าบ่าวสวมสร้อยให้ค่ะ

เจ้าบ่าวก็พร้อมเช่นกันค่ะ ...

ใส่รองเท้า ค่ะ  จริง ๆ  แล้วมีรองเท้าสำหร้บเจ้าสาวค่ะ  แต่ใส่คู่นี้ถนัดกว่าเยอะ   อิอิ LOL

บรรยากาศห้องที่เป็นของเราในค่ำคืนนี้ค่ะ

BD  หน้างาน โดยพี่ไหม จิตรประภัสสรค่ะ Big smile

ป้ายตั้งโต๊ะ  ทำเองค่ะ

ของชำร่วย   Magnet  ค่ะ

โชว์สมุด และปากกาที่ทำเองค่ะ 

สาว ๆ บ้าน 53   ที่มาช่วยงานค่ะ

เพื่อน  ๆ  ที่มาช่วยงานค่ะEmbarrassed

บ่าวสาว ของวันนี้ ค่ะ  ถ่ายรูปเล่นดีกว่า  Big smile

ยังมีเวลาก่อนที่แขกจะมา  เลยไปซ้อมเดินตัดเค้ก ค่ะShocked

ได้เวลาออกมาถ่ายรูปร่วมกับแขกหน้างานค่ะ  Big smile

แม่งานคนเก่งของวันนี้ค่ะ  "พี่ยุก แห่งบ้าน 53"

สาว ๆ บ้าน 53  ค่ะ Wink 

- - - - -    ขอบคุณ พี่ ๆ น้อง ๆ  แห่งบ้าน 53  ทุกคนเลยค่ะ - - - - -  

พอได้เวลาประมาณ 2 ทุ่ม  ก็จะเปิดตัว บ่าว-สาว เข้างานค่ะWink

โฉมหน้าของ สาว ๆ  โปรยดอกไม้ และถือเทียน เปิดตัว บ่าวสาวค่ะ  ((แหล่ม ๆ ทั้งนั้น)  อิอิ

ฉายพรีเซ้นท์ เปิดตัว บ่าว - สาวค่ะ  แอบดู  อิอิ  ^ ^

ได้เวลาเดินเข้างานแล้วค่ะ   ตื่นเต้นมากกก เลยย  Embarrassed

เปิดตัว  บีใช้เพลง   รักนิรันดร์  ของพี่ปั่น ค่ะ

ขึ้นเวทีแล้วค่ะ   เหยียบชายกระโปรง เดินลำบากมากกก Sleepy

เชิญ ประธานฝ่าย ญ  ขึ้นคล้องมาลัย และกล่าวอวยพร

เชิญประธาน ฝ่าย ช  กล่าวอวยพร  ค่ะ

จากนี้ไปก็เป็นการ จุดเทียนมงคล  และตัดเค้กค่ะ
ใช้เพลง  "เหมือนฝัน" ของแพท สุธาสินี ค่ะ

นำเค้กไปมอบให้ประธาน  และ  พ่อแม่ ของ 2 ฝ่าย

มอบให้แม่เจ้าสาว 

มีแอบหอมแก้มกันด้วย  อิอิ  Embarrassed

มอบให้แม่ เจ้าบ่าว

หลังจากนี้ ก็ได้เวลา โยนช่อดอกไม้  แล้วจ้าLOL

โยนแล้ววววว

ผู้โชคดี   เจ้าสาว  รายต่อไป  เจ๊ปู  แห่ง บ้านเจ้าสาว 53  LOL

เป็นอันเสร็จพิธีการบนเวที  ค่ะ
หลังจากนี้ก็ไปถ่ายรูปเล่น ตามโต๊ะ  และหน้างาน ค่ะ 

บ้านเจ้าสาว  53

ญาติเจ้าบ่าว  LOL

เพื่อน ๆ Big smile

บรรยากาศในงานค่ะ

หลังจากถ่ายรูปตามโต๊ะเสร็จ  ก็ออกมาถ่ายรูปเล่นที่หน้างานค่ะ

บ้านเจ้าสาว 53   รวมตัวเฉพาะกิจ  อิอิ Embarrassed

ประชันรองเท้า  อิอิ  LOL

ประชัน ความงาม กับ เจ้าสาว งานข้าง ๆ LOL

ถ่ายรูปจนงานเลิกแล้ว ยังไม่เลิกถ่ายเลยค่ะ

"หมดแรง"  LOL

จบแล้วค่ะ  Big smile

บีหวังว่ารีวิวนี้คงเป็นประโยชน์ไม่มากก็น้อยแก่ วทจส ที่สนใจจะแต่งงานที่ สโมสรตำรวจนะคะ 

ขอขอบคุณ เจ้าสาวบ้าน 53  ทุกคน  ที่คอยเป็นกำลังใจ  เป็นแรงใจ  เป็นเพื่อนที่จริงใจ

ขอบคุณจริง ๆ  สำหรับมิตรภาพ ทางอินเตอร์เน็ตที่มีให้กัน  โดยเฉพาะ  "พี่ยุก"  ถ้าไม่มีพี่ยุก มาเป็น

แม่งานให้กับบี งานบีคงไม่ราบรื่น สำเร็จ และมีความสุขได้ขนาดนี้   ขอบคุณจากใจเลยค่ะ Big smile

ขอขอบคุณ  แขกทุกคนที่ให้เกียรติมาร่วมงาน   ไม่มีพวกคุณ  งานคงไม่มันส์ขนาดนี้

ขอขอบคุณ   ครอบครัวของบีและภัค  ที่คอยเป็นกำลังใจให้เสมอมา

สุดท้าย  ขอขอบคุณ   ภัค     ไม่มีคุณ  บีก็คงไม่มีงานแต่งงานที่สวยงาม  และ สนุกสนาน เร้าใจ ขนาดนี้   ขอบคุณที่ยืนเคียงข้างกันเสมอมา  และตลอดไป 

Big smile                                                        Wink                                                                Embarrassed

edit  เพิ่มรูปค่ะ

Edited by beepak - 07 Feb 2011 at 14:31
Back to Top
inam View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote inam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 12:23
โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยย.....อิดต๋า
อยากกลับไปแต่งใหม่..........อิอิ
ยินดีด้วยนะค่ะ..........งานน่ารักมากๆ
Back to Top
kin_ny View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kin_ny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 12:35

แหล่มเลยเจ๊บี งามมาก โดยเฉพาะสาวๆ บ้าน 53 สวยๆ ทุกคนเลย กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด LOL LOL

Edited by kin_ny - 26 May 2010 at 12:38
Back to Top
milky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote milky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 12:38

ยินดีด้วย คร้า...สาว บี Wink

Back to Top

Post Options Post Options   Quote kin_ny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 12:45

ลืมบอกว่า บ่าว-สาวบ้านเรากินขาดเลยโดยเฉพาะภาพนี้ มีจุ๊ฟโชว์ด้วย 555+ LOLLOL

Back to Top
So&Keng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote So&Keng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 12:46
เร็วมากๆ เลยน้อง...Big smileBig smile...ยินดีด้วยจ้า...เพื่อนเจ้าสาวเพรี๊ยบ...มีเพื่อนเจ้าบ่าวมั๊งป๊ะ...LOLLOL

ว่าแต่...คนที่อยู่ข้างๆ แอ้อ่ะ...ใช่น้องเอปล่าว...หน้าคุ้นๆ อ่ะ...ShockedShocked

Back to Top
Guitar_P View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Guitar_P Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 12:54

ยินดีกับน้องบีด้วยอีกคนนะจ๊ะ มีความสุขมากๆ ขอให้สมหวังและประสบความสำเร็จในทุกๆสิ่งนะจ๊ะ ^-^

ป.ล. ขอโทษด้วยที่พี่ไม่ได้ไปงานขอโทษอีกครั้งนะจ๊ะ
Back to Top
jureerath View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jureerath Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 13:01
ยินดีด้วยนะจ๊ะ..มีความสุขมากๆ นะคะ Smile
Back to Top
patapook View Drop Down

Post Options Post Options   Quote patapook Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 13:07

งานสนุกสนามดีเน้อ

เสียดายไม่ได้ไปแต่ไม่เป็นไรขอให้น้องบีมีความสุขมากๆนะจ๊ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote kin_ny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 13:10
Avatar มาตอบพี่โส แทนพี่บีจร้า ว่าใช้แว้ว เอ (A&Job) สุดสวยของบ้าน 53 จร้าพี่โส Big smile
Back to Top
beprincess View Drop Down

Post Options Post Options   Quote beprincess Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 13:17
ยินดีด้วยนะคะคุณบี งานน่ารัก ดูสนุกมากๆเลย เเล้วก็กล่องใส่ซองน่ารักมาก เก่งมากเลยทำออกมาได้สวยมากเลย Clap  เอาไว้คราวเนย์ จะมาปรึกษามั่งนะค่ะ Smile
Back to Top
BeerAnji View Drop Down

Post Options Post Options   Quote BeerAnji Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 13:50
มาแว้วๆ สวยอีกแล้วนะบี ว่าแต่น่าจะเอาลงเยอะๆกว่านี้ ดูยังไม่จุใจเลย อิอิอิ ขอแสดงความยินดีอีกรอบนะจ๊ะ
Back to Top
Natthanicha View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Natthanicha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 14:07

ยินดีด้วยจร้า.............สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อุปกรณ์ตกแต่งฝีมือบ่าวสาวทั้งนั้นเลย.....เยี่ยมไปเลยค่ะพี่บี......
Back to Top
nickeko View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nickeko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 14:32
ยินดีด้วยอีกรอบนะจ๊ะ มีความสุขมากๆนะ
Back to Top
peem123 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote peem123 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 14:36

หวัดดีค่ะคุณบี

ยินดีด้วยนะค่ะ งานออกมาดีมากๆเลยค่ะ แล้วเจ้าสาวก็สวยมากๆๆเลยค่ะ

ชื่อพีมคะ จะแต่งปีหน้านะค่ะ จองไว้ที่สโมสรตำรวจเหมือนกัน

อยากสอบถามคุณบีหน่อยค่ะ

ว่าใช้โต๊ะทั้งหมดกี่โต๊ะค่ะ แล้วตกแต่งกับพี่ไหมเพิ่มจากราคาอาหารที่เราจองไปด้วยหรือเป่าค่ะ หรือว่ารวมไปแล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
พีม
Back to Top
lady_bird View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lady_bird Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 14:45
ยินดีกับน้องบีและน้องภัคด้วย งานสนุกสนานดี สาวๆ 53 ไปกันเยอะเลย งานนี้คอนเซ็ปต์ ชมพู น้ำตาล เป็นคอนเซ็ปต์ที่พี่ชอบมากกกกกกกกกกกกกกก เพราะงานพี่ก็คอนเซ็ปต์นี้ด้วยเหมือนกัน เลยตั้งใจไปร่วมงานเต็มที่ ได้เห็นความตั้งใจ ของสาวๆที่มาช่วยงานแล้วปลี้มใจแทน แฟนพี่ไปด้วยชมน้องบีใหญ่เลยว่าแต่งหน้าได้สวยมากก ซึ่งพี่ปุ๊กกี้แต่งหน้าได้สวยมากจริงๆ เห็นตอนแรก ตะลึง เลย ชอบมากกกกกกกก ไม่ผิดหวังเลย

อยากเห็นรูปอีกเยอะๆ เพราะจำได้ว่าช่างภาพถ่ายให้เยอะอยู่ภาพสวยดีอะ แสง สี โอเคเลย อีกอย่างขยันถ่ายดีจัง งานนี้ชมน้องบีมากหน่อยเพราะว่าสวยขึ้น ผิดหูผิดตามากมาย 555 น้องภัคไม่ชม เพราะหล่อเสมอต้นเสมอปลายอยู่แล้ววววววววววววววว

ปล.เข้ามาแก้รูปให้ใหญ่ขึ้นกว่านี้อีกไม่ได้เหรอ แหม..เข้ามาดูรูปเล็กเชียว ขัดใจอย่างแรง คริ..คริ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote kin_ny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 15:04

Big smileLOLWink

Edited by kin_ny - 26 May 2010 at 15:07
Back to Top
mariki33 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mariki33 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 15:16

งานน่ารักจังคะบี

บีสวยหวานมากเลยจ๊ะ
12 September, Always best day of our.
Back to Top
tadcha View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tadcha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 15:19
ยินดีด้วยจ้าบีTongue
Back to Top

Post Options Post Options   Quote So&Keng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 15:38

เห็นด้วยกะแอ้เลยจร้า...เสียดายมาช้าไปหน่อย...เลยไม่ได้ไปงานน้องบีเลยอ่ะ...ถ้าภาพนี้มีพี่อยู่ด้วยคงสวยขึ้นเยอะเลยอ่ะ...5555555555555

ปล. เป็นเพราะน้องเอแหล๊ะ...พี่ถึงได้เข้ามาที่บ้านหลังนี้...ขอบจัยจริงๆ จร้า...อยากบอกว่าเข้ามาบ้านหลังนี้แล้วไม่ผิดหวังจริงๆ...เป็นทั้งพี่...น้อง...เพื่อน...ตอนนี้งานกานไม่ต้องทำแล้วจร้า...นั่งเม้าท์กันอย่างเมามัน...ช่ายมิ๊...LOLLOLLOL

Back to Top
iamyayhee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote iamyayhee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 15:44
งานน่ารักอ่ะน้องบี
เจ้าสาวหวานเจิดมากจ้า

ปล.ขนาดยุ่งแทบไม่ได้หายใจ ณ ตอนนี้ พี่ก็ขอดูรีวิวหนูจนจบก่อน555Smile

Back to Top
PeachyPunch View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PeachyPunch Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 16:17
คุณบี....
มาแสดงความยินดีด้วยค่ะ สวยหวานมากๆ เลยค่ะ
มีความสุขมากๆๆๆๆนะคะ
Back to Top
meemeemoomoo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote meemeemoomoo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 16:37

สวยมากจ้าน้องบี....ขอให้มีความสุขมากๆนะจ๊ะ Wink
Back to Top
fang_zuza View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fang_zuza Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 16:54
เหมาะเจาะจิงๆ เจ้าบ่าวเหมือนแมวเลยยย อิอิ

ไม่บอกก้อรู้เนอะ ว่าบีมีความสุขนนาดไหน  ดูยิ้ม กะ ดูตาจิ เป็นเจ้าสาวที่สวยยย แล้วก้อเปี่ยมสุขมากๆๆๆเยยยย

ยินดีด้วยนะค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 17:15

ขอบคุณทุก ๆ คำอวยพร  และ ทุก ๆ คำชม ด้วยนะคะ   

ขอบคุณจริง ๆ ค่ะ  Big smile
Back to Top
lookmoonoi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lookmoonoi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 17:33

วันนี้พอมีเวลาเข้า WSQ เจอรีวิวของเจ้าสาวคนงาม

ที่มีเวลาตระเตรียมงานพอควร ทำหลายสิ่งเองสารพัด

เห็นงานแล้วบอกได้ว่าบรรยากาศอบอุ่นและสนุกสนาน

มีความสุขมากมายกับชีวิตครอบครัวที่เริ่มต้นต่อไปนะจ๊ะสาวน้อย  Big smile
Back to Top
มู๋อ้อม View Drop Down

Post Options Post Options   Quote มู๋อ้อม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 17:41

อบอุ่นดี เจ้าสาว - เจ้าบ่าวน่ารักทั้งคู่ 

สมุดเซนต์อวยพรชอบๆไปลองทำดูบ้างดีก่า 
Back to Top
PooH_Jung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PooH_Jung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 18:05
Tongue ยินดีด้วยอีกรอบนะคะ...งานสวยงามสมกับที่ตั้งใจลงทุนลงแรงจริงๆๆ
ขอให้มีความสุขมากๆๆ นะคะ...
แล้วก็ขอโทษที่ไม่ได้ไปร่วมงาน.....ด้วยติดภาระกิจจริงๆๆ Cry
Back to Top
jaiyai View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote jaiyai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 18:11

ยินดีด้วยนะคะพี่บี

พี่บีสวยม๊าก ๆ ค่ะ 

มีความสุขมาก ๆ นะคะ มีน้องไว ไว ค่ะ
Back to Top
pooza View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pooza Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 18:20
ยินดีอีกครั้งนะ บี งานนี้อบอุ่นแบบฮาฮา ดีชอบ  เพื่อนบีกะภัคก็มากันอย่างเยอะเลย

ขอให้บีกะภัคมีความสุขมากๆนะน้อง ที่สำคัญมีเจ้าตัวเล็กไวไวจร้า
LOL
Back to Top
thecream View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thecream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 20:01

ยินดีด้วยรอบที่ 32  อิอิ

ยินดีด้วยจริงๆ ที่งานบีออกมาราบรื่นไม่ติดขัด
อยากจะบอกว่า วันนั้นสนุกมากกก อาจจะเพราะเพื่อนๆ ไปกันเยอะ เลยรู้สึกเฮฮา มากมาย

ดีใจกะน้องสาวอีกครั้ง นะจ้ะ ^^

ปอลิง. ชอบรีวิวอ่ะ ภาพเยอะดี ว่าที่เจ้าสาวมือใหม่ๆมาเห็น คงชอบกันใหญ่ ^^

Back to Top
A&Job View Drop Down

Post Options Post Options   Quote A&Job Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 20:03
ยินดีกะพี่บี พี่ภัคอีกครั้งน้า งานสวยหวานมากๆๆๆเลยจ้า

Avatar ดีค่ะพี่โส เปนไงบ้างคะ เตรียมงานไปถึงไหนแล้วเอ่ย
Back to Top
mercury View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mercury Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 20:10
ยินดีด้วยจร้า...งานน่ารักมากมาย ^^
Back to Top
SuDee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SuDee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 20:32
ยินดีกับน้องสาวและน้องชายด้วยนะจ๊ะ

รักกันมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆรักกันนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จนแก่จนเฒ่า  มีลูกไวๆๆนะน้องSmile
Back to Top
yukpean View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yukpean Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 21:10

ยินดีด้วยอีกรอบจ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เพิ่งอ่านงานเช้าไป พอมาอ่านงานเย็น ได้อีกรสชาติเลยเนอะ งานเช้าหวานมาก แต่งานเย็นหวานกว่าอีกLOL
ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในวันสำคัญของน้องสาวนะจ๊ะ ในวันงานบีสวยมากเลย เหมือนเป็นเจ้าหญิงองค์น้อยๆ ส่วนภัคก็หล่อเท่ห์มากมาย บรรยากาศในงานก็ทั้งอบอุ่น และเฮฮา เพียบพร้อมไปด้วยความรักจากคนรอบข้าง ช่างน่ายินดีจริงๆ

Back to Top
neeson View Drop Down

Post Options Post Options   Quote neeson Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 22:06

ยินดีด้วยค่ะ ธีมก็สวย แต่งหน้าก็งาม ชุดก็เลิศ โช้ะเด๊ะทุกอย่าง แต่งหน้าสวยมากเลย คุรปุ๊กกี้เนี่ยไม่เคยทำให้ใครผิดหวังเลยนะคะ Clap

Back to Top
rwanda View Drop Down

Post Options Post Options   Quote rwanda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 22:34

สวยๆ บีอ่ะสวย+น่ารัก มากมายเลย แอบมาเก็บข้อมูลมั้ง

Back to Top
Bai-toey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Bai-toey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 23:40

เง้อ เห็นงานบีแล้วเศร้า พี่ต้องขอโทษจริงๆ นะจ้ะที่ไม่ได้ไปทั้งที่สัญญาซะดิบดี .. พี่อ่ะไปซื้อดอกไม้กว่าจะกลับก็ดึกซะแล้ว เลยไปไม่ทันอ่ะ .. ขอโทษจริงๆ นะจ้ะ .. แต่ยังไงงานบีก็เต็มไปด้วยความรักและความอบอุ่น .. พี่ยินดีกับบีอีกครั้ง และขอให้บีมีความสุขมากๆๆ ตลอดไปนะจ้ะ

Back to Top
MmeBOUNMY View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MmeBOUNMY Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 May 2010 at 03:28
ยินดีด้วยนะคะ ขอให้รักกันไปนานๆนะคะ งานน่ารักมากๆๆคะ หน้าผมเจ้าสาวก็สวย.... แถมมีประชันกับเจ้าสาวงานข้างๆอีกน่ารักจัง อิอิ
Back to Top
nancy_witza View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nancy_witza Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 May 2010 at 12:34
Embarrassedยินดีด้วยนะคะ ชอบรูปนี้จังเลยอ่ะ
ดูหน้าเจ้าบ่าวสิ ดูมีความสุขมากๆ สัมผัสได้ถึงความรักที่มีให้อ่ะคะ
อิจฉาจังเลย
Back to Top
jk@53 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jk@53 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 May 2010 at 13:21

ง่ะ ...เค้ามาช้าอ่ะ  แต่ดีกว่าไม่มาช่ายป่ะ...อิอิ ช่วงนี้พี่ไม่ค่อยได้เข้าอ่ะ  งานเยอะมากๆๆๆ  แต่เห็นรีวิวของน้องสาวคนนี้แล้ว อดใจไม่เข้ามาไม่ด้แว้วววว....Big smile

อินโทร..ซะเยอะเลยอ่ะ เข้าเรื่องดีก่า  งั้นขอลอกอาเตยเลยอ่ะกันนะ   ว่าต้องขอโทษด้วยอย่างแรงที่พี่ไม่ได้ไปร่วมงาน ทั้งที่ก็สัญญาไว้แล้ว  พอดีว่าต้องไปซื้อดอกไม้กับอาเตยอ่ะ...อิอิ  ไม่ช่าย... พอดีมีเหตุนิดหน่อยอ่ะ ให้อภัยเค้าน๊า...Cry

ขอให้น้องบี น้องสาวคนนี้มีแต่ความสุข เข้าใจกันให้มากๆ ...อย่าใช้อารมณ์ มีตัวน้อยเร็วๆนะจ๊ะ

ปล...พี่ยังคงคำเดิมว่า  รองเท้านั้น ท่านได้แต่ใดมา  ชอบบบบมากกกกก.....Wink
Back to Top
joe13 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote joe13 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 May 2010 at 13:56

ยินดีด้วยค่ะ งานน่ารักและอบอุ่นมากๆค่ะ

Back to Top
Sweetie_M View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Sweetie_M Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 May 2010 at 14:51

เข้ามาแว้วววว

งานดูน่ารัก สนุกสนานมากเลย เสียดายมากๆ ที่ไม่ได้ไป

เป๊ะเช๊ะทุกอย่างจริงๆ งานนี้ เสื้อ ผ้า หน้า ผม ทั้งเจ้าบ่าว เจ้าสาว และเพื่อนๆ เลย สวยมากกกก
ยินดีด้วยจ้า
Back to Top
fha_bobby View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 May 2010 at 15:29

สวยมาก ๆ ค่ะ ยินดีด้วยน่ะค่ะ Smile

Back to Top
Kukkai R. View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Kukkai R. Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 May 2010 at 21:43

งานดูน่ารักมากเลยค่ะ  ยินดีด้วยนะคะ  คุณบีสวยเหมือน จิ๋ว เดอะ สตาร์ เลยค่ะ ตัวเล็ก ๆ เหมือนกันเลยย  ถ้าเห็นคุณบีจับไมค์คงคิดว่า เป็น นักร้อง Grammy อ่ะ เจ้าบ่าวดูดีทีเดียวค่ะ  ชอบรองเท้าเจ้าสาวนะคะ ไม่ต้องเข้ากะชุดก็ได้เนอะ เอาที่เราถนัดดีกว่า  สะดวกดีด้วย

มีความสุขมาก ๆ นะคะ  และยินดีด้วยกับงานที่ราบรื่นค่ะ  หารีวิว คุณบีอยู่ตั้งนาน  Smile  เพราะจะจัดที่นี่เหมือนกันค่ะ  ยังไงอาจจะต้องขอคำแนะนำด้วยนะคะ
Back to Top
saeniew View Drop Down

Post Options Post Options   Quote saeniew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 May 2010 at 22:40

ยินดีกะน้องบี อีกครั้งนะจ๊ะ  สวยตามคอนเซปจริงๆๆ  ไม่ว่าจะมุมไหนสวย   มีความสุขมากๆ น๊ะจ๊ะ  

ปล. ยินดีกะภัคด้วยนะ ที่ได้เจ้าสาวแสนสวย
Back to Top
Chutima View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 May 2010 at 07:22
ยินดีด้วยนะคะ  มีความสุขมาก ๆ ค่ะSmile

น้องบียิ้มเก่งจริง ๆ Tongue
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 May 2010 at 08:31

ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ  พี่ ๆ ทุกคน

หวังว่าคงเป็นประโยชน์ไม่มากก็น้อยนะคะ

ถ้ามีอะไรจะสอบถามยินดีค่ะ

ขอบคุณ   มิตรภาพ ณ  เว็บแห่งนี้ค่ะ   Big smile
Back to Top
HanaRa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote HanaRa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 May 2010 at 15:21
ยินดีด้วยนะคะ ขอให้มีความสุขมากๆ
เจ้าสาวสวยมากค่ะ Smile
Back to Top
Fah_A View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Fah_A Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 May 2010 at 23:35

ฟ้าและพี่เอขอชมว่าทั้งเจ้าสาวและเจ้าบ่าวน่ารักมากเจ้าสาวก็เหมือนตุ๊กตาเลย555

Back to Top
Gaekitty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Gaekitty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 May 2010 at 09:48
ยินดีด้วยนะคะ Big smile
Back to Top
phung4550 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote phung4550 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 00:02

แวะมาดูจ้า รูปสวยง่ะ อิอิ มีรูปเราด้วย

Back to Top

Post Options Post Options   Quote So&Keng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 10:02

เตรียมงานไปได้เย๊อะแล้วจร้า...ตอนนีก้อคุยกะเจ้าบีและก้อเจ้าแอ้...แทบทู๊กวันเลยแหล๊ะ...Big smileBig smile...แล้วเอเป็นงัยบ้างอ๊ะ...ไม่เห็นเข้าบ้านเลยช่วงนี้...มัวแต่ไปฮานีมูนเพลินเลยปล่าว...อย่าลืมสาวๆ บ้านหลังนี้นะจร้า...LOLLOL
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2010 at 16:12
HanaRa View Drop Down
Avatar                  ขอบคุณนะคะ

Fah_A View Drop Down
New Member               ขอบคุณคุณฟ้า กับคุณเอ  มากเลยจ้า

Avatar                 ขอบคุณค่ะ Smile

Avatar        ต้องมีสิจ๊ะ  รูปผึ้งอ่ะ  Big smile

Back to Top
chompoo_kup View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote chompoo_kup Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2010 at 23:48

งานคุณบีสวยมากเลยค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jun 2010 at 09:43
chompoo_kup View Drop Down      ขอบคุณมากเลยค่ะ   Big smile
Back to Top
Jeab & Benz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jeab & Benz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jun 2010 at 09:06
ชอบชุดเจ้าสาวจังสวยดี ตอนเราที่สตูเราไม่มีชุดแบบนี้อ่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jun 2010 at 15:48
Avatar   ขอบคุณค่ะ  ตอนนี้ที่ร้านคุงโจ มีชุดใหม่ออกมาเรื่อย ๆ เลยจ้า
Back to Top
rungnok View Drop Down

Post Options Post Options   Quote rungnok Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Jul 2010 at 17:14
สวยมากๆ เลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2010 at 13:57
rungnok    ขอบคุณค่ะ Big smile
Back to Top
poohjung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poohjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Aug 2010 at 17:57

งานแต่งพี่น่ารักมากเลย คือหนูจะแต่งปีหน้าอะค่ะ อยากรู้เรื่องค่าใช้จ่ายต่างๆ แบบละเอียด  พี่มีเบอร์มั้ย หรือเมลล์ก็ได้ค่ะ ติดต่อมาหน่อยนะที่ pooh-aey@hotmail.com

Back to Top
jennisita View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jennisita Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Oct 2010 at 11:51
ยินดีด้วยนะคะ ช่างเป็นงานที่ครบเครื่อง เปี้ยว หวาน มันส์ แซ่บ อีหลี จริงๆค่ะ

พีี่เจนน์ถูกใจรองแท้เจ้าสาวของน้องบีมากค่ะ เริ่ดด!! LOL
Back to Top
zom kiewwhan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote zom kiewwhan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Oct 2010 at 13:03
ยินดีด้วยนะคะคุณบี งานน่าสนุกจัง
ขอให้มีความสุข เริ่มต้นด้วยสิ่งดีๆค่ะ มีตัวน้อยเร็วๆนะคะ
อิจฉาเล็กๆนะเนี่ย อยากให้ถึงวันงานเร็วๆๆๆ
Smile Smile Smile
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Nov 2010 at 15:06

Avatar    ขอบคุณค่ะ คุณส้ม  ขอให้งานออกมาราบรื่นนะคะ  สู้ๆ  ค่ะ  Big smile
Back to Top
kanpitcha_kai View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kanpitcha_kai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Nov 2010 at 15:26

สวยมากเลยค่ะ

.
Back to Top
numiki View Drop Down

Post Options Post Options   Quote numiki Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Nov 2010 at 16:15

ขอบคุณค่ะ  พี่บี  แค่ดูรูป  ก็รู้สึกว่างานมันส์มากค่ะ

เจ้าบ่าวเจ้าสาวน่ารักมากเลยค่ะ  ช่างแต่งหน้าก็แต่งสวยค่ะ
โต๊ะอาหารเลือกจิตรประภัสร เหมือนกันค่ะ
พี่บีวางโต๊จีนกี่โต๊ะคะ  พอดี กิ confirm ไป 30 โต๊ะค่ะ แถมตัดเค้กด้านล่างด้วยค่ะ  ไม่รู้จะออกมาดีมั้ย
เจ้าสาวคนไหนเคยจัดงานห้องบุญยะจินดา 1 ไปมั่งแล้ว  แนะนำด้วยนะคะ

วทจส.  1 Dec 2010 ค่ะ
Back to Top
saiola View Drop Down

Post Options Post Options   Quote saiola Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Dec 2010 at 10:32
การ์ดสวยมากเลยค่ะ  อยากได้แบบนี้บ้างจังเลย

Back to Top
Ammily View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ammily Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Dec 2010 at 20:16

น่ารักดี ชอบ ๆๆๆ

จากเจ้าสาว พค 54
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Dec 2010 at 12:47
Avatar   ขอบคุณค่ะ คุณแอ้ Big smile
Back to Top
jaae13 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jaae13 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jan 2011 at 21:10

ยินดีด้วยนะค่ะ จ๊ะเอ๋เพิ่งเป็นสมาชิก คิดช้าไปนิสนุง อยากได้ความช่วยเหลือจากคุณบี / คุณแป้งหอม และเจ้าสาวทุกคน ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ แต่งงาน 21 พค.54 พิธีเช้าที่รพ.สงฆ์เหมือนกันค่ะ แต่งานเย็น ยังมะรู้แนวเลย - -* มืดแปดด้าน รบกวนด้วยนะค่ะ

Back to Top
kongnapas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kongnapas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jan 2011 at 05:26
สวัสดีค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆ เสียดายที่เข้ามาช้าไปหน่อย
  เจ้าสาวสวยจัง ไม่ทราบซื้อเทียร่าที่ไหนคะ ทรงนี้เหมือนเจ้าหญิงเลย
ขอบคุณค่ะ
ก้อง
kongnapas@gmail.com
Back to Top
DAKANDA15 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote DAKANDA15 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jan 2011 at 21:46

ดูตั้งแต่งานเช้า ยันงานเย็นเลยคะ

กำลังพยายามหาข้อมูลไว้บ้างคะ อยากแต่งแล้ว
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2011 at 09:48
Originally posted by jaae13

ยินดีด้วยนะค่ะ จ๊ะเอ๋เพิ่งเป็นสมาชิก คิดช้าไปนิสนุง อยากได้ความช่วยเหลือจากคุณบี / คุณแป้งหอม และเจ้าสาวทุกคน ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ แต่งงาน 21 พค.54 พิธีเช้าที่รพ.สงฆ์เหมือนกันค่ะ แต่งานเย็น ยังมะรู้แนวเลย - -* มืดแปดด้าน รบกวนด้วยนะค่ะ

ตอบทาง pm  แล้วนะคะ  ยินดีให้คำปรึกษาค่ะ Embarrassed
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2011 at 09:49
Originally posted by kongnapas

สวัสดีค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆ เสียดายที่เข้ามาช้าไปหน่อย
  เจ้าสาวสวยจัง ไม่ทราบซื้อเทียร่าที่ไหนคะ ทรงนี้เหมือนเจ้าหญิงเลย
ขอบคุณค่ะ
ก้อง
kongnapas@gmail.com

ตอบทางเมล์ไปแล้วค่ะ  ขอบคุณนะคะสำหรับคำชม Embarrassed
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2011 at 09:50
Originally posted by DAKANDA15

ดูตั้งแต่งานเช้า ยันงานเย็นเลยคะ

กำลังพยายามหาข้อมูลไว้บ้างคะ อยากแต่งแล้ว

ยินดีให้คำปรึกษาค่ะ  nongnapat_bee@hotmail.com
Back to Top
kun_anne View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kun_anne Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jan 2011 at 19:15

ดูทั้งงานเช้าและงานเย็นแล้วแบบ..อมยิ้มจนแบบว่าไม่ไหวแล้ววว  ตาร้อนผ่าวๆๆๆ อยากให้งานออกมาอบอุ่นและมีความสุขแบบนี้บ้างจัง  จะแต่งกค. 54 นี้ค่ะ  มีไรแนะนำด้วยนะคะ ^^

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jan 2011 at 10:51
Originally posted by kun_anne

ดูทั้งงานเช้าและงานเย็นแล้วแบบ..อมยิ้มจนแบบว่าไม่ไหวแล้ววว  ตาร้อนผ่าวๆๆๆ อยากให้งานออกมาอบอุ่นและมีความสุขแบบนี้บ้างจัง  จะแต่งกค. 54 นี้ค่ะ  มีไรแนะนำด้วยนะคะ ^^

ขอบคุณค่ะ มีไรปรึกษายินดีค่ะ Embarrassed
Back to Top
Sweet November View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Sweet November Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Feb 2011 at 15:25

มีประโยชน์มากมาย เก็บข้อมูลแทบไม่หมด ขอบอกว่า ช่างแต่งหน้าแต่งหน้าได้สวยมากค่ะ

อันที่จริงแอบดูมากระทู้นี้ตั้งนานแล้วค่ะ เพราะว่างานคุณบีกับงานอัมอัมมีอะไรที่คล้ายๆกันหลายอย่าง (แต่ว่า ส่วนมากเล่นเนทจาก iPad ซึ่งมันโพสต์ข้อความไม่ได้ นี่แอบเอาเวลางานมาดูเรื่องส่วนตัว เลยขอโพสต์ซักหน่อยค่ะ)

อัมขออนุญาตส่งข้อความส่วนตัวถึงคุณบี เพื่อขอคำแนะนำอะไรหลายๆอย่างนะค่ะ

^^ 
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Feb 2011 at 22:02
Avatar  ยินดีค่ะ คุณอัม  โทรมาปรึกษาได้ค่ะ  085-373-3553  จ้า
Back to Top
Sweet November View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Sweet November Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Feb 2011 at 08:25
คุณบีค่ะ อาทิตย์นี้ อัมยุ่งสุดๆ งานเข้าอย่างแรง เดี๋ยวเสาร์ อาทิตย์ค่อยโทรไปหานะค่ะ กลับบ้านดึกทุกวันเลยอ่ะ T_T
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Feb 2011 at 11:50

ยินดีจ้า คุณอัมWink

Back to Top
designer55 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote designer55 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Mar 2011 at 21:54

เย่เย้...เจ้าสาวแสนสวยยยยย...พี่บีงามมากค่า เจ้าบ่าวกะเจ้าสาวสดใสเป็นกันเองมากๆเลยค่ะBig smile

ทรายมาแอบจอบ(จอบ=แอบดู)งานชองพี่บีด้วยแหละค่า...จริงๆมาจอบนานมากแล้ว..แหะๆๆ

แต่ตอนนี้ทรายเริ่มลนลานละค่ะCry สงสัยต้องใช้บริการตัวช่วยแล้วค่ะพี่บี..

...เลยต้องมานั่งทวนรีวิของรุ่นพี่ที่ทรายชอบบรรยากาศในงาน อิอิ..

ทำการบ้านหนักแน่นอนเลยค่าเดือนหน้านี้ อยากเจอพี่ๆบ้านเจ้าสาวจังเลยยย อยากเม้าท์อยากมอย อิอิอิ

ปอลิง...แอบมีแอ้ด้วยยยย อิจฉาๆ..อยากไปแสดงความยินดีด้วยกับรุ่นพี่(เจ้าสาว)ทั้งคู่เลยนะคะ...มิสคร่าSmile
deSigNer
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Apr 2011 at 09:09

ขอบคุณจ้า ทราย

ขอให้งานทรายราบรื่น  ออกมาตามที่ตั้งใจนะจ๊ะ Big smile
Back to Top
_sapa_ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote _sapa_ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 May 2011 at 23:29
ชอบรูปนี้มากๆ เลยค่ะ สวยจัง 
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 May 2011 at 21:24
_sapa_ View Drop Down    ขอบคุณมาก  ๆ ค่ะ   เจ้าสาวสวยทุกคนแหละจ้า
Back to Top
nuchi2011 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nuchi2011 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2011 at 14:01
คุณบี นุชเข้ามาแอบดูอีกครั้งสวยจริงๆค่ะ งานนุชจะสวยแบบรุ่นพี่มั้ยเนี่ย จิตตก อิอิLOL
Back to Top
mouybouy View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mouybouy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 May 2012 at 15:21
งานสวยมากค่ะ  บ่าว สาว ก็น่ารัก
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.162 seconds.