แต่งงาน @________เจ้าสาว_ในชุดสีน้ำเงิน_by_P'PING________@ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

@________เจ้าสาว_ในชุดสีน้ำเงิน_by_P'PING________@

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: @________เจ้าสาว_ในชุดสีน้ำเงิน_by_P'PING________@
    Posted: 25 May 2010 at 11:58

สวัสดีครับ วันนี้ P'PING ขอขึ้นหัวเรื่องน่าสนใจนิดนึงนะคับ  ก็น้อง"เบนซ์" ของพี่นี่สิ

วันที่มาแต่งหน้า กลับไม่ได้เอาชุดเจ้าสาวมา
ก็เลยได้ไส่เสื้อสีน้ำเงินแบบนี้มาให้ได้ชมกันTongue แต่ยังไงพี่ก็ขอขอบคุณทั่งคู่ ด้วยนะคับที่มอบความไว้วางใจให้พี่ดูแลให้
แต่ไม่เป็นไร คนสวยใสชุดใหนก็งามเสมอ แถมพี่เจ้าบ่าว"พี่หนุ่ม" ก็น่ารักมากๆ
น้องเจ้าสาวของเรา ต้องมีความสุขมากแน่ๆ Smile

ปล ขอขอบคุณภาพสวยๆในงานพิธี จาก "พี่แป๊ะ" ที่น่ารักของเราด้วยนะคับ ที่ทำให้เราได้ชมภาพเจ้าสาวสวยๆในชุดเจ้าสาว(จริงๆ)Tongue

ชมภาพด่านล่าง และชมผลงานเพิ่มได้ตามลิงค์นี้คับ

ผลงานแต่งหน้า ทำผม  http://www.pingmakeup.com/Page/Gallery.html

ผลงานถ่ายภาพ http://www.pingmakeup.com/photo%20by%20KITSANA/Gallery.html

Package แต่งหน้า+ถ่ายภาพ Pre wedding  http://www.pingmakeup.com/Page/Package.html  

• ถ่ายภาพนอกสถานที่  Out Door (สถานที่ เจ้าบ่าว-เจ้าสาว เป็นผู้เลือก)
    • ช่างถ่ายภาพ 2 คน 2 กล้อง ถ่ายภาพด้วย File 12.1 MEGA Pixel,
    • ภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ  ให้  CD File ไฟล์ภาพทั้งหมด (500+ ขึ้นไป)
    • พร้อม แต่งหน้า + ทำผม  โดย  พี่ ปิง  แชมป์แต่งหน้าประเทศไทย ฟรี และ ดูแลตลอดงาน

• ดอกไม้สดสำหรับการถ่ายภาพ และอุปกรณ์ประกอบการถ่ายภาพ ทางเราจัดเตรียมให้
    • รับภาพขยายขนาด 20 x 30" (Full Frame ไม่ตัดขอบ )
1   ภาพ
    • รับกรอบรูปขนาด    20 x 30"
1   กรอบ
ทั้งหมดนี้ ในราคา 9,500 บาท

< คลิกที่ภาพชมผลงานถ่ายภาพPre wedding   และแต่งหน้า ครับ

และพิเศษ !  แต่งหน้า+ทำผม เจ้าสาวรอบละ 5,500 บาท

(ในสถานที่) ลาดพร้าว ซอย 1 ข้างยูเนี่ยนมอล์ล คราฟ

สำหรับ น้องๆเจ้าสาวที่สะดวกเดินทางมาได้ คราฟ

ติดต่อสอบถามรายละเอียด และคิวงาน 081- 835 7866 P'PING

www.pingmakeup.com

หรือเข้าพูดคุยที่ facebook ของพี่ได้นะคราฟ  http://www.facebook.com/profile.php?id=1173158320

หรือที่ multiply ก็ได้คราฟ http://www.pingmakeup.multiply.com

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 11:59

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 12:01

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 12:02

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 12:03

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 12:12

benz_24

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 12:13

benz_86

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 12:14

benz_42

benz_44

Edited by P'PING - 25 May 2010 at 12:23
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 12:15

benz_38

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 12:16

benz_29

Back to Top
Nok&Tas View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Nok&Tas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 12:19
หวานจังเลยอ่ะ  พี่ปิง
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 12:24
 เท่าที่พี่ทราบมา หลายๆท่านนั้น กลัวการแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ

เพราะกลัวว่าจะไม่สวย และจืดเกินไป พี่อยากบอกว่าการแต่งหน้าแบบธรรมชาตินั้น

เป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่ยากกว่าการแต่งหน้าทั่วไป (ที่เห็นสีสันอย่าง ชัดเจน)

การแต่งหน้าแบบพี่นั้น จะต้องรู้เรื่องโทนสี และแสงเงาเป็นอย่างดี การช่วยปกปิด หรือแก้ไขข้อบกพร่อง

และเสริมจุดเด่นให้กับตัวแบบ น้องๆเจ้าสาวทุกท่านมั่นใจได้เลยว่า การแต่งหน้าแบบธรรมชาตินี้

จะทำให้ทุกท่านสวยได้ โดยไม่จำเป็นต้องแต่งแบบ หนาและเข้ม จนดูไม่เป็นตัวเรา เพราะ

การแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ ที่คลาสสิคนี้ จึงเป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่สวยละมุนตา และดูได้นานกว่าการแต่งหน้าแบบทั่วไป อย่างแท้จริง

Gallery  >> Hair & Make-up  >>   Make-up

Home

| <  
> |  
  | <  
> |  
คลิกชมผลงาน ที่ภาพคับ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 12:29
Originally posted by Nok&Tas

หวานจังเลยอ่ะ  พี่ปิง

ขอบคุณนะคราฟ มาให้กำลังใจเป็นท่านแรกเลย น่ารักที่สุดTongue

หวานคับ เพราะเจ้าสาวยังไงก็ต้องหวาน  (ธรรมชาติ+ความหวาน)  เป็นเจ้าสาวที่สวยคลาสสิค เสมอคราฟSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 12:30
Originally posted by kaidangdesign

สวยเช่นเดิมเลยครับคุณปิงงงง

หวานมากมาก

ขอบคุณมากคราฟ  เจ้าสาวหวาน ต้อง P'PING คราฟSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 12:32
Originally posted by beautyoflove

สดใสจังเลย Wink

ขอบคุณครับคุณเอกSmile
Back to Top
chetsada View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote chetsada Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 15:39
สวยใส ดูได้ไม่เบื่อจริงๆครับSmile
Back to Top
AomMakeup View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote AomMakeup Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 15:46
สวยคลาสสิค เป็นธรรมชาติแบบนี้แหละค่ะ ดูได้นานSmileSmile
Back to Top
Little Bird View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Little Bird Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 18:28
 สวยหวานเหมือนเคยเลยนะค๊าาา   อิๆ เจ้าสาวคนนี้ก็แต่งที่กาญจน์เหมือนกันกะเราเลยยยย   แต่เขาจัดสถานที่ได้อลังการจังเลยย สวยจังเลยค๊าาา  Big smile
Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 19:46

ผลงานคุณภาพอีกแล้วนะครับ พี่ปิง...Hug...สุดยอดตลอดกาลเลยพี่...กลับเมืองกาญฯเมื่อไหร่บอกด้วยนะ...

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 21:55
Originally posted by makeupbypom

สวยหวานมากค่ะSmile

ขอบคุณครับคุณป้อม Smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 21:57
Originally posted by chicplanner

หวานมากมายพี่Big smile

ขอบคุณมากคราฟ Big smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 21:58
Originally posted by impressshot

มาทักทายครับปิงClap

สวัสดีคราฟพี่หนุ่ม อยากไปสตูพี่หนุมอีกน้า Smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 22:00
Originally posted by jyacupcake

คุณเบนซ์ นั่นเอง สวยหวานมากเลยค่ะพี่ปิงBig smile

ขอบคุณนะคราฟ
สนิทกับน้อง เบนซ์ หลอคับ เค้าน่ารักกันทั้งคู่เลยน้า คู่นี้อะBig smileTongue
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 22:01
Originally posted by chetsada

สวยใส ดูได้ไม่เบื่อจริงๆครับSmile
ขอบคุณคราฟ ถูกต้องคราฟSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 22:05
Originally posted by AomMakeup

สวยคลาสสิค เป็นธรรมชาติแบบนี้แหละค่ะ ดูได้นานSmileSmile
ขอบคุณคัฟคุณอ้อม Big smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 22:07
Originally posted by Little Bird

สวยหวานเหมือนเคยเลยนะค๊าาา   อิๆ เจ้าสาวคนนี้ก็แต่งที่กาญจน์เหมือนกันกะเราเลยยยย   แต่เขาจัดสถานที่ได้อลังการจังเลยย สวยจังเลยค๊าาา  Big smile
ขอบคุณจร้า หนูเอ๋ เจ้าสาวที่กาญ เค้าก็สวยๆทุกคนน้า
ส่วนเรื่องสถานที่ เห็นว่าพี่แป๊ะ เป็นคนแนะนำจร้าBig smileWink
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 May 2010 at 22:08
Originally posted by nopadon

ผลงานคุณภาพอีกแล้วนะครับ พี่ปิง...Hug...สุดยอดตลอดกาลเลยพี่...กลับเมืองกาญฯเมื่อไหร่บอกด้วยนะ...

คิดถึงเหมือนกานนน เด่ว BB ไปบอกจร้า Big smileTongueWink
Back to Top
Nu.Ann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 13:16
สวย ๆแนวพี่ปิงอีกแล้วคร๊าบบบบบบบบบ
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 13:43
Originally posted by iluvphoto

เข้ามาทักทาย และชมงานหวานๆของพี่ปิงค่ะTongueLOLClap
ขอบคุณมากๆเลยนะคับ แวะมาบ่อยๆน้าTongueBig smileLOL
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 13:45
[QUOTE=tukmakeup]

สวย หวาน เหมือนเดิมเลยนะ !

LOL

[/QUOTE] ขอบคุณคราฟSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 13:46
Originally posted by Nu.Ann

สวย ๆแนวพี่ปิงอีกแล้วคร๊าบบบบบบบบบ
จร้าหนูแอน เจ้าสาวสวยหวาย คลาสสิคสุดแล้วจร้า คิดถึงหนูนะTongueSmileBig smile
Back to Top
tiemakeup View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote tiemakeup Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2010 at 19:09
เจ้าสาวสวยมากเลยคะพี่ปิงClapClapClap
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 May 2010 at 12:30
Originally posted by tiemakeup

เจ้าสาวสวยมากเลยคะพี่ปิงClapClapClap
ขอบคุณ มากๆคราฟBig smile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 May 2010 at 10:37
Originally posted by jimmybeauty

สวยใส เนียนกิ๊ก เลยคะ  ชอบจังเลยจ๊ะพี่ปิงWink

ขอบคุณคราฟน้องจิมมี่Tongue
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.109 seconds.