แต่งงาน ตามหาเค้กผลไม้ค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เค้กแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ตามหาเค้กผลไม้ค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
tidtee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tidtee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ตามหาเค้กผลไม้ค่ะ
    Posted: 13 May 2010 at 06:03
สวัสดีค่ะ

ดิฉันอยากได้เค้กแต่งงานก้อนที่สองสำหรับฉลองเล็กๆที่บ้าน (งานเลี้ยงเย็นที่โรงแรมมีเค้กแล้วค่ะ) แต่สำหรับก้อนนี้อยากได้เค้กชั้นเดียว ที่เป็นเค้กทำจากผลไม้แช่อิ่มและถั่วต่างๆ ตกแต่งด้วย fondant ค่ะ

เพื่อนๆทราบไหมคะว่าร้านไหนรับทำบ้าง

ขอบคุณมากค่ะ

Back to Top
violetmint View Drop Down

Post Options Post Options   Quote violetmint Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Sep 2010 at 19:00
ลองดู coco 
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.101 seconds.