แต่งงาน คำแนะนำจากพี่สาว สู่ thewedding studio - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สตูดิโอถ่ายภาพ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

คำแนะนำจากพี่สาว สู่ thewedding studio

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
junwut View Drop Down

Post Options Post Options   Quote junwut Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: คำแนะนำจากพี่สาว สู่ thewedding studio
    Posted: 29 Apr 2010 at 17:23

เรื่องมีอยู่ว่า..เมื่อ 2 ปีก่อนพี่สาวเคยใช้บริการ พอจันจะจัดงานบ้าง พี่สาวก็เลยแนะนำที่นี่ค่ะ ก็เลยลองเข้ามาคุยค่ะ พอบอกว่าพี่สาวเคยใช้บริการชื่อวาส ทางร้านก็จำได้ (ได้ส่วนลดพอควรเลยค่ะ^_^) บริการดีเป็นกันเองมากค่ะ เลยขอเข้ามาขอบคุณหน่อยค่ะ เสียดายไม่มีน้องสาวแล้วไม่งั้นจะแนะนำต่อ ๆ ไป งั้นขอแนะนำ วทจส ที่กำลังหา สตูดี ๆ ต้องลองเข้ามาดูน่ะค่ะ ขอเขาดีจริงของบอกต่อๆ ค่ะ

ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกค่ะ พี่ ๆ ทีมงานthewedding studio
เอาภาพ LCD มาโชว์ด้วยค่ะ ถ่ายที่ tosix กับ สะพานพระราม8 ค่ะ

Back to Top
junwut View Drop Down

Post Options Post Options   Quote junwut Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Apr 2010 at 17:25

ขอบคุณสำหรับคำ(ติ)ชมไว้ล่วงหน้าค่ะ

Back to Top
kittynuy View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote kittynuy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Apr 2010 at 08:43

ยินดีด้วยนะค่ะ ที่ได้สตูดีๆๆ ถูกใจกันไปเลยที่เดียว

ว่าแต่พี่ปู นุ้ยไม่รู้จะแนะนำใคร แนะนำตัวเองไปถ่ายรอบสองกับลูกและสามีได้ม่ะ อิอิ
Back to Top
Redtangmo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Redtangmo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Apr 2010 at 12:55
น่ารักจังเลยSmile
Back to Top
tety View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tety Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Apr 2010 at 23:01

น่ารักค่า

Back to Top
BoBoBelly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote BoBoBelly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 May 2010 at 13:12

ยินดีด้วยค่าที่ได้รับบริการที่ถูกใจ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.140 seconds.