แต่งงาน Pre wedding ที่ Primo Posto - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

Pre wedding ที่ Primo Posto

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
xuxinyu78 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote xuxinyu78 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: Pre wedding ที่ Primo Posto
    Posted: 17 Apr 2010 at 07:25
รบกวนถามหน่อยค่ะ คือมีโปรแกรมจะไปถ่าย Pre wedding ที่ Primo Posto ค่ะ ประมาณต้นเดือนหน้า แต่ไม่สามารถติดต่อสอบถามเกี่ยวกับสถานที่ได้เลยค่ะ ลองหาเบอร์ในเว็บเค้าแล้วโทรไปก็ไม่มีคนรับ ปกติเค้าจองคิวถ่ายPre weddingที่นี่ยังไงเหรอคะ รบกวนแนะนำด้วยค่ะSmile
Back to Top
Zema View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Zema Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Apr 2010 at 09:20
ลองโทรไปเบอร์นี้รึยังคะ เห็นมันอยู่ในแผนที่อ่ะค่ะ

Back to Top
Zema View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Zema Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Apr 2010 at 09:25
เพิ่ม E-mail ค่ะ
Back to Top
Chutima View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Apr 2010 at 11:59
มาบอกเพิ่มเติมว่าถ่ายได้เฉพาะวันธรรมดาด้วยนะคะ
แต่ไม่แน่ใจว่ามีการเปลี่ยนแปลงหรือยังSmile
Back to Top
livalrate View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote livalrate Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Apr 2010 at 12:01
เคยโทรไปสอบถามเหมือนกันค่ะ
ไม่แน่ใจว่าเค้าปรับราคาแล้วรึยัง อยู่ที่ชั่วโมงละ 1500 บาท ค่ะ ถ้าเหมา 4 ชั่วโมง อยู่ที่ 5000 บาท ประมาณนี้ค่ะ
แต่จำกัดวันถ่ายด้วยนะคะ ต้องลองโทรไปสอบถามดูก่อน ^^
สักวันจะถึงคิวของเราก่ะเค้าบ้างหล่ะนะ... (^^)v
Back to Top
NongPingPong View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote NongPingPong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Apr 2010 at 13:21

โทรฯไปหลาย ๆ ครั้งหน่อยค่ะ  เพราะเราเคยโทรฯไป  ครั้งแรกไม่รับ  แต่ครั้งที่สองก็รับค่ะ

เบอร์ตามในแผนที่ข้างบนเลยจ้า

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.125 seconds.