แต่งงาน แต่งหน้าทำผมกับใครดีคะ เลือกไม่ถูกเลย - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แต่งหน้าทำผมกับใครดีคะ เลือกไม่ถูกเลย

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
ssup View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ssup Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แต่งหน้าทำผมกับใครดีคะ เลือกไม่ถูกเลย
    Posted: 07 Apr 2010 at 10:03
ได้รับคำแนะนำมาจากเพื่อนหลายกระแสมากค่ะ เลือกช่างแต่งหน้าไม่ถูกเลย ช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะคะ
1.พี่แมว maew make up ดีมั้ยคะ แต่งหน้าและทำผมเองหมดจะทำทันมั้ยคะ กลัวเรื่องเวลาอย่างเดียวเลยค่ะ
2.พี่แมวทัศนพงษ์ แต่งหน้าและทีมทำผมของพี่แมวดีมั้ย

เอาแมวไหนดีคะ
หง่าว
Back to Top
Poy20 View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Poy20 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Apr 2010 at 23:45

เบอร์ 2 ค่ะ  เห็นผลงานบ่อยตามนิตยสาร แจ่มมากๆๆ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.182 seconds.