แต่งงาน หาช่างแต่งหน้าทำให้เพื่อนเจ้าสาว 5 คนค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาช่างแต่งหน้าทำให้เพื่อนเจ้าสาว 5 คนค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
ssup View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ssup Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาช่างแต่งหน้าทำให้เพื่อนเจ้าสาว 5 คนค่ะ
    Posted: 07 Apr 2010 at 09:52
ไม่ทราบว่ามีช่างแต่งหน้าทำผมท่านใดที่แต่งสวยให้เพื่อนสาวมีคว ามสุขและยิ้มไม่หุบ ในราคาที่ไม่สูงเกินไปมั้ยคะ ช่วยแนะนำด้วย และจะต้องแต่งให้เสร็จได้ทันเวลาด้วยนะคะ ขอเป็นราคาย่อมๆแต่คับคุณภาพ เจ้าภาพจะได้กระเป๋าไม่ฟีบหนักค่ะ 55
เป็นงานในโรงแรมกรุงเทพเดือนกันยายน 53 ค่ะ รบกวนส่งอีเมลมาได้ที่ ssupalak@gmail.com นะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.154 seconds.