แต่งงาน + ภาพงานเลี้ยงเย็น@Millennium Hilton + - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

+ ภาพงานเลี้ยงเย็น@Millennium Hilton +

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
octteam View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote octteam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: + ภาพงานเลี้ยงเย็น@Millennium Hilton +
    Posted: 02 Apr 2010 at 11:30
สวัสดีครับ

อาทิตย์นี้ผมนำภาพงานเลี้ยงเย็น มาให้ชมกันนะครับ งานนี้จัดขึ้นที่ Millennium Hilton Hotel Bangkok
ขอขอบคุณเจ้าบ่าว - เจ้าสาว มากๆนะครับ

เริ่มตั้งแต่เจ้าบ่าว - เจ้าสาวแต่งตัว แต่งหน้ากันก่อนนะครับ

ภาพบรรยากาศในงาน

เข้าสู่ช่วงพิธี

ปิดท้ายกันด้วยภาพนี้นะครับ ขอบคุณทุกท่านนะครับ

ชมภาพทั้งหมด http://photo.weddingsquare.com/octteam/201009/

ผลงานทั้งหมดใน Gallery http://photo.weddingsquare.com/octteam/

web site  http://www.octteam.com

Back to Top
fha_bobby View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Apr 2010 at 13:41
 แจ่ม ๆค่ะ
Back to Top
Nukarnjar View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nukarnjar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Apr 2010 at 17:14
ชุดเจ้าสาวน่ารักจังเลยค่ะ ของร้านไหนเอ่ย
Back to Top
nyingja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nyingja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Apr 2010 at 17:47

เจ้าสาวสวยจังคะ งานน่ารัก จขอให้มีความสุขมาก ๆ จ้า ยินดีด้วยคร่า

Nu...Ying ka ...
Back to Top
@AJ@ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote @AJ@ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Apr 2010 at 18:42
เจ้าสาวหน้าคล้ายๆคุณอรอนงค์ ปัญญาวงศ์ เหมือนกันนะ
ยินดีด้วยนะคะ
Back to Top
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Apr 2010 at 22:59

ถ่ายทอดได้อบอุ่นมากคับ

Back to Top
octteam View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote octteam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Apr 2010 at 23:11
ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำ และติชมนะครับ

Nukarnjar  ชุดเจ้าสาวผมไม่ทราบจริงๆครับว่า ตัดที่ร้านไหนอ่ะครับ
Back to Top
preciousbridal View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote preciousbridal Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Apr 2010 at 12:53
ภาพงามมากๆ เลยค่ะ บรรยากาศของงาน แสง สี อารมณ์  Octteam เก็บมาครบจริงๆสวยๆๆ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.094 seconds.