แต่งงาน ขอบคุณชุดไทย Lorra, ชุดงานเย็น พิมมาดาค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ชุดแต่งงงาน ชุดวิวาห์-ชุดหมั้น -ชุดไทย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอบคุณชุดไทย Lorra, ชุดงานเย็น พิมมาดาค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
HappyAme View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote HappyAme Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอบคุณชุดไทย Lorra, ชุดงานเย็น พิมมาดาค่ะ
    Posted: 29 Mar 2010 at 14:45

งานฝนผ่านไปแล้ว ที่โรงแรมมิราเคิล แกรนด์  เมื่อวันที่ 27 ก.พ. 53 นะคะ

แวะมาขอบคุณ ร้าน Lorra สำหรับชุดไทยบรมพิมาน และชุดงานเลี้ยงช่วงเย็นของคุณแม่ค่ะ

โดยเฉพาะชุดคุณแม่ เป็นที่ฮือฮามาก     ปลื้มมมม

รวมถึงการสอนวิธีการนั่ง การโพสต์ โดยคุณดล ด้วยค่ะ 

ชุดงานเลี้ยงเย็น จากพี่กบ พิมมาดา ราชเทวี ... ชอบมากถึงมากที่สุด เหมาะกับเรา ตรงเวลา และราคาประหยัด  .. น่ารักจริงๆ     ฝนขอเปลี่ยนเถาดอกไม้ตรงบ่า เป็นปักพวงลูกไม้  รวมถึงแก้ขนาด .. ก็ทำได้เป๊ะมาก

พี่กบใส่ใจ เสริมนู่นนี่ให้จนนาทีสุดท้าย ให้คำแนะนำในทุกเรื่อง  คุยแล้วสบายใจมากค่ะ 

ขอบคุณมากๆทั้งสองร้านเลยค่ะ

Back to Top
pearly0286 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pearly0286 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Mar 2010 at 16:29
 อยากเห็นรูปจังเลยค่ะ
Back to Top
HanaRa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote HanaRa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Mar 2010 at 05:52
ชุดงานเย็นสวยเก๋มากๆค่ะ ราคาน่าคบหาด้วย

Back to Top
HappyAme View Drop Down

Post Options Post Options   Quote HappyAme Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Mar 2010 at 11:10

คุณ  pearly0286     คลิ๊กดูรูปจากลิงค์งานเช้าและงานเย็น  ที่อยู่ด้านล่างข้อความที่ฝนโพสต์ได้เลยค่า 

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.178 seconds.