แต่งงาน "เค้ารอเธอ มาตลอดชีวิต" - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

"เค้ารอเธอ มาตลอดชีวิต"

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
168fotoart View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote 168fotoart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: "เค้ารอเธอ มาตลอดชีวิต"
    Posted: 27 Mar 2010 at 10:54

ความหวานของคู่นี้ทำเอาทีมงานของเราน้ำตาไหลกันไปเป็นแถวเลยค่ะ

(แอบอิจฉาเจ้าสาวอ่ะ )โดยเฉพาะตอนที่เจ้าบ่าวของเรากล่าวบนเวทีว่า

"ตลอดหลายสิบปีที่ผ่านมา ผมรอคนคนเดียวที่จะมาช่วยเติมเต็มชิวิตที่

เหลือของผม แม้ว่ามันจะนานแสนนาน แต่วันนี้ผมรู้แล้วว่ามันเป็นการรอ

คอยที่คุ้มค้าที่สุด เพราะเธอคนนั้นอยู่ข้างๆ ผมแล้ว" ... ฮิ้ววววว   น่ารัก

จริงๆ ค่ะ

Back to Top
168fotoart View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote 168fotoart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Mar 2010 at 10:59

ทางทีมงานขอให้ทั้งคู่มีความสุขมากๆ นะคะ

ชมอัลบั้มเต็มของทั้งคู่ได้ที่

http://photo.weddingsquare.com/168fotoart/Kung+-+Tri+at+Sukh othai+Hotel/

ชมผลงานของทางร้านได้ที่

www.168fotoart.com

Edited by 168fotoart
Back to Top
kukanna.com View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kukanna.com Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Mar 2010 at 08:50

ยินดีด้วยค่ะ  เหริดหรูมากๆค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.