แต่งงาน Fairytell cupcake เปิดร้านแล้วค่า... - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

Fairytell cupcake เปิดร้านแล้วค่า...

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
fairytell View Drop Down
exsp
exsp
Fairytell Cupcake

Post Options Post Options   Quote fairytell Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: Fairytell cupcake เปิดร้านแล้วค่า...
    Posted: 26 Mar 2010 at 23:29

สวัสดีค่ะ

วันนี้เป็นวันดี Fairytell cupcake ได้ฤกษ์เปิดร้านแล้วนะค่ะ

สำหรับว่าที่เจ้าสาวและเจ้าบ่าวที่สนใจอยากใช้คัพเค้กสำหรับงาน แต่งงาน สามารถเดินทางมาชิมได้ค่ะ

ร้านเปิดทุกวันตั้งแต่เวลา 11.00-19.00 น. ค่ะ รายละเอียดร้านตาม link ด้านล่างเลยนะค่ะ

http://shop.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=1153 99&PN=1

special cupcake เพื่องานเลี้ยงฉลองของคุณ
www.weddingsquare.com/fairytell
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote fairytell Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Mar 2010 at 23:30

รูปพอหอมปากหอมคอ

fairytell cupcake shop

special cupcake เพื่องานเลี้ยงฉลองของคุณ
www.weddingsquare.com/fairytell
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote fairytell Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Mar 2010 at 23:31

แผนที่ค่ะ

map fairytell shop 

Back to Top
mercury View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote mercury Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Mar 2010 at 07:07
ไว้จะแวะไปอุดหนุนนะค่ะคุณแฟร์ ^^
Back to Top
SweetSoda View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SweetSoda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2010 at 01:19
มายินดีกับแฟร์ด้วยจ้า...ขายดี เฮง เฮง เฮง นะจ๊ะ
Back to Top
ponytail View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ponytail Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2010 at 08:46
มายืนยันว่าของเค้าดีจริงจ้า  เพราะใช้บริการมาแล้ว  ยินดีด้วยนะจ๊ะแฟร์
Back to Top
Zema View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Zema Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2010 at 17:13

555 แฟร์เอ้ย บ้านแฟร์ที่รามอินทรา เราก็อยู่ใกล้กัน

มาเปิดร้านที่เสนานิคม ดั๊นมาใกล้บ้านพี่อีกหลังนุงอีก จุดใต้ตำตอเจงๆ

ไว้พี่จะแวะไปเที่ยวที่ร้านนะจ๊ะ ยินดีกับร้านใหม่ด้วยจ้า

พี่จอย Bride's Angels

Back to Top
aom&chao View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote aom&chao Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2010 at 17:49
ยินดีด้วยนะคะ  ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรือง  ยอดขายเยอะๆค่ะ  ว่างๆจะไปชิม  อิอิ
Back to Top
ratbluesky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ratbluesky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Mar 2010 at 10:32

ยินดีด้วยนะค่ะ ร้านในฝันเหมือนกันเลยค่ะ

Back to Top
P.VA View Drop Down

Post Options Post Options   Quote P.VA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Mar 2010 at 14:44
ร้านเนี้ยของเค้าดีจริงๆ ขอบอก  ไว้ว่างๆจะแวะไปอุดหนุนนะค่ะ ยินดีด้วยค่ะ
Back to Top
naweena_b View Drop Down

Post Options Post Options   Quote naweena_b Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Mar 2010 at 17:19
คิดไม่ผิดจริงๆ ที่ใช้บริการจาก Fairytell cupcake แขกที่มางานชมความอร่อยทุกคนเลย ถึงจะเป็น Mini Cupcake แต่ความอร่อยไม่น้อยตามขนาดเลย ประทับใจมากๆ ค่ะ ว่างๆ จะพาคุณสามีไปทานถึงที่ร้านเลยนะคะ
Back to Top
kukanna.com View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kukanna.com Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Mar 2010 at 08:44
ยินดีกับทางเจ้าของร้านด้วค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.106 seconds.