แต่งงาน ลองทำการ์ดเองดูอะคะ ช่วยดูหน่อยนะคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ลองทำการ์ดเองดูอะคะ ช่วยดูหน่อยนะคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kungkijung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kungkijung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ลองทำการ์ดเองดูอะคะ ช่วยดูหน่อยนะคะ
    Posted: 23 Mar 2010 at 00:42

นั่งว่างๆอะคะ เลยลองทำการ์ดเอาเองจากโปรแกรมPhoto Scape ช่วยติ

ชมกันด้วยนะคะขอบคุณค่า

Back to Top

Post Options Post Options   Quote kungkijung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 00:44

Back to Top

Post Options Post Options   Quote kungkijung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 00:50

ลืมบอกไปค่าเขียนการ์ดภาษาอังกฤษไม่ค่อยเป็นไม่รู้จะเขียนแบบไห นดี

ถ้ารุ่นพี่คนได้มีไอเดียแนะนำกันได้เลยนะคะ

แต่ขอให้มีคำว่า Sweet November อยู่ด้วยนะคะ(ชอบหนังเรื่องนี้แล้วแต่งเดือนนีพอดี  อิอิ)

ปล.มีแบบที่ทำจากโปรแกรม Paintด้วย  แต่ ว่าsizeใหญ่มาก ไว้พรุ่งนี้จะลองResizeแล้วเอามาลงให้ดูค่า

Back to Top
bamboocu View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote bamboocu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 01:59

สวยทุกแบบเลยค่ะ ชอบแบบแรกจัง ซากุระสวยหวานมากค่ะ ^ ^

ตรงชื่อบ่าวสาวลองเปลี่ยนเป็นลายโลโก้ตัวอักษรสวยๆจะทำให้การ์ด มีดีเทลมากขี้นค่ะ

ชื่มชมในความสามารถค่ะ ^ ^

Loving's such a beautiful thing
Back to Top
porlibellule View Drop Down

Post Options Post Options   Quote porlibellule Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 02:23
ชอบแบบแรกหมือนกันค่ะ เราก็มี photoscape เหมือนกันแต่ไม่ได้คิดจะใช้เลย ขอบคุณที่มาเสนอไอเดียดีๆนะคะ อีกอย่างขอบอกว่าแต่งวันเดียวกันเลยจ้า อิอิ 7 พย 2010  sweet november จริงๆด้วย ^^

Edited by porlibellule
Back to Top
Nukarnjar View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nukarnjar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 07:25
ชอบแบแรกค่ะ น่ารักดี
Back to Top
tadcha View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tadcha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 07:50
แบบแรกน่ารักจังเลยค่ะ หวานดีจัง
Back to Top
jarabeebb View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jarabeebb Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 07:57
แบบ แรกโดนใจ ที่สุดคะ
Back to Top
FenBuah25Jan07 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 08:14

ชอบแบบนี้อ่ะค่ะ

Back to Top
sirinpearl View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 08:29
น่ารักดีค่ะ
Back to Top
jokachat View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote jokachat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 09:11

เราเอาตัวอย่างของเรามาให้ดูอะ...เราทำเองเหมือนกัน

Back to Top
Chutima View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 09:20

ชอบแบบสุดท้ายค่ะ  สีสดใสดี

Back to Top
sweet toffy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sweet toffy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 09:47

สวยทุกแบบเลย  เลือกไม่ถูกอ่ะค่ะ   จขกท.เก่งจัง

Back to Top
Meenim View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Meenim Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 12:45

มาเชียร์แบบแรกด้วย

Back to Top
monii View Drop Down

Post Options Post Options   Quote monii Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 14:30
ชอบแบบแรก แต่อยากเสนอให้เปลี่ยน font ให้มันหวานกว่านี้อ่ะค่ะ
Crazy little thing called...love
Back to Top
Vanilla crepe View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Vanilla crepe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 15:07
ชอบแบบเเรกเหมือนกันค่ะ เห็นด้วยว่า font ไม่ค่อยหวานเข้ากับภาพ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote kungkijung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 15:57

Avatar ภาพตรงกลางกลมๆ แบบนี้เลยคะ ที่ตามหา แต่ทำไม่เป็น กำลังไปหายืมหนังสือ phoshop มาลองทำอยู่ อิอิ ชอบทุกคำแนะนำเลยคะ ตอนนี้ทำการ์ดมาเพียบเลย  วทจบ กวนประสาท บอกว่า ถ้าหนูเลือกไม่ได้หนูก็เอาทุกเลยรวมในการ์ด เดียวไปเลยสิคะ                                                             อยากจับบีบคอ

update เพิ่มนะคะ

Edited by kungkijung
Back to Top

Post Options Post Options   Quote kungkijung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 16:26

หลังจากที่นั่งทำมานาน ก็ค้นพบความสุขคะ

ไม่ทำอย่างอื่นเลย ออกแบบไปเรื่อยเลยตอนนี้

เพื่อนจะแต่งงานก็ออกแบบให้เค้าก่อนเลย อิอิหนุกหนาน

Back to Top
thecream View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thecream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 17:38

เก่งจังเลยค่ะ แป้งไม่มีหัวด้านนี้อย่างแรง

แต่ขอบอกว่า ชอบหนังเรื่องนี้มากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
Back to Top
J_kmitnb View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote J_kmitnb Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 22:49
ชอบแบบที่สามจ้า
Back to Top
pingojung View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote pingojung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Mar 2010 at 23:06
เก่งจัง สวยทุกแบบเลยจ๊ะ ชอบอันใหม่ที่เอามาเพิ่ม ออกแนวน่ารักเรียบหรูดูดีมากๆ
Back to Top
joey13 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote joey13 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Mar 2010 at 14:39
สวยทุกแบบเลยค่ะ 
Back to Top
chonchanok View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote chonchanok Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Mar 2010 at 17:13

น่ารักทุกแบบเลยค่ะ เก่งจัง

Back to Top
snowball View Drop Down

Post Options Post Options   Quote snowball Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2010 at 04:55
ชอบแบบที่สองค่ะ เก๋ดี
Review งานแต่งในฝัน

งานเช้า

งานเย็น
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.132 seconds.