แต่งงาน ใครช่วยแนะนำทีคร้า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครช่วยแนะนำทีคร้า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
monyko View Drop Down

Post Options Post Options   Quote monyko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครช่วยแนะนำทีคร้า
    Posted: 18 Mar 2010 at 17:12
เรากำลังหาคอร์สเจ้าสาวราคาไม่แพงค่ะประมาณขัดผิว นวดตัว ส่วนเรื่องหน้าต้องเตรียมอย่างไรบ้างเพราะเราเองก็พอกหน้านวดแล ะขัดเองอยู่บ้าง บ้านอยู่แถวเกษตรมีที่ไหนแนะนำบ้างค่ะ
ถ้าเริ่มทำควรทำเมื่อไหร่จะแต่ง16พ.ค.บางคนบอกอีก2-3อาทิตย์ค่อ ยทำก็ได้เลยไม่รู้จะเริ่มเมื่อไหร่และถ้าทำเล็บควรทำแบบไหนดี ราคาประมาณเท่าไหร่ ร้านแถวไหนทำดีช่วยแนะนำทีค่ะ
Back to Top
ying_love_nok View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote ying_love_nok Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Apr 2010 at 23:00
แถวๆนั้นรู้สึกจะมีร้านเยอะนะคะ ลองหาดู แต่เราไปทำบ้านมุนไพรสด ก็โอเคนะคะ

แต่ก็รู้สึกเสียดายตังค์ทีหลัง ไม่ใช่ว่าบริการไม่ดีนะ แต่เราว่าถึงผิวสวย วันจริงช่างเค้าก็โบกแป้งทับผิวเราอยู่ดี ขัดเองดีกว่า สบายใจ สบายกระเป๋า
ส่วนหน้า ห้ามทำตอนใกล้จะแต่งงานเด็ดขาด...เกิดสิวมาละก็แย่เลย

ทำพวกบำรุง ทรีทเมนท์ไรเงี้ยอ่ะคะ  แต่อย่าทำไอออนโตนะคะ ในช่วงใกล้ๆวันแต่งงาน หรือขณะที่เป็นสิว เพราะกระแสไฟฟ้าจะไปกระตุ้นให้ผิวมันผลักของเสียออกมาแล้วกลายเป็น สิ ว สิ ว สิ ว ซะง้านนน ทีนี้ละคะ  แป้งทั้งกระป๋องก็โบกไม่มิดแน่ๆ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.166 seconds.