แต่งงาน VDO ไฮไลท์งานแต่งเอค่ะ ^^ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

VDO ไฮไลท์งานแต่งเอค่ะ ^^

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
mercury View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote mercury Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: VDO ไฮไลท์งานแต่งเอค่ะ ^^
    Posted: 09 Mar 2010 at 12:47

หลังจากที่เคยนำภาพ Pre Wedding จากlinkนี้

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=12952 2&PN=1

และรีวิวงานเช้าจากlink นี้

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=12998 2&PN=1

และรีวิวงานเย็นจากlink นี้มาให้เพื่อนๆชมแล้ว

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=13006 1&PN=1

วันนี้เลยอยากนำภาพวีดีโอจากฝีมือพี่สมบัติมาให้ชมกันค่ะ เห็นเพื่อนๆพีเอ็มมาขอดูงานกันเยอะ เลยเอามาโพสไว้ให้ชมกันน่ะค่ะ งานได้ช้าไปนิด แต่ก็ไม่ผิดหวังเลยค่ะ งานสวยถูกใจมากๆ เลยค่ะ ^^

เอตัดมาเฉพาะไฮไลท์แล้วโหลดขึ้นไว้ที่ยูทูปน่ะค่ะ ภาพอาจจะดูไม่ค่อยคมชัดน่ะค่ะ เพราะเอย่อไฟล์มา คุณภาพจะไม่ชัดเท่าต้นฉบับอ่ะค่ะ

วีดีโอไฮไลท์งานเช้า http://www.youtube.com/watch?v=GwuYHlKvq-8

วีดีโอไฮไลท์งานเย็น http://www.youtube.com/watch?v=9iIX0CX-yX8

Edited by mercury
Back to Top
rwanda View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote rwanda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2010 at 14:13
พี่เอสวยจังอ่ะ  ทั้งงานเช้า และงานเย็นเลย
Back to Top
ple-neng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ple-neng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2010 at 14:24
เด๋วตามไปดูนะจ๊ะ
Back to Top
mariki33 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mariki33 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2010 at 14:41

พี่เอ๋สวยจังค่ะ

งานเช้าว่าสวยแล้ว งานเย็นสวยกว่าอีกค่ะ

12 September, Always best day of our.
Back to Top
lady_bird View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lady_bird Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2010 at 14:50

ตามมาชมติดๆค๊าาาาาาาาา

Back to Top
Nok&Tas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nok&Tas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2010 at 15:12

เค้าขอกลับไปดูที่บ้านน๊า....ที่ออฟฟิศดูไม่ได้นิ  เมื่อไหร่จะเลิกงานซะที จะรีบกลับไปดู

Back to Top
nickeko View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nickeko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2010 at 15:59
สมกับที่รอคอยเลยนะพี่เอ  สวยงามมากมายอ่ะ
Back to Top
sirinpearl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2010 at 16:04
มาตามชมกับเค้าด้วยค่ะ
Back to Top
Chudanat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Chudanat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2010 at 19:06
--ตามาดู และ..แอบชื่นชม + ยินดีด้วยค๊าา..งานสวยค่ะ
Back to Top
patapook View Drop Down

Post Options Post Options   Quote patapook Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2010 at 19:13

สวยจังเลยจ้า

สมกับการรอคอยใช่มั้ยค่ะ

Back to Top
neeson View Drop Down

Post Options Post Options   Quote neeson Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2010 at 19:38

สวยจังเลยเน้อะ

ว่าแต่ว่าเราสมัครสมาชิกยูทูปไม่ได้ซักกะที ไม่รู้เป็นไง งมอยู่นานแว้วววววว

Back to Top
tangmo2514 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tangmo2514 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2010 at 23:43

พี่เอ  ตามมากรี๊ดดดดดดดดดด  งานออกมาน่ารักอบอ่นมาก ๆ 

ปล. พี่เอ  พวกโมกะลังหาชุดเพื่อนเจ้าสาว (ร.7 ) ไปใส่งานยัยแนน เพื่อนๆ  พี่เอ ไปหาที่ไหนคะ    pm มาบอกโมด้วยนะคะ

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

Back to Top
SunnY_Toey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SunnY_Toey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Mar 2010 at 11:12

แล้วเอไปงาน ยัยแนนไหมคะ

Back to Top
mercury View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mercury Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Mar 2010 at 12:59

Avatar ขอบคุณนะค่ะ พี่เอว่าวันสำคัญอย่างนี้ เจ้าสาวทุกคนสวยหมดอ่ะค่ะ เสื้อผ้า หน้าผม บรรยากาศรอบๆตัวทำให้เจ้าสาวทุกคนดูสวยขึ้นเน่อะ ^^

Avatar อิ อิ นึกว่างานยุ่งจนไม่มีเวลาเข้ามาซะอีก

Avatar ใช่เลยค่ะ รอนานนิดนุง แต่งานออกมาสวยถูกใจมากๆอ่ะค่ะ ^^

Avatar สมกับที่รอคอยเลยอ่ะค่ะ อย่างตอนเช้าเอไม่เห็นตอนเข้าแห่ขันหมาก พอได้แผ่นมารีบเปิดเลยอ่ะ

Avatar สมัครไม่ยากน่ะ สมัครแบบปกติสมัครเวปทั่วไปเลยอ่ะค่ะ พีเอ็มมาถามได้เน้อ ^^

Avatar ขอบคุณมากค่ะ..พเอ็มไปแล้วเน้อ เช็คด่วนนนนนนนนนนน

Avatar กำลังลุ้นอยู่อ่ะค่ะ พอดีวันที่ 16 เป็นวันเกิดพ่อพี่กบอ่ะ ไม่รู้เค้าจะไปไหนกันไกลๆหรือเปล่า ปีก่อนออกไปต่างจังหวัด กลัวกลับมาไม่ทันอ่ะค่ะ

Back to Top
nongaeh17 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongaeh17 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Mar 2010 at 09:53

น่ารักจริง ๆ ค่ะเอ

มีความสุขมาก ๆ น่ะคะ ยินดีด้วยค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.