แต่งงาน @______________________หวาน ซ่อนปรี้ยว__@ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

@______________________หวาน ซ่อนปรี้ยว__@

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: @______________________หวาน ซ่อนปรี้ยว__@
    Posted: 04 Mar 2010 at 13:04

สวัสดีคับ วันนี้"พี่ปิง"มาช้าอีกแล้ว ต้องขอโทษด้วยน้า เพราะงานมากจริงๆคับ

แต่ก็อดคิดถึงกันไม่ไหวหนะคับ

วันนี้ขอเอาภาพสวยๆของน้อง"ไอติม" เจ้าสาว สวยในแบบ (หวาน อมเปรี้ยว) มาให้ชมนะคับ

จะหวาน หรือเปรี้ยวมากกว่ากันต้องชมกันนะคับ ขอบอกว่าน้องเค้าน่ารักจริงๆ แต่งไปคุยไปตลอดเลยล่ะ

ส่วนในวันนี้ ขอพัก "พาชิม พาเที่ยว" ก่อนนะคับ เพราะไม่มีเวลาไปใหนเลยจริงๆ

แต่ขอเป็น แนะนำเรื่องถนัดของพี่ดีกว่า อิอิ สาวๆท่านใดมีอายุอานามเข้า เลข3 หรือใก้ลๆ ฟังทางนี้ ครับ

ปัญหาริ้วรอย ร่องลึก จะเบาบางลง

"แนะนำความสวย ความงาม" วันนี้มีคำตอบคับ

ผลงานแต่งหน้า ทำผม  http://www.pingmakeup.com/Page/Gallery.html

ผลงานถ่ายภาพ http://www.pingmakeup.com/photo%20by%20KITSANA/Gallery.html

Package

แต่งหน้า+ถ่ายภาพ Pre wedding " 9,500 " http://www.pingmakeup.com/Page/Package.html

• ถ่ายภาพนอกสถานที่  Out Door (สถานที่ เจ้าบ่าว-เจ้าสาว เป็นผู้เลือก)
    • ช่างถ่ายภาพ 2 คน 2 กล้อง ถ่ายภาพด้วย File 12.1 MEGA Pixel,
    • ภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ  ให้  CD File ไฟล์ภาพทั้งหมด (500+ ขึ้นไป)
    • พร้อม แต่งหน้า + ทำผม  โดย  พี่ ปิง  แชมป์แต่งหน้าประเทศไทย ฟรี และ ดูแลตลอดงาน

• ดอกไม้สดสำหรับการถ่ายภาพ และอุปกรณ์ประกอบการถ่ายภาพ ทางเราจัดเตรียมให้
    • รับภาพขยายขนาด 20 x 30" (Full Frame ไม่ตัดขอบ )
1   ภาพ
    • รับกรอบรูปขนาด    20 x 30"
1   กรอบ

พิเศษ !

ฉลองเปิดที่ทำการใหม่

แต่งหน้า+ทำผม เจ้าสาวรอบละ 5,500 บาท

(ในสถานที่) ลาดพร้าว ซอย 1 ข้างยูเนี่ยนมอล์ล จร้า

เป็นการขอบคุณและ มอบโอกาสพิเศษให้ น้องๆเจ้าสาวที่สะดวกเดินทางมาได้ คราฟ

ติดต่อสอบถามรายละเอียด และคิวงาน 081- 835 7866 P'PING

www.pingmakeup.com

Edited by P'PING
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 13:06

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 13:07

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 13:08

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 13:10

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 13:14

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 13:17

Gallery  >> Hair & Make-up  >>   Make-up

Home

<     >  |     
  <     >  |     

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 13:18

วันนี้ เรามาคุยกันในเรื่องถนัดของพี่ดีกว่า อิอิ สาวๆท่านใดมีอายุอานามเข้า เลข3 หรือใก้ลๆ ฟังทางนี้ ครับ

ปัญหาริ้วรอย ร่องลึก จะเบาบางลง

"แนะนำความสวย ความงาม" วันนี้มีคำตอบคับ

ล่าสุด!ด้วย นวัตกรรม MICRO DEEP FILLER SERUM  เข้มข้น 6 คุณค่า...โมเลกุลเล็กลง 50 เท่า 

ที่เข้ามาช่วยยับยั้งและ เติมทุกริ้วรอยอย่างได้ผล กับนวัตกรรมใหม่ล้ำอีกขั้นของวิทยาการเพื่อเติมทุกริ้วรอย ยูเซอริน ไมโคร ดีพ ฟิลเลอร์ ซีรั่ม ที่เข้มข้น 6 คุณค่า[1] ด้วยโมเลกุลเล็กลง 50 เท่า[2] เพื่อการแก้ปัญหาร่องริ้วรอยลึก

ด้วยสูตรเข้มข้น 6 คุณค่า และลดขนาดโมเลกุลของไฮยาลูรอนิค แอซิด ให้เล็กลง 50 เท่า จึงซึมซาบล้ำลึกได้ดีกว่าไฮยาลูรอนทั่วไปที่มีอยู่ในปัจจุบัน และเข้าทำงานได้ถึงริ้วรอยลึกในระดับเซลล์ผิว และด้วยพลังเข้มข้นประสิทธิภาพ 6 คุณค่า จึงเติมทุกริ้วรอยบนผิวชั้นนอก ชั้นต่อชั้น ตามวิธีธรรมชาติ ได้ดีกว่าปกติถึง 280%[3] ลดโอกาสทุกริ้วรอยย้อนกลับ เมื่อใช้เป็นประจำอย่างต่อเนื่อง ทุกร่องริ้วรอยลึกจึงแลดูตื้นขึ้นอย่างชัดเจน จนรู้สึกได้ถึงความแตกต่าง  มีประสิทธิภาพสูงและอ่อนโยนต่อผิว
โดยปกติแล้ว พี่เป็นคนที่ผิวแพ้ง่าย (ถ้าลองอะไร ใหม่ สิวขึ้นทันที) และด้วยวัยที่ไก้ลเลข4 ทำให้เริ่มมีริ้วรอยไต้ตา ยิ่งพักผ่อนน้อย ยิ่งมามากคับ ตั่งแต่ได้ลองใช้ Eucerin MICRO DEEP FILLER SERUM

รู้สึกเลยคับ ว่าริ้วรอยลดลง รู้สึกดีคับ ก็เลยมาแนะนำกัน น้องๆ ว่าที่ จส หรือ ที่แต่งไปแล้ว มีปัญหาริ้วรอยและผิวแพ้ง่ายแบบพี่ ขอแนะนำนะคับ

ปล ไม่ได้อะไรอีกเช่นเคย แต่มีอะไรดีๆพี่ก็อยากนำมาบอกเล่ากันคับ P'PING

DSC_2618

-2615

DSC_2620

DSC_2628

Edited by P'PING
Back to Top
fha_bobby View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote fha_bobby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 13:27

หวานซ่อนเปรี้ยวค่ะพี่ปิง ฝีมือยอดเยี่ยมเช่นเคยติดตามกี่ครั้งก็ไม่ผิดหวังค่ะ

Back to Top
Bee&Oh View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Bee&Oh Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 13:42

งามแจ่มจิงๆนะ

Back to Top
Nu.Ann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nu.Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 14:32

พี่ปิงเจ้าสาวคนแรกตาคมมากอะ

ขอบคุณข้อมูลดีด้วยนะค่ะ

Back to Top
jusminty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jusminty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 15:47
สวยมากมายคะ
Back to Top
poky_nina View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poky_nina Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 16:07

แต่งตาสวยมาก ๆ ทุกคนเลยค่ะ

Back to Top
PaeStudio.com View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote PaeStudio.com Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 17:23

เจ้าสาวสวยมากๆๆเลยค่ะคุณปิง

Back to Top
nyingja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nyingja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 17:52

สวยอีกแว้ว นะคร่า พี่ปิง

Nu...Ying ka ...
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 18:04

ขอบคุณมากๆนะคราฟ มาเป็นท่านแรกเลย

ขอบคุณคราฟ

ขอบคุณคราฟ

ขอบคุณจร้าน้องปูเป้ ที่น่ารัก

ขอบคุณจร้า หนูแอน สำหรับข้อมูลและสิ่งดีๆพี่เต็มใจจร้า

ขอบคุณคราฟน้องจิมมี่ เด่วนี้มือตกนะหนูหนะ มาไม่ทันคนแรก อิอิ

ขอบคุณมากคราฟ

ขอบคุณมากๆคราฟฟ

ขอบคุณคราฟ

ขอบคุณคราฟ

PaeStudio.com
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณมากๆคราฟ

Back to Top
ratty_dk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ratty_dk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 19:23

สวยค่ะ ชอบทรงผม หวานมาก

Back to Top
kimmiez View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kimmiez Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 22:15
ชอบทรงผมกับดอกไม้ประดับทรงผมมากๆเลยค่ะ น่ารัก ^_^
Back to Top
cutie_keng View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote cutie_keng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Mar 2010 at 23:55
สวยหวานทุกอาทิตย์เลยค่ะ

Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 09:59
มาช้าก็ม่ะเปนไรพี่ปิง รอชมผลงานอยู่แล้ว เจ้าสาวตาสวยนะพี่ เปล่งประกาย บ่งบอกว่ามีความสุข แต่เสียดายไม่มีพาชิมอ่ะ  แต่มีร้านแนะนำ คือร้าน ครัวคุณลุงพี่ อยู่ฝั่งธนเรานี่เอง ได้ข่าวว่าอาหารม่ะแพง ร้านน่าจะอยู่ตรง หอประชุมราชนาวี  ตรงสะพานอรุณอัมรินทร์
Back to Top
octteam View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote octteam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 15:14

ดวงตา สวยมากเลยครับ

Back to Top
preciousbridal View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote preciousbridal Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Mar 2010 at 07:31
เจ้าสาวตาสวยมากๆๆค่ะ
Back to Top
Nose View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Mar 2010 at 11:30

มีอะไรมากมายเลยค่ะ ไม่เฉพาะฝีมือแต่งหน้าเจ้าสาว

แต่มีทั้งอาหารและความงาม ขอบคุณนะคะ

Back to Top
sirinpearl View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Mar 2010 at 08:34
สวยหวานมากๆค่ะพี่ปิง
Back to Top
noo_kookai View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noo_kookai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2010 at 11:06

พี่ปิง แต่งหน้าสวยมาก (อีกแล้ว) ขอบอก  แถมมีเคล็ดลับดี ๆ มาบอกกันเรื่อย ๆ เลยนะเนี่ย หลังจากแต่งหน้าเจ้าสาวกับพี่ปิงแล้วมีแต่คนชมทั้งนั้นเลย ขอขอบคุณพี่ปิงอีกครั้งนึงนะคะ 

ไก่ค่ะ (เจ้าสาวสุพรรณ)

Back to Top
hi_honey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote hi_honey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2010 at 15:17

*-*
ฝีมือไม่เคยตกเลยนะคะพี่เรา คริๆ

สวย หวาน มากมายเลยค่ะพี่...

ช่วงนี้ณิมาขลุก อยู่ใน WSQ อีกแว๊วววว
ช่วยเพื่อนเตรียมงาน
แล้วเจอกัน วันที่ 14 นะค๊ะ พี่ปิง...
คิดถึงพี่ปิงมากมายค่ะ...
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Mar 2010 at 13:49

ขอบคุณ และยินดีที่ชอบคราฟ

ขอบคุณนะคราฟ

ขอบคุณที่ติดตามผลงานคราฟ

คิดถึงหนูเจี๊ยบ กะพี่กลางจัง ไม่ได้เจอกันเลยนะ

อ่อ ภาพที่ดิส สวยมากๆ น่าจะเอามาขึ้นตั่งนานแล้วนะจ๊ะ

ปล เด่ววันใหนต้องสพายกล้องไปลองชิมซะแล้วว

ขอบคุณคับคุณเอก

octteam
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

ขอบคุณมากเลยคราฟ

ขอบคุณ และยินดีคราฟ

ปล กำลังคิดถึงอยู่เลยคับ

noo_kookai

ขอบคุณ คุณไก่ มากนะคราฟ

เที่ยวให้สนุก เดินทางปลอดภัยนะคับ

เด่วนำภาพ ของคุณไก่มาลงกระทู้ อย่าลืมแวะมาดูน้า

ดีใจจังหนูนิ กลับมาแว้วว มาบ่อยๆน้าคิดถึง

วันที่14 เจอกันจร้า น้องรัก

ขอขอบคุณ ทุกๆกำลังใจที่งดงามนะคราฟ P'PING

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.107 seconds.