แต่งงาน REVIEW : Our Wedding @ Dusit Korat :) - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

REVIEW : Our Wedding @ Dusit Korat :)

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Nidart View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nidart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: REVIEW : Our Wedding @ Dusit Korat :)
    Posted: 27 Feb 2010 at 23:19

Edited by Nidart
Back to Top
bamboocu View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote bamboocu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 00:13

เจ้าสาวออกแบบ LOGO สวยมากเลยค่ะ เก่งมากค่ะ ^ ^

ชอบการ์ดที่ออกแบบให้เพื่อนมากเลยค่ะ สวยเก๋มากค่ะ ไอเดียดีจัง

ยินดีด้วยนะคะ 

Loving's such a beautiful thing
Back to Top
mydestiny View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mydestiny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 01:07

แอบชอบโลโก้เป็นพิเศษ สวยจังค่ะ

Back to Top
PetiteJelatin View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote PetiteJelatin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 01:45
งานสวยมากเลยค่ะ ชอบการ์ดที่ออกแบบเองสำหรับเพื่อนนะค่ะ

ภาพพรีเวดดิ้งก็สวยเซ็กซี่มากเลยค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ
Back to Top
snowball View Drop Down

Post Options Post Options   Quote snowball Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 06:45
งานน่ารักดีค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
Review งานแต่งในฝัน

งานเช้า

งานเย็น
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Nidart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 07:42
Originally posted by bamboocu

เจ้าสาวออกแบบ LOGO สวยมากเลยค่ะ เก่งมากค่ะ ^ ^

ชอบการ์ดที่ออกแบบให้เพื่อนมากเลยค่ะ สวยเก๋มากค่ะ ไอเดียดีจัง

ขอบคุณมากค่ะ ^^
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Nidart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 07:43
Originally posted by mydestiny

แอบชอบโลโก้เป็นพิเศษ สวยจังค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ โลโก้นี่คิดอยู่นานเลยค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Nidart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 07:45
Originally posted by PetiteJelatin

งานสวยมากเลยค่ะ ชอบการ์ดที่ออกแบบเองสำหรับเพื่อนนะค่ะ

ภาพพรีเวดดิ้งก็สวยเซ็กซี่มากเลยค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ การ์ดก็เอารูปที่เพื่อนถ่ายให้มาแปะๆใน photoshop ทำเองเลยค่า

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Nidart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 07:56
Originally posted by snowball

งานน่ารักดีค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
Back to Top
jara-v View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote jara-v Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 10:55

งานน่ารักมากๆเลยค่ะ
สะดุดตาตรงการ์ดแจกเพื่อนๆ ชอบมากเลยค่ะ เก๋มากๆ
แล้วก็รูปที่กระโดด น่ารักดีค่ะ ชอบอ่ะ

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ

Back to Top
b_tuayfoo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote b_tuayfoo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 11:11

งานน่ารักมากเลยค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ

รบกวนถามค่ะ ไม่มีเลี้ยงเย็นใช่มั้ยค่ะ เช้า-บ่ายเสร็จเลยใช่มั้ยค่ะ

พอดีสนใจอยากจัดให้เสร็จเช้า-บ่ายเลยค่ะ

เลยอยากสอบถามค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะที่ให้ข้อมูล

ขอบคุณค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Nidart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 11:17
Originally posted by b_tuayfoo

งานน่ารักมากเลยค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ

รบกวนถามค่ะ ไม่มีเลี้ยงเย็นใช่มั้ยค่ะ เช้า-บ่ายเสร็จเลยใช่มั้ยค่ะ

พอดีสนใจอยากจัดให้เสร็จเช้า-บ่ายเลยค่ะ

เลยอยากสอบถามค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะที่ให้ข้อมูล

ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ไม่มีเลี้ยงเย็นค่ะ เราหมั้นเช้า รดน้ำสังข์ แล้วก็เลี้ยงต่อช่วงบ่ายเลยค่ะ
เป็นอันเสร็จพิธี ดีเหมือนกันนะคะ ไม่ยืดเยื้อดี เพราะวันจริงเหนื่อยมาก ถ้าต้องรอเลี้ยงตอนเย็นอีกอาจจะไม่ไหว
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Nidart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 11:19
Originally posted by jara-v

งานน่ารักมากๆเลยค่ะ
สะดุดตาตรงการ์ดแจกเพื่อนๆ ชอบมากเลยค่ะ เก๋มากๆ
แล้วก็รูปที่กระโดด น่ารักดีค่ะ ชอบอ่ะ

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
Back to Top
jeabjeabba View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jeabjeabba Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 15:27
เจ้าสาวสวยจังเลยค่ะ
งานออกแบบก็สวยมาก เก่งจริงๆ

ว่าแต่ backdrop ต้นฉบับใช่อันนี้รึเปล่าเอ่ย
ของงานคุณต้อง ที่เพนนินซูลา ของที่ร้านเจี๊ยบเองจ้า

DSCF5221_re

Edited by jeabjeabba
Back to Top
Naifa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Naifa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 15:43
งานสวย น่ารักมากเลยค่ะ
แอบเห็นด้วยกับ victoria wedding เซล ไม่ค่อยโทรตามเลย แถมตอนไปก้อบริการไม่ค่อยประทับใจอ่ะค่ะ
ตอนถ่ายสตู ก้อบังคับท่าทางโพส จนไม่เป็นตัวของตัวเอง แถมตอนลองชุด ขนาดจ่ายเงินราคาเต็มค่าชุดล่วงหน้าไปหกเดือนแล้ว พอมาลองยังห้ามเราถ่ายรูปอีก เคืองมากมายค่ะ อิอิ ขอแอบบ่นด้วยนะคะ เผื่อใครตัดสินใจ จะได้รับข้อมูลไปบ้าง

แต่ยังไง งานผ่านพ้นไปด้วยดีแล้ว ก้อ happy นะคะ ยินดีด้วยอีกครั้งคะ
Back to Top
koratburee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote koratburee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 16:30

ยินดีด้วยจ้าเจ้าสาวโคราชบ้านเอง อยู่บ้านไหนน๊อ งานสวย บรรยากาศน่ารักอบอุ่นค่ะ ห้องหรูมาก ๆ เลย

Back to Top
mariki33 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mariki33 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 17:09

ยินดีด้วยนะค่ะ

เป็นเจ้าสาว D.I.Y. เก่งจริงๆ ค่ะ

ใช้สตูเดียวกันเลย แต่ยังไม่ได้ใช้บริการเลย

ขอให้มีความสุขมากๆ นะค่ะ

12 September, Always best day of our.
Back to Top
kaning@64 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kaning@64 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 19:54

เจ้าสาวหน้าเหมือนคุณติ๊ก กัญญารัตน์เลยค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Nidart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 20:39
Originally posted by jeabjeabba

เจ้าสาวสวยจังเลยค่ะ
งานออกแบบก็สวยมาก เก่งจริงๆ

ว่าแต่ backdrop ต้นฉบับใช่อันนี้รึเปล่าเอ่ย
ของงานคุณโต้ง ที่เพนนินซูลา ของที่ร้านเจี๊ยบเองจ้า

DSCF5221_re

อ๊ะ ใช่แล้วค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ
อยากจะหารูปต้นฉบับพอดีเลย อยากจะให้เครดิตเจ้าของรูปด้วย
ยังไงก็ขอบคุณคุณเจ้าของงาน และผู้จัดดอกไม้ด้วยนะคะ สวยมากๆเลยค่ะ ^^
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Nidart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 20:42
Originally posted by Naifa

งานสวย น่ารักมากเลยค่ะ
แอบเห็นด้วยกับ victoria wedding เซล ไม่ค่อยโทรตามเลย แถมตอนไปก้อบริการไม่ค่อยประทับใจอ่ะค่ะ
ตอนถ่ายสตู ก้อบังคับท่าทางโพส จนไม่เป็นตัวของตัวเอง แถมตอนลองชุด ขนาดจ่ายเงินราคาเต็มค่าชุดล่วงหน้าไปหกเดือนแล้ว พอมาลองยังห้ามเราถ่ายรูปอีก เคืองมากมายค่ะ อิอิ ขอแอบบ่นด้วยนะคะ เผื่อใครตัดสินใจ จะได้รับข้อมูลไปบ้าง

แต่ยังไง งานผ่านพ้นไปด้วยดีแล้ว ก้อ happy นะคะ ยินดีด้วยอีกครั้งคะ

ห่ะ ห่ะ เหมือนกันเลยค่ะ
เป็นอย่างที่คุณ Naifa ประสบมาทุกประการณ์ จนแฟนเรานี่เบื่อมากๆเลยค่ะ และไม่ประทับใจเลย
แต่เราก็เฉยๆ ไม่อยากให้มีปัญหากัน เด๋วจะอารมณ์ไม่ดี
แต่แอบรู้สึกว่า ไม่เห็นสมราคาคุยเลย ราคาเกินครึ่งแสน ได้รูปแค่ 12 ใบ แล้วก้อรูปเลือกเพิ่มก็ตั้ง 1,500 แล้วแพ็คเกจก้อแพงด้วยค่ะ เราว่าเราจ่ายราคานี้ น่าจะได้รับบริการที่ดีกว่านี้ค่ะ
แต่ช่างมันเถอะค่ะ งานจบแล้วก็แฮปปี้ดี ไม่อยากอารมณ์เสีย :)
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Nidart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 20:44
Originally posted by koratburee

ยินดีด้วยจ้าเจ้าสาวโคราชบ้านเอง อยู่บ้านไหนน๊อ งานสวย บรรยากาศน่ารักอบอุ่นค่ะ ห้องหรูมาก ๆ เลย

thank u ka
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Nidart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 20:45
Originally posted by mariki33

ยินดีด้วยนะค่ะ

เป็นเจ้าสาว D.I.Y. เก่งจริงๆ ค่ะ

ใช้สตูเดียวกันเลย แต่ยังไม่ได้ใช้บริการเลย

ขอให้มีความสุขมากๆ นะค่ะ

ขอบคุณนะคะ ยังไงก็ลองดูนะคะ เรื่องสตู ต้องใจเย็นๆ และขยันตามเองนิดนึงอ่ะค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Nidart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 20:46
Originally posted by kaning@64

เจ้าสาวหน้าเหมือนคุณติ๊ก กัญญารัตน์เลยค่ะ

แอ๊ อวบ อ้วน เลยค่ะ 555
นี่อ้วนสุดในชีวิตเลยอ่ะ คนอื่นเค้ามีแต่ผอมกันวันแต่งงาน แต่เราน้ำหนักเยอะที่สุดเท่าที่เกิดมาเลยค่ะ - - "
Back to Top
neeson View Drop Down

Post Options Post Options   Quote neeson Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Feb 2010 at 23:26

ชอบจังอ่ะค่ะ

เจ้าสาวทั้งสวยทั้งเก่ง ยินดีด้วยค่ะ

Back to Top
apich214 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote apich214 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2010 at 13:29

ชอบของชำร่วยหินทรายสลัก

และก็อัลบั้มรูปนี่ทำเองยังไงอะคะ

Back to Top
NongPingPong View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NongPingPong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2010 at 16:33

งานดูลงตัวหมดเลยค่ะ  ทำให้งานออกมาดูสวยมากๆเลยค่ะ

ชอบดอกไม้ที่จัดตอนเลี้ยงบ่ายมาก  สวยมากค่ะ

Back to Top
ying_love_nok View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ying_love_nok Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2010 at 19:11

ชอบรูปนี้ง่ะ แอบโดดกันตอนแขกกลับแล้วใช่ม้า..อิอิ น่ารักค่ะ ชอบๆๆ

Back to Top
ratbluesky View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote ratbluesky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2010 at 20:55

เป็นงานที่น่ารักอีกงานเลยค่ะ

เจ้าสาวเจ้าบ่าวเก่งทั้งคู่ ช่วยกันออกแบบหาของจัดงาน

ชอบทั้งการ์ดเพื่อน และการ์ด น่ารักๆๆเลยค่ะ เก่งมากๆๆ

Back to Top
nongaeh17 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongaeh17 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Mar 2010 at 12:36

ยินดีด้วยน่ะคะ งานก็น่ารัก เจ้าสาวก็น่ารักค่ะ DIY เก่งจังค่ะ 

Back to Top
kimmiez View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kimmiez Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Mar 2010 at 12:39

ยินดีกับน้องนิดาด้วยนะจ๊ะ ขอให้มีความสุขมากๆความรักยืนยาวนะคะ ^^*

งานน่ารักดูอบอุ่นและสนุกสนานดีจ้ะ

ปล.อย่าลืมลงไดบ้างน๊า ^^*

ปล.2 ชอบการ์ดเวอชั่นให้เพื่อนอ่ะน่ารักมากเลย

Back to Top
sirinutt View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sirinutt Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Mar 2010 at 18:16

แจ่มมาก ๆ เลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ

Back to Top
tommy_gal View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tommy_gal Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Mar 2010 at 21:23
เราก็คนโคราชเหมือนกัน
ถ้าเราจะแต่งแล้วจะ pm ไปหานะคะ
Back to Top
Nok&Tas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nok&Tas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Mar 2010 at 18:51
ยินดีด้วยกับเจ้าบ่าว - เจ้าสาวคนเก่ง งานออกมาน่ารักมากมาย มีความสุขมาก ๆ นะค่ะ
Back to Top
yukpean View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yukpean Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Mar 2010 at 20:29

ยินดีด้วยนะคะ เจ้าสาวน่ารักมากๆ เลย แถมเก่งมากๆ ด้วย ชอบโลโก้ทุกอันเลยค่ะ

Back to Top
JeabanG View Drop Down

Post Options Post Options   Quote JeabanG Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Mar 2010 at 20:57

ยินดีด้วยค่ะ เจ้าสาวคนเก่ง  เจี๊ยบเพิ่งแต่งไปเมื่อ 26-2 ที่ผ่านมา แอบอยากได้ไอเดียทำอัลบั้มเองเหมือนเจ้าสาวจัง

ว่างแล้วมา DIY ทำอัลบั้มให้หน่อยนะคะ คิคิ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Back to Top
HanaRa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote HanaRa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Mar 2010 at 01:28

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้มีความสุขมากๆ

เจ้าสาวสวยน่ารักมากค่ะ

Back to Top
คนชัยภูมิ View Drop Down

b

Post Options Post Options   Quote คนชัยภูมิ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Apr 2010 at 10:13

อู้ย เข้ามาช้าเลยไม่เห็นบรรยากาศเลยครับ

Back to Top
supi21 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote supi21 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jan 2013 at 12:05
Backdrop สวยมาค่ะ ไม่ทราบว่าทำที่ไหนคะ ขอเบอร์ติดต่อได้มั้ยคะ 
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.121 seconds.