แต่งงาน บ้านเจ้าสาว พฤษภาคม 53 จ้า - WeddingSquare - Page 1
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว พฤษภาคม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

บ้านเจ้าสาว พฤษภาคม 53 จ้า

Page  123 45>

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
beepak View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: บ้านเจ้าสาว พฤษภาคม 53 จ้า
    Posted: 11 Feb 2010 at 13:27

เชิญ สาว ๆ  ที่แต่งงาน เดือน พฤษภา และ พฤศจิกา 53  มาแชร์ปัญหา

และ มาเตรียมงานไปด้วยกันนะจ๊ะ 

ชื่อ บีจ้า แต่ง 8 พค.  เช้า รพ. สงฆ์  เย็น  สโมสรตำรวจ  จ้า

ยินดีต้อนรับทุกคนมาร่วมเสวนา กันค่ะ

Edited by beepak - 20 Jan 2011 at 09:56
Back to Top
pooza View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote pooza Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 13:34

ชื่อปูจร้า  แต่ง 12 พ.ย 53  เช้าที่ร.พสงฆ์  เย็นที่ พล.ม2

Back to Top
thecream View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thecream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 13:40

ชื่อ แป้ง ค่าาาา ไม่มีวัน แต่อยากมีส่วนร่วมค่าาาา
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 13:48

Avatar  ไอ้พี่ 2 คนนี้ เนี่ยนะ   ฮา ตลอดดด

แต่ยังไง ยังไม่ได้วัน ก้อเข้ามาเตรียมงานได้นะจ๊ะ

ยินดีต้อนรับค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 13:49

Avatar   แอ๊บแบ๊วมากค่ะ รูปนี้  อิอิ

เตรียมงานถึงไหนแล้วค่ะ

Back to Top
FenBuah25Jan07 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 13:53

คุณปู อิงเองค่ะ...ที่แต่งวันเดียวกันไงคะ

สวัสดีคุณแป้ง คุณปู คุณบีนะคะ อิงแต่ง 12 พย. 53 ค่ะ รอบเดียว ไม่มีต่อ อิอิอิ เช้าพิธีหมั้น ต่อด้วยสายพิธีคริสเตียนที่โรงแรมแมริออท เจริญนครค่า

การเตรียมงาน

ด้วยความที่อิงต้องเตรียมคนเดียว เพราะคุณเจ้าบ่าวอยู่ต่างประเทศ ตอนนี้ก็มี

1. จองคิวพี่จอมไว้แล้วค่ะ ครึ่งวันเลย....แอบปลื้มคุณพี่จอมมานาน

2.จองโรงแรมไปแล้วค่ะ เซลล์คุณอิ๋ว คุณต๋ง ค่ะ

3. ตอนนี้คุณว่าที่กำลังออกแบบการ์ดอยู่ค่ะ แว่วๆว่า จะส่งมาให้อิงปริ้ทให้ แต่อิงไม่แน่ใจว่าเค้าจะออกแบบมายังไง เพราะอันนี้เค้าบอกว่า เค้าขอทำเองค่ะ

ที่เตรียมๆ ก็มีแต่นี้อ่ะค่ะ ตอนนี้ก็งงๆ อยู่ว่า เราต้องทำอะไรต่ออีกน๊า...ถ้าเพื่อนๆคนไหนมีข้อแนะนำเชิญเลยนะค ะ จะได้เตรียมตัวทัน

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 13:57

Avatar  ดีจ้า อิง  หายไปไหนมาเนี่ยยยย

เตรียมได้เยอะแล้วนะเนี่ย  ถ่ายพรียังจ๊ะ 

Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:02

สวัสดีค่ะพี่บี...หายไปไถนา เอ๊ย ทำงานมาค่ะ อิอิอิ ช่วงนี้งานหนักมากเลยค่ะ หายไปนานเชียว

ถ่ายพรี อิงไปเดินงานเวดดิ้งมาอ่ะค่ะ เหมือนโดนน้ำมันพรายเลย แบบ เผลอจองไปกะร้านลูกไม้ แค่เอาแพคเกจเล็กสุดเลยอ่ะค่ะพี่ (เพราะเจ้าบ่าวไม่ชอบถ่ายรูปค่ะ อิงไปหลอกว่า จับรางวัลได้มาด้วย เอิ๊กๆๆๆ) ไม่รู้ว่าจะเดินหน้ากับร้านนี้ต่อ (เพราะชุดสวย) หรือว่า จะเลือกร้านใหม่ดีอ่ะค่ะ (กะเอาร้านพี่จอม Absolute ค่ะ)

ปล. ตอนแรกแม่อิงก็จ่ายกับสตูที่ทองหล่อไปแล้วอ่ะค่ะ แต่ไปๆมาๆ ไม่เอาแล้วอ่ะค่ะพี่ ไม่ค่อยชอบช่างที่นั่นอ่ะค่ะ แต่ก็โอเคค่ะ เพราะมัดจำไปไม่เยอะค่ะพี่บี

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:04

Avatar  แล้วจะถ่ายที่ไหน วันไหนจ๊ะเนี่ยยย  ต้องรอคุงแฟนของอิงกลับจากนอกก่อนใช่ป่าว

ในแพคเก็ตเค้าให้ชุดวันงานด้วยใช่มั้ยค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:14

Avatar ไม่ได้เอาแบบมีชุดอ่ะค่ะพี่บี อิงเอาแต่รูป แต่งานอิง concept จะเป็นแบบไม่มีรูปหน้างานอ่ะค่ะ ที่ถ่าสเพราะอยากเอาไว้ติดบ้าน อิอิอิ

ส่วนอิงจะไปถ่ายเดือน พค. ช่วงที่พี่บีแต่งเลยค่ะ...คุณแฟนมาเมืองไทยแล้วค่อยไปลุยกัน

พี่บีว่าอิงควรจะเอาร้านลูกไม้ (เพราะชุดสวย แต่ไม่ได้ไฟล์หมด กลัวค่าใช้จ่ายยิบย่ยค่ะ) หรือเปลี่ยนเป็นร้านพี่จอมดีอ่ะคะ (อันนี้ให้ไฟล์หมดอ่ะค่ะ) ตัดสินใจไม่ได้เลยค่ะพี่

Edited by FenBuah25Jan07
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:17

Avatar  แล้วอิงลองไปดูชุดร้านพี่จอม มายังจ๊ะ  ว่าอิงชอบรึเปล่า

แล้วค่อยมาตัดสินใจว่า จะเอาชุดจากร้านไหน  เพราะถ้าไปดูแล้วไม่ถูกใจค่อยกลับมาร้านลูกไม้ได้อ่ะจ้า

Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:19

แล้วพี่บีเตรียมงานถึงไหนแล้วเอ่ย

Back to Top

Post Options Post Options   Quote thecream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:19

ดีจ้าอิง เป็นสาวเป็นแส้ ไปไถนาได้อย่างไร  ปล่อยให้บีกะพี่ไถสองคนพอ 555

สาระไม่มี มีแต่จะบอกว่า ดีจังได้แต่งหน้ากะพี่จอมด้วย อิอิ

แหม๋ ขอบคุณน้องบีมากจริงๆ ที่แสดงความนับถือพี่ทั้งสอง ด้วยการเรียก "ไอ้พี่" - -''

น้องบีไม่ต้องกังวลนะคะ ถึงพี่ไม่มีวัน แต่พี่จะตามหลอกหลอนน้อง ทุกห้อง ไปปปป ( ทำเสียงก้องๆ )

Back to Top
rwanda View Drop Down

Post Options Post Options   Quote rwanda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:21

เจจร้า  แต่ง 26 27 พ.ย.  เช้าร.พ. สงฆ์  เย็น สโมสรตำรวจจร้า

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:27

Avatar   หวัดดีจ้า เจ   แต่งที่เดียวกับบี ทั้งเช้าและเย็นเลยจ้า

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า

Avatar  หวัดดีจ้า เห็นรูปภัคแล้วยัง  น่ารักป่าว   อิอิ

ให้เกียรติแล้วนะ  แต่ยังไม่ถึงที่สุดนะเนี่ย

เรื่องวัน สำหรับพี่แป้ง  หนูยอม ให้ เลยจ้า อยู่ได้อยู่แระ บ้านนี้อ่ะ ไม่ป่วน

อิงจ๋า   พี่บีเตรียมใกล้ครบหมดแล้วล่ะ

ตอนนี้กำลังจะไปอัดการ์ด  และไปรับซองมาเริ่มพิมพ์แล้วจ้า

ถ่ายรูปแล้ว  ของชำร่วยสั่งทำแล้วจ้า   เหลือของรับไหว้ไปซื้อสิ้นเดือน ก้อจะเสร็จแว้ว

อิงมีไรให้ช่วยป่าว

Edited by beepak
Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:30

Avatar พี่บีเตรียมงานพร้อมดีจังเลยค่ะ เดี๋ยวอิงต้องมีเรื่องแอบถามพี่บีแน่ๆเลยค่ะ

Avatar พี่แป้ง....อิงจองพี่จอมตั้งแต่ปีที่แล้วอ่ะค่ะ...แบบว่า กลัวไม่ได้คิวอย่างแรว๊งงงง อิอิอิ

Avatar คุณเจ สวัสดีค่ะ....อิงเป็นพุทธมาก่อนค่ะ แต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็นคริสต์ เหมือนคุณแฟน...ถ้าคุยกับคุณพ่อที่วัดว่าอลุ่มอล่วยได้ อิก็อยากทำที่ รพ.สงฆ์เหมือนกันค่ะ (อยากให้พ่อกับแม่อิงเค้าไม่น้อยใจอ่ะค่ะ อิอิอิ)

Back to Top

Post Options Post Options   Quote thecream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:31

ดีค่าเจ  ชื่อ แป้ง นะจ้ะ

พี่อยากจะแต่งเช้ารพ.สงฆ์ เย็น สโมสรตำรวจบ้างจัง แต่ป่านนี้ยังไม่ได้วันเลย เต็มหมดละมั้งนั่น

ว่าแต่ เจ สโมสรตำรวจห้องไหนคะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:33

Avatar    พี่บีว่างไงอิง  เลยทำนู่นทำนี่ไปก่อนนนนน

กะเตรียมให้เสร็จก่อนงาน ซัก 1 เดือน อ่ะจ๊ะ

จะได้ดำเนินการเรื่อง กำหนดการในงานอ่ะจ๊ะ 

มีไรถามได้จ้า  ถ้ารู้ตอบแน่ๆ   อิอิ

Avatar   พี่แป้ง เคี้ยวเอื้อง เหรอ  

Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:37

พี่บี ถ้างั้นอิงแอบขอถามเรื่องจดทะเบียนได้ไหมคะ (ไม่เกี่ยวกับการเตรียมงานเล้ย อิอิอิ)

คือแฟนอิงเป็นฝรั่งอ่ะค่ะ อิงเลยต้องจดทะเบียนเดือนพฤษภาคมก่อน เพื่อทำวีซ่าคู่สมรสอ่ะค่ะ แต่ในวันแต่งงานจริง ก็อยากจดอีกรอบ เพื่อที่จะได้มีทะเบียนที่ระบุวัน (แอบอยากได้เป็นที่ระลึกค่ะ) เลยไม่ทราบว่า ถ้าเราจดทะเบียนซ้อน แต่เป็นกับคนเดิมจะได้ไหมคะพี่

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:39
Avatar  ดีจ้า คุณเบลล์  บีเอง ลูกค้าคุณเบลล์อ่ะ 
Back to Top

Post Options Post Options   Quote thecream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:42

เคี้ยวภัค แหง่บๆๆ กระดูกอ่อนๆ แหง่บๆๆ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:42

Avatar  พี่บีว่า ไม่ได้อ่ะจ๊ะ  อิง เพราะว่า ทะเบียนของ กรมการปกครองเด๊วนี้เค้าออนไลน์

ไม่สามารถจดกับคนเดิมได้ นอกจากจดทะเบียนซ้อน กับคนใหม่อ่ะจ๊ะ 

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:44

Avatar  กำลังอ่านรีวิว งานของคุณเบลล์เลยจ้า

อิอิ  ดีจัง ได้แต่งเดือนเดียวกับคุณเบลล์ด้วยยย 

Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:44
Avatar สวัสดีค่ะพี่เบลล์...พี่เบลล์เป็น SP ตรงไหนในเวปเอ่ย เผื่อเป็นส่วนที่อิงยังไม่ได้เตรียม จะได้แอบปรึกษาอ่ะค่ะ(สายตาอิงไม่ค่อยดีอ่าค่ะ หาไม่เจอง่ะ เขิลลลล)
Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:47
Avatar เศร้าเลยค่ะพี่บี แต่ม่ะเป็นไรหรอกเนอะ ได้แต่งก็บุญแล้ว (อันนี้แม่อิงบอกมาค่ะพี่ 5555)
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:49

Avatar    555+  ไหง แม่ว่าอย่างนั้นอ่ะ  

พี่บียังไม่อยากจดทะเบียนเลยยย  แต่ตอนนี้ก้อน่าสนนะ ใช้นางสาวเหมือนเดิม

แล้วอิงต้องไปอยู่ต่างประเทศป่าว

Avatar  คุณเบลล์เค้า รับถ่าย พรี  แล้วก้อ วีดีโอ ภาพนิ่งจ้า  พี่บีจองไปแล้ววว

Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:53
เทียร่าร้านพี่เบลล์สวยจังเลยค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:54
Avatar พี่บี...แม่แอบดีใจที่ลูกสาวขายออกไงคะพี่ เอิ๊กๆๆๆๆ คงไปอยู่ ตปท. หลังแต่งอ่ะค่ะ แต่ตอนนี้เก็บตังแต่งไปเรื่อยๆก่อน ยังไม่ออกค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pooza Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 14:59

Avatar  หวัดดี อิง ไม่ได้คุยกันเลย  เตรียมไปได้เยอะเหมือนกันนะเนี่ย ว่าแต่อิงจะไปถ่ายพรีเมื่อไหร่อ่ะ ปูยังสรุปไม่ได้เลย  อยากไปถ่ายเร็วๆเหมือนกัน  แต่ก็ได้มาเร็วกลัวเบื่อก่อน แต่ไปถ่ายใกล้ๆก็กลัวติดฝนเหมือนกัน   ส่วนเรื่องทะเบียนอ่ะ จดซ้ำไม่ได้อ่ะนะน้องอิง  แต่เดี๋ยวรอผู้รู้มาช่วยอีกแรงนะจ๊ะ

Avatar  บีเค้าขอหน้าเด็กมั่งหล่ะกัน  ว่าแต่เลือกรูปให้คุณโจได้ยังเนี่ยคุณน้อง  แล้วไปทำการ์ดกับของชำร่วยเมื่อไหร่

Avatar  พี่แป้งเค้าชอบกระต่ายอ่ะ ธีมงานเค้าก็จะเอากระต่ายเป็นตัวเด่นเลย เพราะว่าเค้ามีกระต่ายเป็นเพื่อนรัก

หวัดดีค่ะ เจ ชื่อ ปู นะจ๊ะ แต่งที่โรงพยาบาลสงฆ์เหมือนกันเลย  ว่าแต่เช้า-เย็น เจจัดที่เดียวกับบีเลยนะเนี่ย 

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:06

Avatar   อิจฉา อิงอ่ะ  ได้ไปอยู่เมืองนอกด้วยอ่ะ

ประเทศไรจ๊ะเนี่ย

Avatar   ดูรีวิว แล้วสนุกดีค่ะ   คุณเบลล์สวยจัง

ของบีว่าจะไปจดกันหลายปีแระ  แต่ขัดข้องทุกปี  พอมาถึงปีนี้ไม่อยากจดค่ะ  อิอิ

Avatar   แหม ไม่มีหมาเป็นเพื่อนรักบ้างเหรอ

รุปยังไม่ได้เลือกเลย วันนี้จะต้องเลือกให้ได้เลยอ่ะ 

พรุ่งนี้จะไปอัดการ์ดแระ ที่ มาสเตอร์เซ็นทรัลลาดพร้าว

เอาซองที่เดอะมอลล์ บางกะปิ  ของชำร่วยสั่งทำแล้ว ออกแบบอยู่จ้า

Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:09

Avatar คงเดือนพฤษภาอ่ะค่ะสำหรับการถ่ายพรี เพราะคุณว่าที่จะมาช่วงนั้นพอดีค่ะคุณปู (อิง 26 ค่ะ คุณปูเกิดปีไหนนะคะ ...เขินจัง จำคนได้ แต่จำปีเกิดไม่ได้ง่ะ)

ส่วนเรื่องทะเบียน ถ้าไม่ได้ก็คงต้องไม่ได้อ่ะค่ะ...อิอิอิ เดี๋ยวทำทะเบียนเองซะเลย เอิ๊กๆๆๆ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:11

Avatar อิงไปอยู่ เมลเบิร์น ออสเตรเลียค่ะพี่บี...พี่บีคะ ที่พิมพ์การ์ดร้านมาสเตอร์นี่ เลือกกระดาษแบบไหนดีเหรอคะพี่ หรือเอาเป็นการ์ดรูปภาพ หรือประมาณโปสการ์ดนี่เค้ามีไหมคะ (ยังไม่รู้เล้ย ว่าการ์ดหน้าตาเป็นไง อิอิอิ ถามซะแล้นนน)

Back to Top
jk@53 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jk@53 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:11
ย่องมาดู   มาตั้งกองทัพกันอยู่ที่นี่เอง...อิอิ
Back to Top
saeniew View Drop Down

Post Options Post Options   Quote saeniew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:14
Avatar  น้องพี่  แบบว่า ไม่ได้เดือน พค และ พย 53  ง่ะ  มาได้ป่ะ  อิอิ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pooza Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:16

Avatar  หวัดดีค่ะคุณเบลล์  มีเจ้าสาวรุ่นพี่เข้ามาช่วยด้วย ดีจัง

Back to Top
jk@53 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jk@53 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:18

Avatarแล้วจะไปดูชุดวันไหนอ่ะ  เรียกด้วยเด้อ

Avatarหายปวดหัวยังจ๊ะ  สาวรีเจนซี่

Back to Top

Post Options Post Options   Quote thecream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:18

ปูเลี้ยงกระต่ายหรอ ธีมกระต่ายก็น่ารักเนอะ เหมือนงานเตยอ่ะ

เจจัดห้องเดียวกะบีเลยล่ะ ดีจังได้ห้อง 1 ด้วย แขกเยอะมั้ยคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:21

Avatar    โห  ดีจัง อิจฉา  ๆ  ๆ ๆๆ 

ร้านมาสเตอร์เป็นร้านอัดรูปจ้า  ใช้กระดาษอัดรูปเลยค่ะ  5*7 ใบละ 3 บาทคะ

แต่ถ้าเป็น โปสการ์ด ต้องไปโรงพิมพ์ แล้วล่ะจ๊ะ 

เพราะทีแรก พี่จะทำโปสการ์ดแต่มันวุ่นวาย เลย เอาการ์ดรูปภาพแทนจ้า

Avatar   ดีจ้า พี่เจี๊ยบ ยินดีต้อนรับจ้า  หนูรุ้พี่เจี๊ยบ เจ้าสาว เดือน พย. อิอิ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:22

Avatar  คุณน้องกัวไม่ได้แต่งจ้า  อิอิ

เลยต้องรีบบบบ

พรุ่งนี้ทำงานเหรอ  ไม่งั้นจะชวนกินข้าวกลางวันซะหน่อย  อิอิ

Back to Top
kchn_deaw View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kchn_deaw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:29

โห อดร่วมวงเลย แต่งแล้วอ่า

AvatarAvatarAvatar  เหมือนๆ เคยเห็นที่ไหนหว่า คุ้นๆๆ  นึกไม่ออก

Back to Top

Post Options Post Options   Quote rwanda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:32

Avatar ยินดีที่ได้รู้จักจร้า พี่บี เด๋วแอบไปดูงานพี่บีด้วยอิอิ

Avatar แขกของเจ ประมาณ 300 - 350 จร้า

Avatar หวัดดีจ้าอิง ยินดีที่ได้รู้จักจ้า

Avatar จร้า ปู เจ จะว่าแอบไปดูงานพี่บีเหมือนกันอิอิ

Back to Top
chayaran View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote chayaran Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:33
  1 พค. ค่ะ  ที่สงขลาค่ะ

ชื่อ ญา ค่ะ
< id="gwProxy" ="">< ="jsCall();" id="jsProxy" ="">
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:42

Avatar  ไม่เป็นไร สำหรับพี่เดียว เข้าบ้านนี้ได้เสมอจ้า

chayaran
WSQ FanClub
WSQ FanClub
  หวัดดีจ้า คุณญา  ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ  

เตรียมงานถึงไหนแล้วค่ะ

Avatar   ได้เลยจ้า เจ  จองโต๊ะจีนของที่ไหนค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:43

Avatar ไปแอบดูงานพี่เดียวมาตะกี้ น่ารักจังเลยค่ะ

สวัสดีค่ะคุณ ญา..แต่งที่ไหนคะ พี่ชายอิงเค้าแต่งเช้าที่ สมิหลาค่ะ เย็นที่ลีการ์เด้นค่ะ (แต่แต่งไปแล้วห้าปีอ่ะค่ะ อิอิ)

Back to Top

Post Options Post Options   Quote pooza Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:47

Avatar  จริงด้วยลืมนึกถึงเวลาฟื้น ผิว ไปเลย ขอบคุณจร้า  เมษานี่ก็น่าสนดี

Avatar  ไปเลยจร้า พี่บี เค้าอ่ะใจดี  ว่าแต่เจได้โรงพยาบาลสงฆ์ห้องไรอ่ะ

Avatar ใช่แล้วพี่แป้ง ปู เลี้ยงกระต่าย  อย่างซนเลยอ่ะ เลี้ยงไปเลี้ยงมาชักรู้มากเหมือนหมาไปซะแล้ว เหอะๆๆ

Avatar  รับทราบจร้าพี่เจี๊ยบไปเมื่อไหร่เดี๋ยว กริ๊งๆไปหา

Avatar  มาร่วมวงกันได้เลยจร้า มาเป็นที่ปรึกษาน้องๆไงคะ เจ้าสาว DIY

Avatar 555 ... กลัวไม่ได้แต่ง  เป็นไปได้ไงเนี่ยเก็บไปขอได้แล้วไม่ใช่หรอ 555  

Avatar  มาได้เลย ยินดีต้อนรับจร้า  มาสู่บ้าน 2 เดือนที่อะไรๆก็แพง 555

Avatar  หวัดดีค่ะ ญา เตรียมงานได้เยอะยังคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:56

Avatar   อิอิ  กัวเค้าไม่ยกลูกชายให้อ่ะ   ฮ่าๆ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote rwanda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 15:58

Avatar ร.พ.สงฆ์ ห้อง 4 ค่ะ วันศุกร์ที่ 26 พ.ย. ( จำชื่อไม่ได้ แต่อาคารที่เราจ่ายตังน่ะ อาคารนั้นแหละ) เจลืมชื่อ อ่ะ

Avatar พี่บีไปถ่ายรูปมาแล้วหรอค่ะ ของเจจองร้านจิตประภัสสรค่ะ แล้วพี่ปีล่ะจองร้านไหน ค่ะ

Avatar พี่เจี๊ยบเก่งมาห้องนี้ด้วยน่ะ อิอิ

Back to Top
jeab&ton View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote jeab&ton Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 16:20
Avatar Avatar 2 คนนี้หน้าคุ้นๆแฮะ....^_^
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 16:25

Avatar   กับพี่ไหม จิตรประภัสสร จ้า

เซลส์ใช่พี่ไหมป่าวจ๊ะ 

อาคารนั้นเค้าเรียก  ห้องพิธีสงฆ์ 4  ค่ะ  อาคารเดียวกับที่จอดรถอ่ะจ้า

Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 16:27

จะเอารูปไปขยายมาทำเป็นที่สำหรับเซ็นอวยพรสำหรับแขกอ่ะค่ะ

รบกวนเพื่อนๆเลือกรูปหน่อยเด้อ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 16:31

Avatar  อิงพี่บีโหวต รูป 3 จ้า สวยใส ที่สำคัญ อิงเปรี้ยวดีจ้า

พี่ชอบบบบ  น่ารักอ่ะ  แฟนตัวใหญ่มากกกกกกกกกก 

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 16:36

ของบีตั้งใจจะใช้รูปนี้ ให้เซ้นต์อวยพรค่ะ

Back to Top
thiwarak View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thiwarak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 16:38
เค้าแต่งแล้วอะ ทำไงดีๆๆๆๆ เข้าบ้านนี้ได้ไหมเนี่ย ....พี่เดียวๆๆๆๆๆ... เราหัวอกเดียวกันเนอะ...

"บ้านไม่ว่าหลังไหนก็ อบอุ่นได้ทั้งนั้น ถ้าเรารู้จักดูแลกัน มีมิตรภาพให้กันอย่างจริงใจ" 

ติดจากพี่เดียวแล้วเนี่ย ...จะแวะมาบ่อยๆๆนะจ๊ะ
รีวิวงานบ้านๆๆงานเช้า
งานเย็น
Back to Top

Post Options Post Options   Quote thecream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 16:40

<<<< รูปนี้โลดดดดดดดดดด

ธีมกระต่ายคงน่ารักเนาะ อย่างงี้ก็ต้องถ่ายรูปพี่ตั้งหน้างานด้วยอะสิ โฮะๆ ๆ ๆ

แน่ใจหรอ ว่าจะไม่ร่วมวงด้วย แน่ใจหรอ ว่าจะอดใจไหว หนูเด็กพี่เดียวน๊า ไม่มาแน่หร๊อออ

แขกพอๆกะบีเลย ห้องเดียวกันด้วย เจ้าบ่าวคนเดียวกันป้ะนี่ อ้ะ ล้อเล่งงงง

เจธีมงานสีไรหรอจ้ะ อย่าบอกนะ ว่า ชมพู-น้ำตาล

พี่บีขา หายปวดหัวหรือยังคะพี่ ( แอ๊บๆ )

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 16:42

Avatar   ยังเลยจ้า ป้ากระโต่ยยยยเคี้ยวเอื้องงง

บอกให้เอาธีมตุ๊กแกไม่เชื่อ  กร๊ากกกกก

แบตหมด อดเม้าส์เลย เซ็ง

Back to Top

Post Options Post Options   Quote thiwarak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 16:42
หวัดดีจ้า ช่วยโหวตๆๆๆๆ....เลือกรูปนี้จ้า .....มีพื้นที่ให้เซ็นต์อวยพร และคิดว่า เป็นรูปแนวนอนดีกว่า

งานเย็น
Back to Top

Post Options Post Options   Quote thecream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 16:43

"บ้านไม่ว่าหลังไหนก็ อบอุ่นได้ทั้งนั้น ถ้าเรารู้จักดูแลกัน มีมิตรภาพให้กันอย่างจริงใจ" 

โดนใจเจ๊จริงๆ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 16:45
Avatar  เห็นด้วยจ้า แวะมาบ่อย ๆน๊ะ จ๊ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 16:47

Avatar     พี่บี รูปสวยจังเลยค่ะ น่ารักค่ะ หรืออิงจะเปลี่นยเอารูปตอนถ่ายพรีมาให้แขกเซ็นดีง่ะ

Avatar  ขอบคุณค่ะพี่แป้ง...แฟนอิงอ่ะบอกว่าจะเอารูปนี้แหละค่ะพี ่...อิอิ ส่วนอิง ยังไงก็ได้ เพราะที่คัดมา ไม่ได้ดูคุณแฟนเลย ดูแค่ตัวเองดูโอเค ก็พอค่ะพี่ ... นิสัยไม่ดีเนอะ 555

Avatar ขอบคุณพี่ออยค่ะ  ชอบประโยคที่บอกจังเลยค่ะ มิตรภาพนี่แหละค่ะ สำคัญที่ซู้ดดดด อิงอ่ะค่ะ ได้สิ่งดีดีจากเวปนี้เยอะมากเลยค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 16:49

Avatar   พี่ว่า รูปนี้อิงสวยแล้วอ่ะ 

แอบอิจฉาทรงผม  กับรองเท้า  (ชอบมากกกก) เพราะบ้ารองเท้าอ่ะ

คุงแฟนก้อดูดีแล้วนะจ๊ะ confirm

วิวดีด้วยอ่ะ  เก๋ดีจ้า

Back to Top

Post Options Post Options   Quote thiwarak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 16:54
Avatar ไม่เป็นไรจ้า ...อะไรถ้าช่วยได้ก็ช่วยกันไป เข้าใจหัวอก ว่าที่เจ้าสาวจ้า

AvatarAvatar สำหรับคำคมที่ยกมา...มันเป็นสิ่งที่ออยว่ามันคือความเป็นจริงๆน ะ.....ไม่ว่าที่ไหนๆๆ ความจริงใจที่มีให้กันสำคัญที่สุด

สู้ๆนะจ๊ะ 2 สาว .....ขอให้เตรียมงานกันอย่างมีความสุข และขอบอกว่า เวลามันจะผ่านไปไวมากๆๆ

งานเย็น
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:00
Avatar  นั่นจิ  เวลาของหนูเหลือน้อยลงทุกที
Back to Top
p_peang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote p_peang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:08

แหม๊ มาอยุ่ที่นี่กันเอง คิดถึงสาวๆ ทุกคนจังเลย แบบว่า แต่งไปแล้ว ขอมาแจมได้ม๊า

Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:09

Avatar มาตื่นเต้นกับพี่บีง่ะ อิอิ ที่จริง อิงก็จะเป็นนางช่วงเดียวกะพี่บีเลย

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:10

Avatar  มาได้ตลอดเวลาเลยจ้า พี่เปียง

ยินดีต้อนรับ บ้านหลังนี้อบอุ่น จริงใจ จ้า

คิดถึงจังเลย

Back to Top

Post Options Post Options   Quote thiwarak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:12
Avatar พี่เปียง แต่งไปแล้ว เหงาปล่าว ..คิดถึงบรรยากาศตอนเตรียมงานเนอะ

Avatar สู้ๆนะ ..อย่างที่บอกค่อยๆทำ อะไรที่ทำได้ก่อนก็ลงมือไปก่อนเลย เดี๋ยวไม่ทันนะ
งานเย็น
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:14

Avatar   แต่พี่ว่าถ้าจดจะใช้นางสาวอ่ะ  เพราะจะได้ไม่เปลี่ยนเยอะ

แต่ของอิง เปลี่ยนอ่ะ ดีแล้ว  โก้ดี อิอิ

ตกลงยังมีไรที่อิงยังไม่ทำบ้างอ่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote p_peang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:14

Avatar หุหุ เหงาอ่ะ น้องออย แบบว่าคิดถึงสาวๆ บ้านนี้อ่ะ 

Avatar น้องบี เป็นไงบ้าง เตรียมงานถึงไหนแล้ว แอ้ก็ หายไปเลย ไม่รุ้เป็นไงบ้าง

Avatar น้องแป้ง  ตัวนี้คือตัวไรอ่ะ พี่ดูไม่ออก หวะ

Edited by p_peang
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:17

Avatar   ก้อเรื่อย ๆ ค่ะ พี่เปียง

พรุ่งนี้ไปอัดการ์ดแล้วจ้า  ไปรับซอง มาเริ่มพิมพ์

สั่งของชำร่วยไปแล้ว  เหลือของรับไหว้ซื้อสิ้นเดือนจ้า

ส่วนแอ้ เมื่อวานโทรมาคุยเรื่องพานอยู่  ว่าจะนัดไปดูที่โชคชัย 4 ค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:19

Avatar อิอิ ก็เหลือ การ์ด ที่รอคุณแฟนทำมาค่ะพี่ ช่างวันงาน (อันนี้แอบใจเย็น ไว้ใกล้ๆ หุหุหุ) พรี (ที่ยังไม่สามารถตัดสินใจใดๆได้เลย เอิ๊กๆๆ) แล้วก็ของชำร่วยอ่ะค่ะ อืมมม  แล้วก็ดนตรีค่ะ ยังเลือกไม่ได้เลยว่าจะเอาสด หรือว่าแผ่น (กลัววงที่จ้างมาเล่นสด เล่นเพี้ยนอ่ะค่ะ)

Back to Top

Post Options Post Options   Quote thiwarak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:20
Avatar นั่นดิพี่เปียง อยากบอกว่า เหงามาๆๆๆๆๆๆๆ ...อยากลับไปเตรียมงานแต่งอีกเนอะ คิดถึงอะ....แล้วพี่เปียงเป็นไงบ้าง งานยุ่งไหม ชีวิตหลังแต่งงานเป็นไง แล้วจะมี ตัวเล็ก เลยปล่าว
งานเย็น
Back to Top

Post Options Post Options   Quote p_peang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:21

Avatar อื่มมมม มีไรให้ช่วยป่าว บอกได้นะ แต่ช่วยได้ป่าวนี่อีกเรื่อง โฮะ โฮะ โฮะ

Avatar อยู่ไหนอ่ะ ตัวเอง เค้าคิดถึง   เป็นไงมั่ง ไม่มาอัพเดทบ้างเลย เค้าอยากรุ้เรื่องชาวบ้านนะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:21

Avatar  ของชำร่วยดูเป็นอะไรอ่ะจ๊ะ

ถ้าชอบวงดนตรี เอามันส์  ร้องเสียงสด ก้อต้องไม่ใช้แผ่นอ่ะเนอะ

ชอบนักดนตรีแนวไหนอ่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote p_peang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:24

Avatar ยังอ่ะ น้องออย ขอใช้ชีวิต แบบชิล ชิล ก่อน  แล้วออยอ่ะ เออ เบิร์ดเป็นไงมั่ง คนนี้ล่ะหายจ้อยตัวจริง

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:24

Avatar  ได้เลยพี่เปียง มีไรให้ช่วยเด๊วรีบบอกเลยจ้า

ที่สำคัญ ช่วยมางานน้องด้วยนะพี่สาว

Back to Top

Post Options Post Options   Quote p_peang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:25
Avatar ได้เลยน้อง วันที่ 8 ใช่มะ   จองทุกอย่างเรียบร้อยหมดแล้วใช่มะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote thecream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:25

โห่พี่เปียง หมีแพนด้ามั้งคะ 555 กระต่ายน้อย แสนน่ารัก เหมือนตัวจริงหนูไง 555

แบตอะ ชาตแย้ว แต่โทรออกไม่ได้ เพราะใช้เกินโปรอะดิ แงๆๆ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:29

Avatar    ใช่เลยจ้า วันที่ 8 พค.  สโมสรตำรวจจ้า

จองเรียบร้อยหมดแว้วววว

ไปเช่าเจ้าบ่าวมาเรียบร้อย  อิอิ

อย่างนี้เค้าเรียกกระต่ายยักษ์   เคี้ยวอยู่นั่นแหละ

แบตหนูหมดไปแว้ว   อดคุยเลยยยย

โทรสับเวลาแบตหมดเอาไว้ปาหัว กิ๊ก พี่แป้ง  ฮ่าๆ 

Back to Top

Post Options Post Options   Quote thiwarak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:31
Avatar สำหรับตัวเล็ก ...ออยก็คงจะมีเลย เหอๆ แต่มาตอนไหนก็ต้องแล้วแต่เค้าแหละ...ส่วนคุณเพื่อนเบิร์ด คาดว่า จะหัวฟู กับงานประจำจ้า ....
งานเย็น
Back to Top

Post Options Post Options   Quote p_peang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:32

Avatar  เช่าเจ้าบ่าวหรอ พี่เอาสามีพี่มาปล่อยเช่าดีมะ  แบบว่าหารายได้ ช่วงแต่งใช้ตังค์ไปเยอะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote thiwarak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:32
Avatar พี่แป้ง ...ตกลงไปถูกยังบ้านอะ 
งานเย็น
Back to Top

Post Options Post Options   Quote FenBuah25Jan07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:33

Avatar พี่บี อิงอยากได้ น้ำตาลปึก ไม่ก็เป็นน้ำผึ้งสวนจิตรค่ะพี่

Back to Top

Post Options Post Options   Quote thecream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:38

อย่ามาทำร้าย กิ๊ก ชั้นนะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:41

Avatar   อิอิ  เสียดายจัง ที่หนูเช่ามาแระ 

แหม พี่เปียงทำร้ายจิตใจคุงสามีได้ไงเนี่ยยย  อิอิ

Avatar   ก๊ากกกกก แมวน้ำ  หนูว่าพี่แป้งเอารูปฮิปโปมาแทนกระต่ายดีกว่าป่ะ  อิอิ

Avatar   โอเค  ของชำร่วยดีทั้ง 2 อย่างเลยจ้า

ถ้าแพคง่ายหน่อย ก้อน้ำผึ้งสิจ๊ะ  หวานจัง

Back to Top

Post Options Post Options   Quote thecream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:50

ใช่ซี้ เค้ามันสวย ทุกๆคนก็เลยรุมกลั่นแกล้ง แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออยหมายถึง ถู บ้านใช่มะ ยังเลย รอภัคไปช่วย อิอิ

สาวๆ มีโปรแกรมไปไหนกันเปล่า วาเลนไทน์นี่

Back to Top
pcista_gear View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pcista_gear Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:52

หวัดดีค่ะ ชื่ออุ๋มค่ะ ...สมัครสมาชิกด้วยคนนะคะ..ปกติเข้า วทจส.วิดวะ อยู่ค่ะ

แต่ง 11 พ.ย เช้าที่บ้าน เย็นที่โรงแรมตักสิลา มหาสารคาม

21 พ.ย งานเลี้ยงที่กรุงเทพ เลี้ยงกลางวันที่โรงแรมแลนด์มาร์คค่ะ

มาช่วยแนะนำหน่อยนะคะ....

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 17:53

Avatar  หวัดดีจ้า คุณอุ๋ม  ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ 

ชื่อบีนะจ๊ะ  เกิด 2525 คุณอุ๋มเป็นพี่บีหรือเปล่าจ๊ะ

เตรียมงานถึงไหนแล้วเอ่ย

Back to Top

Post Options Post Options   Quote rwanda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 18:10

Avatar มาแล้วจร้า พี่บีมารายงานตัวจร้า

Avatar ธีมงานก้อสีแดงอ่ะจร้า ว่าแต่ตะเองได้วันยังอ่ะ

Avatar หวัดดีคุญอุ๋ม คนบ้านเดียวกันเลย 55555

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 18:12

Avatar   เรียกบีเ# 93;ย ๆ ก้อได้จ้$ 34;  เรารุ่นเ$ 04;ียวกันจ้& #3634;

Edited by beepak
Back to Top
SuDee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SuDee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 18:30

มารายตัวด้วยคนจ้า

ยังไม่อ่าน เดี๋ยวไปตามอ่านก่อนนะจ๊ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 18:38

Avatar  ยินดีต้อนรับจ้า พี่สุ  คิดถึงจัง

วันนี้ไปช๊อปมาเหรอจ๊ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote pcista_gear Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 18:40

Avatar ยินดีเช่นกันจ้าบี.. รู้ได้งัยอ่ะว่าเค้าเป็นพี่..เอ..รึว่าหน้ามันฟ้องอ่า อิอิ ส่วนงานยังเพิ่งจาเริ่มสตาร์ทจ้า ยังงัยก้อมาช่วยแนะนำพี่บ้างนะคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 18:43

หลังจากนั้น ก้อเล็ง ๆ  ช่างแต่งหน้าไว้ได้เลยจ้า เมื่อเจอถูกใจรีบจองก่อน

เด๊วเต็ม  หลังจากนั้นดูสตูฯ สำหรับถ่ายรูปค่ะ

หน้าไม่ได้ฟ้องจ้า บีถามก่อน

Back to Top

Post Options Post Options   Quote thecream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 18:55

หวัดดีค่า ชื่อ แป้งนะคะ เกิด นานแล้ว แต่ฤกษ์ยังไม่ได้ค่ะ 555

เค้าอยากกินโตเกียวดิฟ อ่ะให้กิ๊กเค้าไปซื้อสิ เอาไส้กรอกนะ

วันก่อน เพื่อนกอฟ นางฟ้าของบ้านเพิ่งจะแต่งที่สโมสรตำรวจ ธีมสีแดงไป แต่ดอกไม้ข้างนอกนะจ้ะ สวยงามมากมายเลยทีเดียว ^^

หวัดดีค่า ชื่อ แป้ง นะคะ เกิด 23 แต่ยังไม่ได้ฤกษ์เลยค่ะ มาป่วนคนบ้านนี้ อิอิ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote pcista_gear Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 19:03
Avatar ขอบจัยจ้า.. สถานที่ที่ กทม.จองแล้วจ้า พอดีเพื่อนพี่เค้ารู้จักกะ Director ของ รร.แลนด์มาร์ค ค่ะ เลยได้แบบพิเศษ แต่ก้อยากเหมือนกัน เพราะเค้าจองกันตั้งแต่ปีที่แล้ว..แต่เราก้อแอบโชคดีอ่ะจร้า..ว ทจบ.อยู่ที่โน่น  เลยต้องจัดงานหลายที่อ่ะจ้า..คงเหนื่อยน่าดู  ไหนจะจองแต่งหน้าทั้ง 2 ที่อีก..แอบกุ้มอย่างแรงจร้า.. อย่าลืมมาช่วยพี่นะ  ส่วนถ่ายพพรี.ถ้าที่ไหนน่าสนใจแนะนำพี่ด้วยนะจ๊ะ แล้วการ์ดกะของชำร่วยน้องบีเรียบร้อยแล้วเหรอจ๊ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pcista_gear Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 19:04
Avatar ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ..น้องแป้ง ^-^
Back to Top

Post Options Post Options   Quote p_peang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 19:07

Avatar สวัสดีค่า ชื่อเปียงนะคะ แต่งไปแล้วค่ะ เมื่อ 16  มค. มีไรให้ช่วยมั้ยคะ

p_peang

Posts: 1222         &n bsp;         &n bsp;      ขอเก็บเลขสวยหน่อยนะ  

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beepak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 19:08

Avatar  ของชำร่วยบี เป็นแม็กเน็ตค่ะ  การ์ดเรียบร้อยจ้า

การ์ดรูปภาพธรรมดาจ้า   พี่ญา พักแถวไหนค่ะ จะได้แนะนำสตูฯ ให้ใกล้ๆ  จ้า

Back to Top
Ped' View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ped' Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 19:10
มาร่วมด้วย แต่ งง ว่าทำไมต้อง พค. กะ พย. อ่ะ บี
Back to Top
SuDee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SuDee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2010 at 19:11

Avatar หวัดดีจ้า แป้ง เราชื่อสุนะ คุ้นๆนะคนเนี่ย ใช่คนเดียวกันเปล่าหว้า อิอิ ฤกษ์ยังไม่ได้ ก็ใจเย็นๆก่อนน๊า หลังตรุษจีน น่าจะไปดูได้แล้วหล่ะ

น้องบี....ช็อปไม่มันเลย ฝนตก เซ็งจริงๆ

และ สวัสดีสาวๆทุกคนนะค่ ชื่อสุ จ้า แต่ง 29 พ.ค. จ้า

วันนี้ขอทักทายแค่นี้ก่อนนะ เล่นเครื่องคุงแฟนอยู่ ไม่ถนัดเอาเสียเลย

ไว้พรุ่งนี้จะเข้ามาคุยใหม่นะจ๊ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  123 45>

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.337 seconds.